ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กระชากหน้าจอมปั่นป่วน
  • จัดเลยตัวแรก Scubapit เฟยหงษ์ แหกปากลั่นบ้าน ป่วนแค่ไหนถามยูตะกับหะหนวด แหกปากนอนกันไม่ได้55imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6193.jpg 187K
    IMG_6194.jpg 146K
  • ตัวที่2 จอมหนีบแห่งบ้านบูลล็อค Scubapit เอ็งบู้ น่ารักมากเป่านกหวีดทุกเช้ายื่นมือซี้ซั้วมีเลือดพุ่ง image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6182.jpg 174K
  • พี่ใหญ่ นักฆ่าไฮโซ นก หนู ตะกวด กิ้งก่า จิ้งเหรน จิ้งจก ยันเหี้ยตัวน้อย เสร็จหมด Scubapit ไอ้อ้วน :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6191.jpg 159K
  • สวยครับเฮีย อยากได้
    jn.fcimage
    ไฟล์แนบ
    04052011235.jpg 162K
  • แล้วที่ถามกันเหรอเกิน องค์รักษ์พิทักษ์โรงงานหรือ "ยาม" Scubapit White Baron หล่อมั้ยครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6152.jpg 168K
  • ป่วนทั้งโรงงานขวัญใจสาว เขมร55 กับวัยแค่6เดือน น้ำหนักน่าจะ30ขึ้น กระดูกขาเท่าข้อมือผม โม้ซักนิด :-)) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6167.jpg 182K
  • นักลากรุ่นเก่าระวังไว้ให้ดี รีบฝึกกันเด้อเด๋วจะหาว่าไม่เตือน ตอนนี้ให้หัดลาก 6ล้อกับโฟคลิฟเล่นๆไปก่อนimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6165.jpg 172K
  • จัดแบบอารมณ์ ชิวๆโพสท่าสวยๆกับสนามเด็กเล่นส่วนตัวไปก่อน เด๋วพี่น้องนักลากจะตกใจกันซ่ะหมด 55image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6173.jpg 180K
  • สุดติ่งตลิ่งพัง คุ้มค่ากับการรอคอย และทุกตัวขาย ถ้าได้ราคาใช่ไหม เฮีย ฮ่าๆๆ
  • หล่อลากไส้ ขาวจั๊ว น่าเจี๊ย
  • ผมไม่ใช่คนหน้าเงินนะพี่ฐานะก็พอมีถ้าให้ราคาดีก็ยกหูมาคุยกันได้ 55 :-))
  • สวยงามครับ แต่ยังไม่เท่าเสื้อชมพูครับ ฮาๆๆๆๆ
  • ใครที่โทรมาถามเรื่องไอ้เผือก คุยตรงกับเฮียเหลียงได้เลย ตอนนี้เฮียเป็นผู้ดูแลอยุ่ครับ
  • ชีวิตเฮียนี่น่ารักจังเลยครับ555
  • สวยครับ แต่ดูขามันแบะๆนะครับ
  • ได้ยินแต่คำล่ำลือ ว่า ADBA STYLE สวยสมราคาคุย แววตาผ่าน
    หมาแนวกิจกรรมทรงนี้ เป็นที่ถวิลหายิ่งนัก ตี๋ เบื่อโยนมาบ้านเค้าได้นะ

สูงเท่าไรนี่ จอนนี่..

ส่วนเรื่องขาแบะ มันต้องมีบ้างครับ 30โล ที่อายุ 6เดือน ช่วงวัยนี้เป็นเหมือนช่วงปรับตัวของกระดูก ที่จะก้าวเข้าสู่ความแข็งแกร่งในอนาคต แต่ด้วยน้ำหนักที่ขึ้นมามากขนาดนี้ มันก็ต้องมีบ้าง หมาใหญ่ทุกพันธุ์ก็แบบนี้หมดหละครับ เพื่อนผี.....
  • ไอ้เผือกมันหมาใช้แรงงานไม่ใช่หมาประกวดครับ ความคาดหวังคือมันต้องลากชนะปู่มันให้ได้ จะได้สืบทอดตำนานเดอะเหลือก ฮ่าๆๆๆ
  • รู้สึกว่าตาอ้น จะติดพันกะเสื้อชมพู
  • เจ้าชู้จริงๆ
  • ชอบตาไอ้ตัวขาวนี่จังครับ 6 เดือนเองหรือนั่น
  • บีเจ ขาไม่แบะนะครับ ขาสวยเชียว
  • เฮียเจ้าตัวนี้ที่มาจากพี่โตperfectpit ใช่หรือเปล่าครับ
  • ไม่เป็นไรครับขาแบะ ไม่ได้มีผลกับชีวิตประจำวันเลี้ยงสนุกๆอย่าไปซีเรียสอะไรขนาดนั้น ขอบคุณที่ติครับ
  • เฮียเหลียงครับอยากเห็นรถกระปลาทองครับ สุดยอด :063:
  • รถใครหว่า ฮาๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    228088.jpg 241K
  • กะแล้วดวงตาคุ้นๆลูกหลานเดอะเหลือกนี่เอง เทห์มากครับสวยด้วย
    ผีFC เดอะ เหลือก
  • พี่มาร์คพูดว่าเจ้าชู้จริงๆ
    มีคนตอบ อิอิ

5555555 รู้ใจกันจริง ชอบสนุก&ตลกดี
  • อยากได้
  • เอามาฝากให้นู๋เลี้ยงมั้ยค่ะ อิอิ ;;)
  • หยอกล้อกันไปสร้างรอยยิ้มครับครับ น้าผี ^^
  • NICLOD 12:34PM Permalink เอามาฝากให้นู๋เลี้ยงมั้ยค่ะ อิอิ ;;)

มาเลี้ยงที่บ้านเค้ามั้ยล่ะ เทอร์

ไทยแลนด์ทิพบูลคลับ ยังต้องการน้องๆฝ่ายหมากิจกรรม อ้นรับหน้าที่ตากล้องไปเลยน่ะ พ่อไอ้บาเล่ย์ น้องยุทธรับหน้าที่ วิศวะจัดการงานลาก ยัดหน้าที่ให้ไม่ต้องลงคะแนน 55
  • เฮียเหลียงเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ครับ =D> =D>
  • เผือกหล่อม๊ากกกกกกกกก โตขึ้นแก้แค้นพี่มาร์คเลยนะเผือก เค้าเอาหนังสือพิมพ์ตีแกตอนแกเด็กๆๆ จนเป็นเรื่องเป็นราวใหญ่โตมาทีนึงแล้ว แองจี้จำได้ 555

อันนี้ฝากให้เอ็งบู้น้อย คลิปใหม่พี่ปีโป้จ้า

• เฮีย จะมากระชากหน้าเค้าทำไม ห๊ะ - -*
  • โธๆๆใครกล้ากระชากหน้าน้องจอมก็ใจร้ายเกินไป ที่แน่ๆจอมกระชากใจพี่ติดมือไปด้วย ทำไงดีอ่ะ จ๊ากกกกกก
  • เย่ยยย แร๊งงว่ะ วันที่ 21 นี้เจอกัน!!
  • รับสายเรื่อง สุดหล่อบารอนหูไหม้เลย55 ใครอยากได้เอาไปทำกิจกรรมหมาลากน้ำหนัก 35000 ใบเพ็ด abc มาดูตัวถูกใจอุ้มไปเลย081-7357611
  • วันนี้ช่วงบ่ายจะแอบหงีบเสียหน่อย มีแต่คนโทรถามเรื่องไอ้เผือก พี่ก็เลยให้เบอร์เฮียไป ขออำไพจริงๆ 555
  • น้องหมารูปแรก หู ตา จมูก ปาก แดงจริงๆครับ :063:
  • เฮีย มีเลนก็จัดมา ฮิฮิ เด่วถ่ายให้ ไม่เก่งแต่อยากช่วย 555+
  • ตกลงตามนี้นะ อ้นรับหน้าที่ช่างภาพ ไทยแลนด์พิทบูล คลับ น้องอยากได้เลนส์อะไรบอกมา พี่กับยุธ2คนจะเป็นฝ่ายสนับสนุนให้ ตอนนี้นะ 70-200 2ตัว 50 1.4 2ตัว 10-22 1ตัว พี่ยุทธ มีฟิคขอบแดงอีก2ตัว ไวล์ขอบแดง1ตัว ฟิชอายด์ขอบแดง1ตัว แฟลซอีก2 น้องอยากได้อะไรพอมั้ยแค่นี้ คริกๆ

ป.ล 50 1.2 กำลังสั่ง พอดีตังค์หมด 55
  • 35000 รอหนู เงินเดือนออกก่อนได้มั้ยค่ะ ^^
  • เอาจิงดิ NICLOD คริกๆ ;;)
  • รับ เงินดาว กะ เงิน ผ่อน มั้ย ค่ะ 5555
  • ยืม10-22ครับ คริคริ เฮีย ที่เหลืออ้นเอา24-70เก็บ สบาย ได้ฝึกถ่ายภาพไปในตัวเลย น้อมรับหน้าที่ครับจะทำให้ดีที่สุดครับผม ฮาๆๆ ว่าแต่ใครรับหน้าที่ถ่ายสาวๆๆครับเนี่ย 55555+

ส่วนเฟลชนี่สอนหน่อยได้มั๊ยครับ อันนี้ อยากเรียน เพราะถ่ายงานมา แสงธรรมชาติอย่างเดียว ไม่ตังจะกินหนม ตอนรับงาน แล้วออกไปถ่าย แสงไม่มีให้เล่น เห็นเค้าใช้เเฟลชกัน ในคิด ถ่ายกันยังไงฟระ 5555+
  • ตาอ้นถ้าถ่ายภาพสาวไม่สวยเท่าเฮียเหลียงกับป๋ายุสสสสละก็ ....ฮึ่มมมมม >:-)

อย่าเสียชื่อคนเจ้าชู้นะเฟร้ยยยตาอ้น 555
  • หล่อจริง ๆ
  • ปูโจ เฮียกับพี่ยุสสส เค้าระดับเทพติดลมบนไปแล้วว อ้นแคามือเจ้าชู้สมัครเล่น 5555555555555+

พี่ยุทmae_1421 ชมใครเนี่ย 5555+
  • เอาผลงานถ่ายรูป ญ ตอนหัดถ่ายรูปมาโชว์หน่อย ทักษะการถ่ายภาพผมสู้อ้นไม่ได้หลอกผมไม่ได้เรียนอาศัย อ.ยูตะ สอนให้ที่สำคัญผมใช้จิตรวิญญาณแบบมั่วๆลั่นชัตเตอร์เอา55imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3522.jpg 116K
    IMG_3525.jpg 106K
  • image

ถ้าถ่ายรูปแนว ART ไม่ใช่แนว
    อันนั้นทางของอ้นเค้า ยอมรับมุมมองเลย อนาคตไกลแน่น้องคนนี้

แต่ถ้าสาวๆPOTTRAIT ต้อง ยูตะ แอนด์ จอนนี่ ยินดีรับใช้สาวๆทั่วประเทศ
    ไม่คิดค่าบริการ ขอเพียงรอยยิ้มเล็กๆที่มอบให้เราสองก็พอแล้ว สนใจรับบริการ ทิ้งเบอร์โทร พร้อมภาพถ่าย
    ผู้สนใจอยากใช้บริการที่กระทู้นี้เลย เจ้าค่ะ
    ฟรี..... รวมทั้งค่าอาหารและเครื่องดื่ม ตั๋วดูหนัง ของขวัญกลับบ้านเล็กๆน้อยๆ นะค่ะ 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_5228-2.jpg 92K