ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าเรดโนส ผสม บูลี่
  • ขอคำแนะนำถ้าเอา เรดโนส ผสมสายบูลลี่ ลูกที่ออกมา จะได้สีแบบไหน จะได้เรดโนสที่ได้บอดี้บูลลี่บ้างมั๊ย
  • ถาม ไม่ คิด เหอๆ
  • ลายเสือครับ เหมือนของผม
    ที่เห็นลูกส่วนใหญ่จมูกดำครับ
  • ที่เขาถามก้อเพราะเขาคิดอล้วต่างหากใครมีความรู้ช่วยอธิบายด้วยจักเป็นประโยชน์แก่ผู้สนใจทั้งหลายอย่างยิ่ง o->
  • ผมว่ามันไม่เเน่นอนว่าจะออกมาแบบไหน
  • ยืนยันอีกเสียงครับ ลายเสือครับ ที่บ้าน8ตัวจมูกดำหมดลายเสือ 4 ตัว สีฝางข้าว3 แฟนซี 1 ผู้4 เมีย 4 ใครสนใจบอกครับ ราคาเบาๆ
  • เคยคิดจะลอง breed แบบนี้ดูเหมือนกัน
  • หรือว่าออกมาแบบนี้ครับ

• TBK 7:49AM Permalink
    ยืนยันอีกเสียงครับ ลายเสือครับ ที่บ้าน8ตัวจมูกดำหมดลายเสือ 4 ตัว สีฝางข้าว3 แฟนซี 1 ผู้4 เมีย 4 ใครสนใจบอกครับ ราคาเบาๆ
    สนใจครับผมอยู่ที่ไหนครับ
  • ฝากด้วยครับไหนๆก็เปิดกระทู้แล้ว ลืมทิ้งเบอร์ เผื่อมีใครสนใจ อยู่ย่านรังสิตคลอง5ครับ 084-7114856
  • น่ารักทุกตัวครับน้าผี มาดูไม่ชอบให้ทีบเลย อิอิอิ เข้ามาดูเดี๋ยวเลี้ยงกาแฟ จะได้ดูพ่อแม่มันด้วย พ่อเป็นหมาแดงหลานวันๆครับ ส่วนแม่เรเซอร์เอทมีใบเพดครับ ราคานักเรียน เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่าจะถ่ายรูปแล้วลงขายแล้วครับ หมา1เดือนกับ5วัน กินอาหารเม็ดได้แล้ว มาดูๆๆ
  • อย่าคิดทำเป็นอันขาด ไม่คุ้ม สงสารหมามันที่ไม่ได้คุณภาพ
    และจะไม่เหลือความเป็นบลูลี่ให้เห็น จะออกแนวสายโชว์ และลายเสือ และฟางข้าว
    ขายยาก ถ้าคิดจะทำให้เป็นเรดบลูลี่ ละก้อะนะนำเลยหาบลูลี่เรดมา เอาแบบเตี้ยสั้นที่เขาทำสำเร็จรูปมาแล้วง่ายกว่าแล้ว มันก็จะได้บอดี้สีอยู่ที่บันทบุรุตปู่ย่าตายายหรืออาจจะมีหลุดบ้างผมเคยทำมาคอกแรกแต่ไม่สำาเร็จ
    ได้แค่บลูลี่จมูกสีตับ ก็เลยเลิกทำ แบ่งให้พรรคพวกเอาไปช่วยกันเลี้ยง เข็ดเลยทำหมาชื้อเขามาเลี้ยงง่ายกว่า
    อยากได้แนวใหน ไปดูให้เห็นกับตา ชอบ ถูกใจหิ้วขึ้นรถ สบายใจแต่ผมเลือกหมาไม่เหมือนชาวบ้าน
    นั่งดูเป็นขั่วโมง จนเจ้าของเขารำคาญ สีไม่สำคัญ บอดี้ กับนิสัย นี้สำคัญ จิตประสาทต้องดี ต้องมีความเป็นผู้นำ
  • ขอบคุณทุกๆสายที่โทรมาครับ เดี๋ยวเอารูปมาให้ชมกันครับอดใจรออีกนิด น้าผีทั้งหลายเตรียมคำด่ากันไว้ได้เลยครับจมูกดำกับแดงผสมข้ามสายพันธ์ อิอิอิ (มันบังเอิน+หนูไม่รู้) 555 อัสนีผสมกับพุ่มพวงครับ
  • มันบังเอินไม่อยู่บ้านเลยพลาด+หนูไม่รู้ว่าดำกับแดงเข้ากันไม่ได้ ลงขายก็ไม่ได้โดนแน่หมายังมีแบ่งสี ฮุฮุฮุ
  • รักต้องห้าม เรารักกันไม่ได้ เพราะถูกผู้ใหญ่กีดกัน รักนี้มีกรรม.........รอดูอยู่นะฮ่ะ ไวๆ
  • ผมทำอยู่ครับอีก1เดือนรอดูผลงานครับ แม่เรดพ่อบลูลี่สีฟางข้าวครับ