ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull ช่วยเหลือสาวโดนทำร้าย
  • เอา Clip ข่าวของ Pitbull พระเอกที่ช่วยเหลือสาวที่ตะโกนขอความช่วยเหลือเนื่องจากโดนทำร้าย

ชื่นใจที่มีข่าวดีๆมั่ง เพราะ media ชอบ focus ไปที่ข่าวที่เป็นแง่ลบซะมากกว่า

ปล.ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยครับ

• เยี่ยมมาก ชื่นใจที่สร้างชื่อเสียงให้แก่สถาบันพิลบูลเจ๋งเลย
  • :-D เจอข่าวดีกับเค้าบ้าง
  • เยี่ยมมากๆๆๆ
  • เทห์สุดๆ ไปเลย...
  • คุณเเฮรี่หาเจออีกเอามาลงอีกนะครับ.....คนอื่นจะได้รู้ว่าพิทบูล หรือ บูลลี่ก็มีเรื่องดีๆ เหมือนกัน
  • ทกท่าน: สำหรับคนที่เลี่ยง APBT, Am-staff หรือ Bully ผมว่าเห็นแล้วต้องชื่นใจอย่างแน่นอน :-D
    คุณX: ได้เลยครับ เรื่องดีๆเจอเมื่อไรจะรีบเอามา share ครับผม ;-)