ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

***///PUPPY AVAILABLE - SHORTY BOY X FIVE5\\\***เพิ่มรูปไปอีก
  • เปิดรับจองแล้วนะครับ สำหรับลูกสุนัขชุดนี้ ตอนนี้ก็อายุ 23วันแล้วครับ
    ความคาดหวังที่อยากได้ของลูกสุนัขชุดนี้ ก็คือ บูลลี่ที่กระดูกสวยๆ อกกว้างๆ ลำตัวสั้นกระชับ หน้าตาคมเด่น

ชุดนี้ผมตั้งใจจะให้ลูกสุนัขถือใบเพดดิกรีของทั้ง UKC.ที่ตอนนี้แจ้งไปแล้ว รอเพียงส่งมาจาก USA.และอีกใบหนึ่ง ก็คือ ABC.ของเรา เพื่อที่ผู้ที่ได้ลูกสุนัขชุดนี้ไปจะได้ไปต่อสายได้ตามที่ต้องการ

ลูกสุนัขชุดนี้มีทั้งหมด เพียง 5ตัวเท่านั้น เป็นตัวผู้ 2ตัว ตัวเมีย 3ตัวครับ
    ผมเองคงเก็บตัวเมียไว้หนึ่งตัว เพื่อต่อสาย ก็คงเป็นตัวที่เหลือจากที่เพื่อนๆเลือกแล้ว ก็คือตัวไหนก็ได้นั่นเอง เพราะผมเองก็เลือกไม่ถูก 55555

เชิญชมได้เลยครับ สนใจติดต่อ 086-3699364/086-5333058 ได้ตลอดเวลาที่เปิดเครื่อง ถ้าปิดแสดงว่าหลับครับ... :-c image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4227 - Copy.jpg 105K
  • image

M1 นะครับ ตัวนี้
    :006:
    ไฟล์แนบ
    male1.jpg 34K
  • MALE 2 นะครับ ^:)^ image
    ไฟล์แนบ
    male2.jpg 36K
    male2.jpg 36K
  • image

F1 สาวตัวนี้ อย่างกะตัวผู้เลย :X
    ไฟล์แนบ
    f1.jpg 41K
  • image

F2 ครับ :*
    ไฟล์แนบ
    f2.jpg 36K
  • image

F3ครับ :-"

ไฟล์แนบ
    f3.jpg 38K
  • image

image

SHORTY BOY หล่อๆ พร้อมเพดดิกรี งามๆ\m/
    ไฟล์แนบ
    00.jpg 117K
    207661.jpg 94K
  • image

image

FIVE5 (butcher x tic tac) พร้อมรูปต้นสาย :)
    ไฟล์แนบ
    FIVE5.jpg 74K
    bgdhg.jpg 35K
  • -- แหล่มเลยๆๆๆๆๆ --
  • ราคาครับ
  • กว่าจะเปิดตัว ลุ้นจนเหนียว ตาห่างดีนี่หว่า
  • image
    image

เอามุม TOP ไปดูบ้าง จะได้เห็นกันเต็มๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5725.jpg 80K
    IMG_5724.jpg 87K
  • แผ่นหลัง F1 กระชากใจหนุ่มๆ 555
    ป๋า ชุดนี้ผมเน้นเป็นพิเศษ วันนี้เพิ่งไปซื้อนมมาอีกลังimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5731.jpg 92K
    IMG_5731.jpg 92K
  • ด้านหน้าบ้างF1 จะขายของทั้งที เอาไปหลายๆมุมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5733.jpg 87K
  • ขอภาพยืนหน่อยสิ่ครับ
  • image

image

F2 ตัวเมียชุดนี้ จี๊ดส์ๆทุกตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_5737.jpg 72K
    IMG_5736.jpg 69K
  • หน้าตรงอ่ะครับ
  • image

image

F3 ครับ ขอภาพยืนมาจัดให้เพื่อนผี พอดีเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_5739.jpg 70K
    IMG_5776.jpg 81K
  • อะ เอาใจไม่ทันเลย 5555

อะ นี่ F2 ซ้าย F3 ขวา จัดไป เพื่อนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5751.jpg 65K
  • image

image

F1 อีก ตัวนี้ หัวโตสุดในจำนวนตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    IMG_5747.jpg 74K
    IMG_5745.jpg 70K
  • image

F2 ลงไปลงมา ชัก งง เจอน้าผี รีเควสที งง เลยตรู 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_5744.jpg 70K
  • M1 ตัวนี้มันส์ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5755.jpg 70K
  • M1 ต่อimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5767.jpg 78K
  • image
    image
    image
    M1 เอาไปหลายๆมุม
    ไฟล์แนบ
    IMG_5760.jpg 81K
    IMG_5761.jpg 75K
    IMG_5769.jpg 73K
  • ชิบหาย ถ่ายไป ถ่ายมา เจ้านี่ มีอยู่รูปเดียวเลยตรู M2ครับ

พอดี มาร์คกิ้งมันคล้ายๆ F1 เอาไปรูปเดียวละกัน ของดีมีน้อยรูป 5555image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5758.jpg 74K
  • ozy555 4:17PM Permalink
    ราคาครับ

สวัสดีครับ คุณ OZY555
    โทรมาคุยกันดีกว่าครับ ยินดีทุกๆการพูดคุยครับ ผมใจดี รักอิสระ มีเวลาให้ 5555
    (รูปหล่อๆของ SHORTY) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0168.jpg 67K
  • ขอบคุณมากครับพี่ยุทลงรูปให้ชมจนจุใจเลย มันต้องอย่างนี้ครับขายหมาแบบเปิดๆกันไปเลยอยากเห็นมุมไหนจัดให้หมด
  • F2 เข้าวินก่อนเลย(สำหรับผมนะ)
  • ชุดนี้ถ้าลองได้ลงหนังสือ เกลี้ยงแน่นอน
  • ขอชมผลงานการจ่ายลูกช๊อตตี้บอยที่ผ่านมาหน่อยครับ ประกอบการตัดสินใจ
  • เข้ามาเชียร์ ........ หมาดีไปไว
  • ขอชมการจ่ายลูกของแม่ด้วยครับ ไม่ทราบว่าคอกที่แล้วทับกะใครมาครับสนใจมากเลย
  • ว้าววว รอผลงานพี่ยูตะมานานชุดที่แล้วเปิดตัวขายหมดภายใน10วัน ชุดนี้ไม่พลาดแน่นอนพรุ่งนี้ขอเข้าไปจิ้มเลยนะครับ
  • น้าอู UZI ห่างหายไปนาน ดีใจมากที่มาแสดงชื่อในกระทู้นี้ หรือว่ายังตัดความร้อนแรงของเว็บนี้อยู่ 555
    สนใจรับไปปัดฝุ่น ให้ตัวเองสักตัวมั้ย
    แวะมาหาผมที่บ้าน อุ้มไปเลยไป จัดไปใช้แค่ใจพอ มิตรรัก......

สวัสดีเพื่อนผีทุกท่าน และขอบคุณสำหรับทุกๆความคิดเห็น
    ผลงานของแม่ ก็เอาเท่าที่ผมมีรูปละกันนะครับ ชอบไม่ชอบถูกใจไม่ถูกใจ ก็ว่ากันตามเนื้อผ้า

ชุดแรกผมทำกับ CALLITO ได้มาตัวเดียวเอง ลูกโทน
    ก็แนวๆของ CALLITOมัน :-D image
    ไฟล์แนบ
    yutscubapit-3.jpg 65K
  • image

ชุดที่2 ทำกับ JARHEAD ที่มีรูปก็เจ้านี่
    อีกตัวอยู่ใกล้ๆบ้านผม น่ารักมาก เป็นตัวเมียสวยเชียวหละ ไว้ถ่ายรูปมาให้ดู
    เจ้าของยังไม่ทำเสียที รอลุ้นด้วยเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_9424.jpg 115K
  • ผลงานตี๋.ย ไม่ต้องสืบแหลมเอ้ยแหล่มทุกตัว บรีดครั้งนี้เลือกเฟ้นพ่อพันธุ์มาจากทั่วประเทศSHORTY BOYเป็นคำตอบสุดท้าย :-bd
  • image
    image
    image

ชุดนี้ทำกับ BJ (BIZ JUNIOR) มีรูปหลายตัวหน่อย เพราะอยู่กับเพื่อนๆในเว็บนี้ซะส่วนใหญ่
    สามตัวเมียหมดเลย

มีความสุขที่ได้ตามดูผลงานของเราเองครับ ดีบ้าง กลางๆบ้าง ปลายๆบ้าง แต่มีความสุขทุกครั้งที่ได้เห็นพวกมัน :X

จอนนี่ เหลียง ชุดนี้ก็ขอยกเครดิตให้ด้วยเช่นกัน เป็นอีกคนที่ช่วยผมทำการบ้านถึง BREEDING นี้ครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    208687.jpg 106K
    2011-05-28 09.54.59 - Copy.jpg 112K
    dscf0647.jpg 94K
  • 55 ชุดหยุดโลก ดินถล่มแผ่นดินสะเทือน :-))
  • เมื่อวานแนะนำลูกค้าต่างประเทศไปหนึ่งคนเขาโทรไปหาหรือยังภาษาฟังยากหน่อยนะ555
  • สนใจลูกสาวคะ ที่เมื่อคืนโทรไปสอบถามรายละเอียด แพลนว่าวันเสาร์นี้จะเข้าไปดูลูกหมานะคะ
    ยังไงช่วยส่งรายละเอียดของที่อยู่ หรือเขียนแผนที่บอกรายละเอียดให้หน่อยได้ไหมค่ะ ส่งเข้าเมลล์ enjoy_jung9@hotmail.com
    ขอบคุณค่ะ
  • เด็ก ๆ น่ารักมากครับ พี่ยุสสสส
    ขอ F1 มาไว้หลังบ้านเราหน่อยสิครับพี่

แต๊ก
  • ผมจะซื้อหมา ก็ต้องการดูรายระเอียดต่างๆ ของลูกหมา
    ผมไม่ได้ซื้อที่หัวหมา หรือทำให้ชัดแค่หัวหมา
    โปรดเข้าใจน๊ะครับ
  • แต๊กชอบเหมือนพี่เลย 5555 พี่ยุทธ 10 เดือน ผ่อนนานๆ
  • :-D
    ไฟล์แนบ
    studio1.jpg 20K

• ครับรับทราบครับ วันเสาร์เจอกันนะครับ ฝากบอกSEBด้วยนะครับ มาไม่ถูกโทรมาสอบถามได้นะครับ :-c

หวัดดี แต๊กหวัดดี เอก KADAY ตาแหลมทั้งคู่ เจ้านี่เนื้อหอมสุดๆเลย ยิ่งเลี้ยงยิ่งมาด้วย :-)

ตอบน้าผี ผมต้องขอโทษด้วย เรื่องชัดแค่หัวหมา ผมปรับกล้องให้รูรับแสงกว้างไปหน่อย พอดีที่ที่ผมถ่ายแสงค่อนข้างน้อย จึงทำให้แบล๊คกราวนด์เบลอไปนิด ดูภาพประกอบหลายๆใบละกัน โอกาสหน้าสัญญาว่าจะตั้งขาแฟลชบวกร่ม สะท้อนยิงรีเฟล็กซ์ให้สว่างยันปลายหางเลย งวดนี้ยังไม่มีตังซื้ออุปกรณ์ ค่าเช่าสตูดิโอก็แพง ครั้งหน้าจะปรับปรุงน้าผีก็ทนๆเอาหน่อยนะ ขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วย ครับ อิอิimage
    ไฟล์แนบ
    studio1.jpg 20K
  • GHOST 5:50AM Permalink
    ผมจะซื้อหมา ก็ต้องการดูรายระเอียดต่างๆ ของลูกหมา
    ผมไม่ได้ซื้อที่หัวหมา หรือทำให้ชัดแค่หัวหมา
    โปรดเข้าใจน๊ะครับ
    ----------------------------------------------
    มึงก็อย่าซื้อสิ่ไอ้ควาย มีปัญญาซื้อหรือเปล่า เขาก็ลงลูกๆหลานๆจนไม่รู้กี่มุมแต่กี่มุมให้ดู
  • เอาน่ะ น้าผี นานาจิตตัง น่ะ 5555
    เค้าอยากพิจารณาหลายๆมุม เค้าจะซื้อของๆเรา ถ้าเค้าตั้งใจดูขนาดนี้ แล้วเอาลูกๆของเราไป แสดงว่าของเรา เจ๋งจริง 555 :063: image
    ไฟล์แนบ
    jhkh.jpg 148K
  • พี่ยุท จัดเต็ม 555
  • เล่นเช่าสตูถ่ายเลยหรือพี่เอาชัดแบบส่องพระเลยเห็นเส้นขนทุกเส้น5555555
  • มันสำคัญตรงมวลสาร ครับเอก 555 เอิ๊กๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5745.jpg 70K
    IMG_5740.jpg 89K
  • บอกได้คำเดียวว่า อุซ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :O