ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Fron View

image

Side View

image

image

LAST PRICE !!! 15,000 CALL NOW !!! 084 0209 229
    ไฟล์แนบ
    Side 4 @ 650.jpg 236K
    Side 3 @ 650.jpg 294K
    Side 3 @ 650.jpg 294K
    Side 4 @ 650.jpg 236K
    Side 5 @ 650.jpg 187K
  • :063: สายเลือดเป็นไงบ้าง
  • มันสายใช้งานหรือป่าวอะพี่ มุมขาโคตรเทพ \m/
  • image
    ตัวนี้เลยครับพี่มุ๊ ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ
  • น่า เอา มา ลากน้ำหนัก
  • ถ้าเอา ก็ โทรฯ ด่วนคร๊าบ !!!!
    0840209229 :-D
  • ใครซื้อไปแม่งโครตควาย
  • เพิงซื้อมา ขายแดกซะแระ :-j
  • จับหมามา8พัน
    ขายให้ไอ้พวกโง่หมื่นห้าเลยหรอ
  • หมาแดงตัวนี้มุมขาหลังสวยมากกกก
    หาหมามุมขาหลังสวยๆแบบนี้ยากนะครับ
    ความเชื่อของผมคือ ถ้าหมาตัวไหนมุมขาหลังสวย
    แรงขับของมันจะสูงมาก เหมาะสำหรับคนเล่นกิจกรรมจริงๆ
  • ฟันเหยิน.....
  • ผี นี่แม่งรู้ ทู๊กกกกกกกกก เรื่อง

ยกเว้น ความจริง... ฆรวย !!!
  • ควยของชอบมึงหรา อีต้น :018:
  • กรั๊กๆๆ
    ไอ้เหี้ย กูนึกแล้ว..... มาดอมๆมองๆในวงการพิทบูลไม่ทันไร ก็หาแดกกับพิทบูลซะแล้ว :-))
  • น้าผีกรุณาดูเบอร์โทรติดต่อด้วยนะครับมันเป็นเบอร์ของที่ผมลงไว้ผมเองสนิทกับพี่ต้น แทบจะเป็นคนในครอบครัวอยู่แล้วผมไปเยี่ยมบ้านพี่เค้า และผมไม่มีคอมใช้เลยวานพี่ต้นให้ลงรายละเอียดของตัวลูกหมาให้ ตัวนี้ f3 จริงๆผมกะจะขายแต่ดูๆแล้วนึกเสียดายอยากให้คนที่ชอบหมากิจกรรมจริงๆ ได้ครอบครองหากสนใจหรือรักจริงโทรมาคุยกันได้ ราคาไม่ใช่สิ่งแรกที่เราคุยกัน ความรักและการรับผิดชอบมากกว่า และที่บอกว่าหมาฟันเหยินเคยมาดูหรือยังครับ

ต้องขออภัยพี่ต้นที่ผมเข้ามาช้าไปนิดนะครับพี่พิมพ์ไม่ถนัดอะ.
  • ไอ้เหี้ยผีกระจอก !!!
    กูว่าแล้ว ว่าพวกมึง นอกจากเหี้ย ระยำหมา ด่าคนลับหลังแล้วยังจะต้องโง่ อย่างควายอีกด้วย

มึงด่ากูมาทีแล้ว กูก็บอกแล้ว ว่า ผีเหี้ยๆ รู้ทุกอย่างยกเว้น "ความจริง"

โคตรแม่ง สอนให้ รับผิดชอบคำพูดที่ให้ร้ายคนอื่นหรือปล่าววะ
    ขอโทษคนอื่นเป็นหรือเปล่า หรือวันๆ ทำตัวระยำหมา ชั่วช้า ด่าแต่คนอื่นไปเรื่อย

ไหนๆ ก็ไหนๆ กระทู้นี้ดักควายผี ได้หลายตัว

กูขอสาปแช่งให้ ไอ้ผีเหี้ย ตัวที่ด่ากู ให้มึงจง ฉิบหายวายป่วง ตกงาน ทำกินไม่ขึ้น เจ็บผป่วยทั้งกาย และจิตใจ ไม่มีความเจริญใดๆทั้งสิ้น

จนกว่ามึงจะมาโพสขอโทษกู !!!!!

มีปัญญา ไปลากกระทู้มา แต่เสือกไม่มีปัญญารู้ว่า เบอร์ที่ลงนั่นเบอร์ใคร ไอ้ผีเหี้ยควายกระจอก รวมมิตร เลยนะมึง !!!
  • หมดหนทางหาแดกกับบูลด็อกแล้ว
  • ไอ้เกย์ต้นรู้แม่งทุกอย่าง ..... ไม่รู้อย่างเดียวคือความเหี้ยของมึงเอง :p
  • อู๊ยยยๆๆ ผีกระจอก
    (แต่ทำไมมึงดิ้นเป็นตุ๊ดโดนขี้เถ้ายัดตูดเลยหว๊ะเหี้ยต้น)
  • ยังอีก ผีตัวอื่น ถ้าไม่เกี่ยว ไม่ได้ด่ากู อย่าเพิ่งเสือก ไปเร่ร่อนกระทู้อื่นก่อนไป๊ !!!
  • แหม่กุอยากรู้จริง ๆ ว่าผีอย่างมึงทำเหี้ยไรให้วงการพิทบูลบ้าง คนอื่นเข้ามามึงก็แสดงความถ่อย สถุล ใส่เค้า

สังคมพิทบูลไม่มีใครอยากจะเข้ามาก็เพราะผีอย่างมึงนี่แหละ ควายเอ้ย !
  • ความเชื่อของผมคือ ถ้าหมาตัวไหนมุมขาหลังสวย
    แรงขับของมันจะสูงมาก

พี่ต้นตอบน้องว่านให้ชื่นใจหน่อยได้ป่าวครับว่ามันเกี่ยวเหี้ยอะไรกับมุมขา
    ไอ้เหี้ยว่านมึงเห็นเป็นต้น munta แม่งเสือกซี้ซั่วชม!!!!!
  • ถ้าหมาตัวนี้เป็นสายกัดพอดูได้ครับ แต่ถ้าเป็นสายหมาประกวดหรือว่าบูลลี่กรุณาทำหมันตั้งแต่ตอนสองเดือนเลยครับ คุณมาร์คยกยอหน่อยจะใช้ความดังอัพราคา
  • ถ้ามึงยังไม่มาโพสขอโทษกู กูจะแช่ง ถึงโคตร มึงเลย ไอ้ผีเชี่ย !!! X(
  • ผมเป็นผีดีครับพูดความจริงให้ตั้งกระทู้โหวดก็ได้ว่าสุนัขในรูปสวยหรือไม่
    ที่พวกคุณมาชมกันผมเห็นมีแต่เรื่องมุมขา มุมขาก็เกี่ยวครับ แต่บอดี้ กระดูก หัว ดูไม่ได้ มันก็จบครับคุณว่าจริงมั้ย
  • ด้วย คอมเมนต์นี้ กูขอสาปแช่ง ถึงไอ้ผีเหี้ยตัวที่ด่ากู ให้โคตรตระกูลมึงจงฉิบหาย ให้เจ็บป่วยล้มตายเป็นทุขเวทนาจนลมหายใจสุดท้าย มึงจงประสบแต่ความวิบัติ สูญสิ้น ล้มเหลว พลัดพราก ทั้งญาติ พี่น้อง คนอันเป็๋นที่รัก บิดา มารดา ปู่ย่า ตายาย จงได้รับผลกรรม ที่มึงทำไว้กับกู โดยทั่วกัน

คำสาปแช่งนี้ จงติดตัวมึง และญาติของมึง ไปจนตาย จนถึงวินาทีที่มึงมาโพสขอโทษกู

หาไม่ มึงจงฉิบหาย ชั่วกัป ชั่วกัลป์ ...

จัดเต็ม !!!!!

ปล. สำหรับคน ดีๆ กระทู้นี้ ใครเข้ามาอ่าน ขอให้ได้รับความสุขความเจริญ โดยทั่วกัน...
  • ความเชื่อของผมคือ ถ้าหมาตัวไหนมุมขาหลังสวย
    แรงขับของมันจะสูงมาก

ฝากตบกระบาลคนโพสข้อความนี้ด้วยนะเดี๋ยวคนที่เลี้ยงมือใหม่จะเข้าใจผิด
  • บูลลี่แนวประกวดต้องมีลักษณะแบบนี้หรือครับพี่ต้น ดูไปดูมาก็สวยดีนะครับ ( ผมพูดเล่น )
  • ถึง น้าผีตัวบน การ ติชมหมา เชิญตาม อัธยาศัยครับ หมามีส่วนดี ก็ชม มีส่วนไม่ดี ก็ติ ตัวนี้ ไม่ใช่ตัว "หักครอก" ผมเองก็เห็นเมื่อวาน

แต่การด่าคนอื่น โดยไม่รู้ความจริง เอาแค่สนุกปาก ทำให้คนอื่นเสื่อมเสีย มันเป็นความจัญไร โดยสันดาน
    แล้วก็เป็น สันดานเหี้ยๆ ที่ไม่ยอมออกมาขอโทษ เมื่อเข้าใจผิด :m43:
  • บูลลี่แนวประกวดต้องมีลักษณะแบบนี้หรือครับพี่ต้น ดูไปดูมาก็สวยดีนะครับ ( ผมพูดเล่น )

ผม ช่วยจับหมา ถ่ายรูป โพสรูป ลงขายให้น้องเค้า ผมไม่ได้มี คอมเมนต์ ใดๆ เกี่ยวกับหมาตัวนี้ครับ

ถ้าถามผม ผมก็บอกได้ว่า "สมราคา" ครับ
  • หมาแบบนี้ราคา5-6พันมีอีกเยาะครับ
  • คนเหี้ยสาปแช่งคนดียังงี้ จะได้ผลเหรอคับ ระวังคำสาปแช่งอัปปรีย์ของคุณจะเข้าไปหาพ่อแม่ของคุณนะคับ
  • ใครใคร่ ซื้อ ซื้อ ใครใคร่ขาย ขาย... ง่ายๆ ตรงๆ
  • งั้นผมขอโทษคุณต้นนะครับผมแค่่วิจารณ์ในสิ่งที่ผมเห็นเท่านั้นเองไม่อยากให้คนตกเป็นเหยื่อ
    เห็นชมแต่เรื่องมุมขาแล้วก็มีน้องคนหนึ่งให้ความรู้ผิดๆแก่คนใหม่ๆ ว่าหมาที่มีมุมขาแบบนี้มีแรงขับสูง
    ส่วนเรื่องสวยไม่สวยเมื่อเทียบกับราคาผมว่าไม่ใช่แน่นอนครับ
  • คนดี กูไม่ด่าหรอกครับ จัญไรปาก

ผีดี ??? ? ผียังงั้น มึงว่าดี ? ด่าคนอื่น เรื่องไม่จริง มึงว่าดี ???

ฆรวย เถอะ !!!
  • ไอ้ต้น ไอ้หน้า.... มึงมึงก็ก็ไม่ต่าง จัญไรด่าเค้า มึงนั้นแหละ ไอ้ลูกกระโปก
  • ผีดีทำหน้าที่ กระชากหน้ากากคนเหี้ยหาแดกกับหมา :063:
  • งั้นผมขอโทษคุณต้นนะครับผมแค่่วิจารณ์ในสิ่งที่ผมเห็นเท่านั้นเองไม่อยากให้คนตกเป็นเหยื่อ // ด้วยความเห็นของพี่ ผมเคารพครับ ตามนั้น

เห็นชมแต่เรื่องมุมขาแล้วก็มีน้องคนหนึ่งให้ความรู้ผิดๆแก่คนใหม่ๆ ว่าหมาที่มีมุมขาแบบนี้มีแรงขับสูง // เป็นความเห็นส่วนตัวของน้องเค้าครับ ผมไม่ได้ คุ้นชิน กับพิตบูลสายกิจกรรม ความรู้ไม่พอ ขอไม่ออกความเห็นเรื่องนี้ครับ

ส่วนเรื่องสวยไม่สวยเมื่อเทียบกับราคาผมว่าไม่ใช่แน่นอนครับ // รับทราบครับ ตามนั้น ผมเองก็ไม่ใช่คนกำหนดราคา คนพอใจซื้อ เค้าอาจจะต่อรอง ในราคาที่เหมาะสม ก็ซื้อเองครับ
  • จนป่านนี้ การสาปแช่งของกู ก็ยังอยู่ ถึงไอ้ผีเหี้ย ทุกตัว !!!!!
  • ขอให้คำสาปแช่งของไอ่เหี้ยต้น ความอัปรีย์จงกลับไปหาพ่อแม่ของมันเถิด
  • *** ผีตัวอื่นไม่เกี่ยว ***
  • ไอ้เหี้ยต้นเกิดจากครอบครัวที่เป็นโรคจิตทั้งโครต
    ครอบครัวของมันชอบการสมสู่กันเองและชอบมีเช๊กกับสัตว์
  • อ้าวไอ้เหี้ยต้นมึงลบข้อความด่าพ่อแม่คนอื่นเขาทำไม รึว่ามึงกลัว
  • ถ้าใครให้ร้ายกู ในสิ่งที่ไม่จริง มึง รับคำสาปแช่งไปด้วย !!!

ตามนั้น !
  • Tony_Munta 4:59AM Permalink
    ขอให้พ่อแม่ไอ้ผีเชี้ย ตายอย่างหมาข้างถนน

-------------------------------
    ดีนะที่กูเชฟไว้ เมื่องั้นคนอื่นคงไม่รู้ความเหี้ยของมึง
  • ใบเพ็ดนี่ของสมาคมไหนครับ ? ทำเองขายเองกันเลยเหรอครับ ?
  • คนเหี้ยทำได้ทุกอย่างครับ มันคงคิดว่าชาวพิทบูลโซนโง่จะให้มันหาแดกกันง่ายๆ
  • ถ้าใครให้ร้ายกู ในสิ่งที่ไม่จริง มึง รับคำสาปแช่งไปด้วย !!!

ตามนั้น !
  • ฝากให้ไอ้เหลือบที่กำลังคิดจะหาแดกกับพิทบูลครับ

ขอให้ พ่อแม่ตาย ควายยังขวิด กระทิงยังถีบ โดนมีดปาดคอ กอหญ้าพันขา แล้วสะดุดหน้าคะมัม จำอะไรไม่ได้ กลายเป็นหนี้ร้อยล้าน แล้วยังบ้านบึ้ม โดนโจรขึ้นบ้าน การเงินตกต่ำ โดนกระทำชำเลา โดนเขาฆ่าเอา หัวโขกกับเสา เจ้าหนี้ความจำดี ทวงหนี้ร้อยล้าน บ้านหายกับตา นาหายกับเงิน เกินกว่าความซวย ควยแม่งก็ขาด โดนน้ำมันราดหัว เจ้าสัวจุดไฟแช็ก แล้วพ่นแล็กเกอร์ เลอเป็นกลิ่นปลาร้า อาโดนฆ่าเร็วไว หัวใจโดนควัก หัวปักกับไม้ เจ้านายไล่ออก กระบอกปืนก็ยิง แล้วยังโดนผีสิง ลิงก็ยิงปืนใส่ อะไรก็ซวยไปหมด ตักน้ำเวลาน้ำลด ดันตดเวลาน้ำขึ้น แล้วควยโดนบึ้ม ถึงเชียงใหม่ก็ขอให้น่ำท่วน เจอใครก็ขอให้ป่วน แล้วโดนสวนเป็นหมัดแรงๆ ซื้ออะไรก็ขอให้แพง กินน้ำแกงก็ขอให้ลวก ปลวกไม่มาก็ขอให้มา เจอลาแล้วยังโดนถีบ กินขนมจีบก็ขอให้ติดคอ สอใส่เกือก เลือกของก็ให้เลือกไม่เป็น แล้วขอให้โดนSniperเล็ง เป็นตัวเก็งที่จะโดนฆ่า ต่อแถวข้างหน้าก็ขอให้โดนว่าแซง นอนตะแคงก็ขอให้ตก ถ้าอกใหญ่ก็ขอให้ยุบ(สำหรับผู้หญิง) รถโดนทุบก็ขอให้ขำ จำเอาไว้ว่ามึJมันชั่ว มึJมันรั่วแล้วชั่วจิงๆ คนอย่างมึJง่ะลิงยังเมิน แม้แต่เดินยังถูกเขาด่า สมน้ำหน้า555+คนอย่างมึง แล้วก็ขอให้ซวยนะเอย~~~
  • ไอ้ตุ๊ดเอ๊ย ด่าพ่อแม่คนอื่นเขาแล้วก็ลบขอความ มึงมันไอ้ใจตุ๊ด !! X(