ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เกือบไปแล้ว
  • 23.15 นหมาผมเกือบโดนวางยา...ดีนะที่เห็นพอดี
    เหตุการณ์ มันมีไอ้ขโมยขับมอไซมาวนๆๆๆที่บ้านดูราดราว เอายามาเบื่อไทยแถวบ้าน...ผมก้อแอบดูอยู่พักนึงมันก้อวนมาหน้าบ้านผม...พอดีเจ้า พิทบูลผมเห่ามันก้อเลยวนมาข้างบ้านหวังจะในหมาผมกิน
    ผมก้อแกล้งเปิดไฟให้สว่าง....มันเห็นผมเปิดก้อเลยหนีไป......โชคดีขอผมจิงๆๆๆ.แต่ก้อคงต้องระวังอีก
    มันคงไม่เลิกล้มความตั้งใจแน่นอน
  • เรวจิงคับ ขโมยพวกนี้น่าโดนยิง
  • ขโมย เยอะ มากๆ เลย เดี๋ยว นี้
  • พวกใจบาป แม่งทำได้แม้กระทั่งหมา
    เลวชิบ
  • บ้านผม สร้างบ้านเฝ้าหมา...

เอาอะไรไปก็ได้ อย่ามายุ่งกะหมากู...
  • ช่ายๆๆๆๆถ้าไม่สงสารหมาผมก้อจะให้มันเอายากินแล้วจะรอมันปีนเอามาจะยิงให้ไส้แตกเลย...555+
  • เลี้ยงหมาปล่อยกลางคืนเฝ้าบ้านผมว่าเสี่ยงกับการโดนยาเบื่อมาก ผมใช้วิธีให้หมาอยู่ในกรงให้มันโยนลูกชิ้นเป็นพันลูกมันก็กินไม่ได้เห่าเหมือนเดิม จบข่าว
  • เห็นด้วยกับจอนนี่ การปล่อยหมาเฝ้าบ้านตอนกลางคืน นอกจากจะเห่าสร้างความรำคาญแก่เพื่อนบ้านแล้วยังป้องกันอะไรไม่ได้ ไม่มีโจรเซ่อซ่าคนไหนที่รู้ว่ามีหมาแล้วยังปีนเข้ามา เผลอๆหมาโดนยาเบื่อตายอีกต่างหาก

ผมใช้หมาอยู่ในกรงตั้งตรงจุดที่หมามองเห็น มันจะเห่ายามมีคนบุกรุกปีนรั้วเข้ามา แล้วเราก็ส่งลูกตะกั่วออกไปแทน ได้ผลชงัดกว่าครับ

• จริงว่ะบุ้ง แล้วข้างบ้านน่ะมันมืดไปด้วยเปิดไฟหน่อยตอนกลางคืน
  • ขอบคุนทุกๆๆคนครับ
  • พี่มาร์พูดถูก..เอาหมาไว้ในกรงหรือในบ้านดีกว่าคับ
    เพาะยังไงสัญชาติญาณมันเห่าต่อเมื่อโดนรุกล้ำ/รู้สึกว่าไม่ปลอดภัย
    เราก็พยายามมองให้ชัดว่ามากันกี่คนมีอาวุธติดตัวรึป่าว..แล้วก็หนวกหูสัก3นัดดีที่สุด
    แนะนำถ้าโทรแจ้งเจ้าหน้าที่ขอบอกว่าประมาณ5-10นาทีกว่าจะมา
    เราอาจจะได้รับอันตรายได้คับ
  • คอนเฟริมครับ ถ้ากำลังมีเรื่องโทรเรียกตำรวจจะไม่มา จะรอก่อนสัก 10 นาที ถึงค่อยออกรถ มาเก็บหลักฐาน
  • ต้องพันธุ์นี้ครับเฝ้าบ้านดีนัก .22แม็กนั่มติดก้อง ผมรับไม่ได้เลยกับพวกเบือ....ไอ้พวกนี้ไม่ตายดีหรอกครับ
  • `อืมๆๆผมมีแค่ 357 อิอิ
  • คอนเฟริมครับ ถ้ามาเร็วแล้วเกิดอันตรายละครับ ตำรวจก็กลัวเหมือนกันครับไม่ได้หนังเหนียว