ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • พี่ๆคนไหนมีความรู้เกี่ยวกลับอาหารครับ ช่วยบอกผมที่ครับผมอยากทราบว่าอาหาร F1 กลับ อาหาร GM

อาหารตัวไหนดีกว่ากันครับ สนุขพึ่งได้2เดือน6วันครับ
  • F1ดีกว่าครับ อาหารสุนัขที่เกิดจากการเลือกวัสดุ การจากการจัดการที่ดี มุ่งมั่นทุ่มเทเพื่อสิ่งที่ดีที่สุด พี่มาร์คเจ้าของF1 อยู่วงการนี้มาเกือบ20ปี เลี้ยงหมาเอง เก็บขี้หมาแดง ปรับปรุงแต่งเติมให้ได้ของที่ดีที่สุดสำหรับสุนัขครับ

ของผมก็กินอยู่ครับ เนื้อตัวดี อารมณ์ดี สุขภาพดีครับ

เรื่องจากประสพการณ์จริงเลยครับ เย้!image
    ไฟล์แนบ
    295193.jpg 82K
  • ผมเองก็ใช้ F1 มาตลอดแม้ว่าปัจจุบันเปลี่ยนไปเลี้ยงพันธุ์อื่นแล้วก็ตาม
    แต่สิ่งนึงที่อยากฝากก็คือว่า เว็บนี้เป็นของ คุณมาร์ค ถ้าใครมาบอกว่าอีกยี่ห้อดีกว่าก็คงทะแม่งๆ
    ถ้าใครออกมาบอกว่า F1 ดีกว่า ก็อาจเป็นการไปโจมตีคู่แข่งได้ อาจเกิดเรื่องได้
    ทางที่ดีคุณไม่ควรถามเปรียบเทียบแบบนี้ มันอาจไปคล้ายคลึงกับการเสี้ยมได้ครับ
    หมาแต่ละตัวอาจจะถูกกับอาหารที่แตกต่างกันได้บ้าง แต่ก็คงไม่ถึงกับป่วย หรือตาย
    ฉะนั้น คุณควรที่จะทดลองด้วยตัวของคุณเองจะดีกว่าครับ ลองอย่างละกระสอบ
    แล้วประเมินผลด้วยตัวของคุณเอง ชัวร์ที่สุดครับ
  • น้าผีพูดถูกคับ
  • ถูกต้อง ลองแล้ว จะรู้
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

ผมแนะนำให้ทดลองด้วยตัวเองจะดีที่สุดครับ หากจะเอาเอฟวันไปเปรียบเทียบกับอาหารตัวไหนอยากให้ทดสอบกับอาหารนอกมากกว่าครับ เพราะเอฟวันเป้าหมายทำออกมาเพื่อแข่งกับอาหารนอกโดยเฉพาะอยู่แล้วครับ

• Positioning Ha Ha Ha.
    ป๋ามาร์ค แจ๋วเจรงๆ
  • เอฟวัน..อิกคนคับ :013:
  • แข่งกับอาหารไทยด้วยกันมันไม่มันส์ครับ

แต่ถ้าแย่งลูกค้าจากอาหารนอก มันได้ทั้งความมันส์ ความสะใจ และความภูมิใจครับ :-D
  • pitdeer
    F1ดีกว่าครับ อาหารสุนัขที่เกิดจากการเลือกวัสดุ การจากการจัดการที่ดี มุ่งมั่นทุ่มเทเพื่อสิ่งที่ดีที่สุด พี่มาร์คเจ้าของF1 อยู่วงการนี้มาเกือบ20ปี เลี้ยงหมาเอง เก็บขี้หมาแดง ปรับปรุงแต่งเติมให้ได้ของที่ดีที่สุดสำหรับสุนัขครับ

ของผมก็กินอยู่ครับ เนื้อตัวดี อารมณ์ดี สุขภาพดีครับ

เรื่องจากประสพการณ์จริงเลยครับ เย้!
    image
  • F1กินอยู่ครับของใหม่เพื่งมาส่ง R3ก็กินครับ 2ยี่ห้อนี่ให้ซาร่ากินทั้งคู่ จากประสบการณืตรงครับ เปลี่ยนไปมาได้ครับ สุนัขจะได้เปลี่ยนรสชาดด้วย

รูปนี้สวยครับ กำลังหาอยู่พอดีตอนนั้นไม่ได้เซฟไว้ ขอบคุณครับ

แต่เสื้อแถมตัวนี้แม่งหด ใส่อีกทีไม่เข้าเลย เย้!image
    ไฟล์แนบ
    837301.jpg 21K