ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Stroid + Nyla's daughter from redlion
  • imageSteroidimageNylaimageสี่เดือนครับimageให้ชื่อว่า Redcocoimageตอนนี้อยู่ที่จันท์ครับimageแถมด้วย hunter 4 เดือนimageลูกของโอเลี้ยง + กาบา
    ไฟล์แนบ
    Steroid12_resize.jpg 80K
    Nyla-1[1]_resize.jpg 117K
    DSCF8293_resize.jpg 119K
    DSCF8308_resize.jpg 119K
    DSCF8306_resize.jpg 115K
    DSCF8275_resize.jpg 133K
    DSCF8277_resize.jpg 112K
  • สวยมากเหมือนพ่อเหมือนเม่เปี๊ยบแป๊ะเลย :p
  • นี้หมานอกหรือนี้. คุณผีข้างบนจริงใจมาก ประชดสุดริด
  • หมาสวยเลย แต่มันเลอะไปหน่อยคราวหน้าอาบน้ำให้ดีแล้วค่อยถ่าย
  • ได้พ่อกับแม่มาเต็มๆเลย เหมือนมากกกกกกก :022:
  • สวยงามมาก หมานอกก็สวยอย่างนี้แหละ สวยกว่าหมาในนี้อีกวู้ๆๆๆๆ
  • หัวเบ่อเริ๊ม!!(ตัวพ่ออ่ะ)
  • กระดูกใหญ่ดีครับพี่ เอาน่าน้าผีครับให้เวลาสักหน่อย ใจเย็นๆครับ

ดู Red boy ตอนมาใหม่ๆ อายุประมาณ 7 เดือน ลมแทบจับ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    213414.jpg 157K
  • ตอน ประมาณ 14 เดือน :)

image
    ไฟล์แนบ
    213328.jpg 190K
  • และปัจจุบัน 17 เดือน ครับ :)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7609.jpg 260K
    IMG_7610.jpg 266K
    IMG_7605.jpg 255K
  • ใส่ให้เต็มเลยครับพี่ แล้วมันจะมาเอง :)
  • ขา มัน ....
  • ไปหมดแล้วPitbullกู
  • ของยังงี้มันอยู่ในสายเลือดครับน้าผี
    ที่เหลือคือการเลี้ยงดู ยังไงรอติดตามผลงานนะครับ redcoco
  • ฮาน้าผีครับ เล่นในแบบที่ชอบ ชอบในแบบที่เล่นครับ

แต่แบบด้านบนนี้โคตรชอบเลยครับ :o028:
  • ใจเย็นๆ ให้เวลาเขาหน่อย เดี่ยวดีเอง ยาวไปๆๆ
  • Awesome 7:29AM Permalink
    ของยังงี้มันอยู่ในสายเลือดครับน้าผี ที่เหลือคือการเลี้ยงดู

พูดได้โดนใจจริงๆน้องชาย

เอาหมาบรีดในไทยมาให้ดูหน่อย นี่แหละ ตอนเด็กๆ เล็กแหลมลีบ ของจริง 5555

image
    ไฟล์แนบ
    iron_5310.jpg 120K
  • อย่าให้เจ็บป่วย+ออกกำลังกาย+อาหาร+และสิ่งสำคัญ ความรักโดยไม่คาดหวังผลตอบแทน

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    p1ci2.jpg 165K
    img_4460.jpg 223K
    img_4421123.jpg 154K
    213402.jpg 171K
  • หมาจะสวยให้สวยที่เรามอง อย่าท้อ อย่าถอย เพราะคำพูดผู้อื่น Pitbull ทุกตัวมีดีอยู่ในตัว

อยู่ที่เจ้าของจะให้มันเป็น ขอเป็นกำลังใจให้ผู้เลี้ยง ที่กำลังท้อ เมื่อเจอคำวิจารณ์

แล้วคุณแหละอยากได้ pitbull ที่สวยในแบบของคุณ หรือ สวยในแบบของผู้อื่น :-D

ปล. ขอโทษพี่เจ้าของกระทู้ด้วยนะครับที่ลงข้อความซะเยอะเลย :o030:
  • ขอบคุณซะไม่ว่าคุณแจ็คนึกแล้วต้องเห็น Redboy ในนี้เรามันห้วอกเดียวกันจะอัดให้สุดเลยครับ และขอขอบคุณทุกท่านที่กรุณาติชม พร้อมเมื่อไหร่จะเอามาให้ดูใหม่ครับ
  • ดูพัฒนาการเรดบอยถึงกับตกใจ
    เปลี่ยนไปได้เยอะเลยครับ
    เรดบอยกระดูกใหญ่สวยดีครับ
  • เรดบอยเมื่อไรจะมีทาญาติบ้างละ งามเหลือเกิน หมาไทยหรือเทศกันแน่ว๊ะ มีลูก มีเต้า แจ้งให้ทราบบ้างนะ แต่คงแพงหูฉี่แน่เลย
  • พี่แจ๊คครับ เจ้า IRON ตอนเด็กๆ มันเหมือนลูกสาวผม เจ้าโมเนเลยครับ โมเนก็ 2 เดือนจะ 3 เดือนแล้วครับ ไว้วันไหนว่างๆ น็อคจะถ่ายรูปโมเนมาให้พี่แจ๊คติชมนะครับ
  • Redcoco อยู่จัน อยู่เเถวไหนครับ ผมก็อยู่จัน อยากเข้าไปชมตัวจิงได้ไหมครับ ถ้าได้ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ
  • อยู่พลับพลาครับ 0898349332 ให้ดีโทรนัดหน่อยนะครับ ยินดีต้อนรับครับ