ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • เสื้อตอนนี้สกรีนอยู่นะครับ ใกล้จะคลอดแล้ว ราคา 180 บาทนะครับ ทำราคามิตรภาพเลย
    ทำเล่นๆ ใส่รวมกันเป็นกลุ่มเป็นก้อนก่อนเด้อ เสร็จเมื่อไหร่เจอกันได้ที่กุดป่อง แต่ขอเป็นวันอาทิตย์นะครับ
    เพราะที่บ้านผมมีลูกค้า ใครจะสั่งเพิ่มก็จัดมาได้เลย แต่ขอสั่งผ่านน้องอู๋นะครับ
  • เยี่ยมมากครับพี่น็อค มีไรให้ช่วยบอกได้เลยนะครับ สนับสนุนเกินร้อยครับ

เอางี้ ถ้าพี่ว่างรึว่าสดวกวันไหน นัดมาประชุดเอาแบบเป็นทางการเลยพี่ แล้วที่เหลือก็ค่อยว่างแผนกันต่อไป

ปล. ที่ร้านไหนก็ได้ อิอิอิ
  • วันไหนเสื้อเสร็จ ก็นัดกันเลยดีมั้ย
  • ได้เลยพี่น็อค ส่วนเรื่องวันนัด ผมเปลี่ยนเวรกับพี่เค้าได้ไม่มีปัญหาครับ แต่อาทิตย์นี้ขอก่อนน่ะครับ

จะไปขับรถเล่นกับพวกพี่เอกอยู่ เจอกันที่เชียงคานก็แล้วกันพี่น็อค 55555555+++
  • อู๋ครับ ได้รับใบวัคซีนยังครับ เพราะเค้าบอกจะถึงวันนี้บ่ายๆ ว่างั้น
  • สวัสดีคับพี่มาร์ค

พี่เต้พรุ้งนี้เจอกันคับ ผมขึ้นรถไม่เกินเที่ยงคับ
  • >>> พรุ้งนี้เจอกันคราบเบ้น ใกล้ถึงแล้วโทรบอกนะคราบ เดี่ยวจะเช็ดฮอไว้รอรับคราบ อิอิ
  • คับพี่เต้
  • แวะมาทักทายยามเช้า สวัสดีครับทุกท่าน
  • สวัสดีครับป๋ามาร์ค ตื่นมาเช้าๆๆอากาศดีมากเลยครับ อยากจะนอนต่อแต่ต้องตื่นมาทำงาน เฮอออออ

พี่อู๊ดครับ ได้รับแล้วน่ะครับ ขอบคุณครับพี่

อิจฉาเบนซ์จังว่ะมีเวลาเที่ยวด้วย เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เอาเลขเด็ดมาฝาก เฮงๆรวยๆทุกๆท่าน...

image
    ไฟล์แนบ
    manutd8-2.jpg 78K
  • ซอยตรงข้าม ทพล.เลยครับท่านเต้ มีแต่เด็กต่างจังหวัด..

เลี้ยวเข้าไป100เมตร จะเจอเซเว่น แถวนั้นแหละตรึม...ม!!!
  • หวัดดีตอนสายๆเช่นเคย

นอกเรื่องนิดคับimage

พิทบลูเมืองเลย รายงานตัวคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0132g.jpg 112K
    IMG_2982.JPG 154K
  • >>> ฮา..ๆ พี่เติ้ลตรงนั้นแหล่งหากินของน้องเลย จะมีโรงแรมเกียรติวิมลประจำของน้องแถวนั้นด้วย.. :o003:
  • >>>วันนี้มีงานจตุรมิตรเล็กๆ อ. กงไกรลาศ บ้านผมนะคราบพี่น้องที่มีใจพิทบลู.. :o046:
  • 555 เสียดายวันนี้ไม่ได้ไปสังสรรค์ด้วย...
  • ยังตกใจไม่หายตังแต่มะวาน ขอเตือนเพื่อนๆๆพี่ๆๆเวลาจูงหมาน่ะครับ อย่าปล่อยให้คนแก่ รึผู้หญิงจูงแบบไม่ระวัง มะวานผมให้ตาเดินจูง แต่เอาหมาไม่อยู่ พอปล่อยสายจูงวิ่งใหญ่เลยแต่ถึงคราวซวยมีรถสวนมาพี่น้องเอ่ย
    หัวใจผมยุที่ตาตุ่ม เสียงดังตุบ ขาผมตอนนั้นก้าวไม่ออกเลย แต่โชคช่วยคัตเตอร์ไม่เป็นไรมาก เจ็บขานิดหน่อ แต่ยังไงก็ฝากเพื่อนๆๆไว้แล้วกัน ผมจะจำไว้เป็นบทเรียนเลย
  • น้องเต้ น้องแนน รับแขกซะไม่มีเวลาเข้ามากระทู้เมืองเลย เลยนะ อัพๆๆรูปมาฝากด้วย
    น้องเบ๊นซ์ ถ่ายรูปเจ้าดีเซลมาฝากมั้ยน้อ
    พี่น้องเมืองเลยครับ หายเงียบไปไหนกันหมด บ้านมันเงียบๆนะเนี๋ย
  • สวัสดี พี่น้องเมืองเลย ทุกๆท่านคับ

พี่น็อค อย่าลืมดูเลือดของ พัดลม นะคับ

ขอบคุน พี่น็อค มากๆคับที่ยังใว้ใจในตัว ไอ้ดีเซล คับ
  • หวัดดีตอนเช้าคับ

วันนี้ลูกพี่จะพาไปเที่ยวไหนน๊าาาา
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3110.JPG 99K
  • คราวนี้จะไม่ให้พลาดเลยน้องบูม
    คราวที่แล้วมันติดธุระเลยไปช้าไม่ทันการ
    ไปเมื่อไหร่จะโทรหานะน้อง
  • หวัดดีพี่น้องชาวพิทบูลเลยกันทุกท่านครับ แวะเข้าทักทายกัน ว่างๆก็แวะไปทางกลุ่มอำนาจกันบ้างนะครับ ขอให้กลุ่มพิทบูลเลยจงเจริญครับ
  • เสื้อเสร็จแล้วนะครับ เอามาให้ชมก่อน เสร็จหมดแล้วไว้เจอกันที่กุดป่องนะครับ
    น้องอู๋ รบกวนรวบรวมเงินให้พี่ด้วยเด้อ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7892.JPG 90K
    IMG_7891.JPG 103K
  • ใครจะออเดอร์เพิ่มก็สั่งมาได้เลยนะครับ ตอนนี้

สวัสดีครับ ไว้วันไหนกลับยโสจะแวะไปเยี่ยมพี่ๆกลุ่มอำนาจนะครับ
  • ได้ครับพี่ เจอกันวันไหนดีที่กุดป่อง ขอเป็นอาทิตย์หน้าก็แล้วกัน อาทิตย์นี้ขอตัวน่ะครับพี่น้อง
  • พอได้รึปล่าวคับลูกชายimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 94K
    02.JPG 99K
    03.JPG 90K
    04.JPG 69K
  • ขอบคุณพี่เต้ พี่แนน พี่บูม และพี่ๆที่สุโขทัยมากๆนะคับตอนรับผมเป็นอย่างดี
    ใครไม่ไปด้วยอดจัดชุดใหญ่เลยคับโอสุดๆ

อย่างหนาเลยพี่บอยสวยดีคับ
  • พรุ้งนี้ใครว่างเจอกันคับที่กุดป่อง เดินจูงหมารอบกุดป่องพร้อมกันซักรอบ
    ไปโชว์กลุ่มพิทบูลเลยให้คนรู้จักกันคับ อิอิอิ
  • พี่น็อคค่ะ ช่วยแจ้งเลขที่บัญชีให้ด้วยค่ะพี่จะได้โอนให้พี่ เต้กะแนน 3 ตัว M L ( S ไซค์ลูกชายอ่ค่ะพี่)
    ขอบคูณค่ะ
  • เต้โอนให้เราด้วย ช่วงนี้จน 555+ :o048:
  • น้องแนน น้องเต้ครับ เหมือนจะไม่มาเมืองเลยอีกนานเลยนะ เอารูปมาฝากหน่อย อยากเห็นครับ
    เลขที่บัญชีหรอ ไว้พรุ่งนี้เดี๋ยวให้เอ๋โทรหาน้องแนนแล้วกันเด้อ
  • ผมจ่ายวันรับเสื้อเลยนะคับพี่น็อค
  • วันนี้ไปเยือนเฮือนพัดโปกมา เจอไอ้อิกคิวแทบตกใจ ใหญ่มากกกกกกกกกก
  • พรุ้งนี้ว่างกันไหมคับวันนี้ไปจูงไม่ได้ฝนตกใครว่างๆมานะคับ
  • จัดให้ค่ะ แต่แค่ขำขำนะตั้กimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0200.jpg 167K
    ภาพถ่าย0202.jpg 208K
    ภาพถ่าย0203.jpg 163K
    ภาพถ่าย0205.jpg 121K
    ภาพถ่าย0206.jpg 248K
    ภาพถ่าย0207.jpg 214K
    ภาพถ่าย0152.jpg 128K
    ภาพถ่าย0149.jpg 104K
  • สองรูปล่างสุด พี่มีรัยจะบอกอ่ตั๊ก เบ้นทั้งหอมทั้งกอดอ่
  • สวยจริงๆสาวชุดเขียวแต่ก็สู้แฟนผมไม่ได้ซักคนคับพี่แนน(ผมมันคนรักครอบครัวคับพี่แนนอิอิ)
  • 555ไม่หอมตอนนี้ไม่ได้พี่แนนเดี๊ยวโตมาไม่ได้หอม
  • เบ้นมีข่าวจะบอกอ่ ปิดการขาย กำลังจะลงบอร์ดเลยอ่ เบ้นมาบ้านพี่กายเป็นกระตุ้นเค้าซะงั้น
  • แต่ช่วงนี้ลดอาหารไอ้คิวลงไปเยอะเลยนะอู๋
  • อยากเห็นจังพี่น็อค เด๊ยวเจอกันเร็วๆนี้ค่ะพี่
  • ยินดีต้อนรับทุกเมื่อ พัดโบกเปิดรับน้องแนน น้องเต้ ตลอด 24 ชั่วโมงเลย
    มาเมื่อไหร่ก็โทรมาเด้อ จะได้เตรียมต้อนรับน้องจากพิษณุโลก 555
  • ว่าแต่ลงรูปทำไมไม่เห็นน้องแนนเลย
  • ทามมายเราม่ายปายอ่ะ.....
  • ขนาดลดน่ะพี่ มันโตเร็วมากเลยพี่น็อค

เบนซ์ คนรักครอบครัวดีแล้วเพื่อน อย่าไปทำมันอันไหนมันผิด ศีลธรรม มันไม่ดีหรอก 55++

พี่เต้ ผมพลาดอบ่างแรง ไม่มีเวลาจริงๆๆพี่ เอาไว้พี่มาคงได้ขำกันกระจาย ตามสตายคนรักครอบครัวเน๊อะ

พี่ศักดิ์แล้วทำไมไม่ไปล่ะ
  • วันนี้เจอกันน้องเบ็นซ์
    เสื้อเสร็จแล้วนะครับ วันนี้ใครว่างก็มาเอาเสื้อได้นะครับ ที่กุดป่อง
    อู๋ เย็นๆๆๆวันนี้ว่างป่ะ
  • วันนี้ทำงานครับ ไม่รู้ว่าจะถึงเมืองเลยกี่โมง แต่ถ้าเป็นพรุ่งนี้ ว่างทั้งวันครับ
  • วันไหนว่างๆก็ค่อยเจอกัน พี่เข้าเมืองเลยบ่อย
  • นี้สมาชิกพิทบูลเมืองเลยครับhttp://www.facebook.com/profile.php?id=100001257005085#!/msparicha.thismeiji
  • ลืมไปครับ ลืมขออนุญาติน้อง เม ก่อน ที่เอาลิ้งมาโดยไม่ได้ขออนุญาติ คงไม่ว่ากันนะครับ