ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้า"มีตังค์"
  • ไม่รู้ว่าน้าๆยังจำ เจ้า "มีตังค์" ได้อยู่รึป่าวครับ ม่ได้เข้ามา นาน เลยครับ เข้ามาอีกที ลืมไอดีพาสเก่าไปแล้ว ฝากแวะ ไปดูดว้ยนะครับติชมได่นะครับ น้า

ลองกอ๊ปไปดูกันนะครับ
  • ไม่รู้ว่า น้าๆ ท่านไหน ยังพอจำได้บ้างนะครับ

ติชม ได้นะครับ ^ ^
  • หมาจี๊ดดีครับ กี่เดือนแล้ว
  • มันให้ลูกมา สองครอกแล้วเท่าที่ผมจำได้ ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาเลยไม่ได้ อัพเดตเลยครับ

ทักทาย เจ้าของกระทู้ครับ สบายดีนะครับ ไม่เจอกันนานเลย ^^
  • สวัสดีครับ คุณหยก ไมได้เจอกันนานมากเลยนะครับ สบายดีครับ คุณหยกละคับสบายดีเหมือนกันนะครับ สนใจ ให้ เจ้าตังเป็นดอง บอกได้นะครับ คุณหยก