ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เอ้....น้องเชี้ยงตาปลอดภัยไม่เป็นไรแล้ว อย่าแหล่สาวๆมากละกันต่อไป ฮ่าๆๆๆๆๆ ขอบคุณน้องเชี้ยงที่ช่วยประชาสัมพันธ์ให้นะครับ
  • พี่เชี๊ยง ขอให้ตาหายไวๆนะครับพี่
  • ขอบคุณครับท่านต้น ท่านข้น หล่อเหลา ที่เป็นห่วงครับ
  • ขอบคุณครับพี่เห ท่านเอ็กด้วยครับ
  • น้องนก พี่ไม่ได้ว่าอะไรเราสักกะหน่อย พี่ว่าภรรยาพี่ต่างหาก ๕๕๕๕ กินปูนร้องท้องเลยเรา...ออกตัวก่อนเลย ฮ่าๆๆๆ
  • เฮียเซี้ยง เฮียฮิมแกขโมยซีนผมที่งานอำนาจ เดี๋ยวจะไปเช็คบิล ประกบสามแบบนั้นได้งัย ไม่แบ่งเลย ฮ่าๆๆ
  • หายใวๆนะครับเฮียเชี้ยง ขอให้หายขาดเลย
    งานหน้าจะได้ไม่หนีกลับก่อนแบบนี้นะเฮีย
  • ขอบคุณครับป๋ามาร์ค พี่ยศ ที่เป็นห่วงครับ หมอบอกไม่มีอาการติดเชื้อที่ตาแล้ว ก็ค่อยหมดห่วงหน่อยครับ
  • หายไว้ๆ นะครับผม เดียวไป 18+ กะเข้าไม่ได้น่า อิอิอิอิอิอิ
  • พี่เชี้ยงครับส้มโอโตขึ้นบานเลยเฮีย
    กล้ามเนื้อเริ่มออกละครับเฮีย มีผู้ช่วยครูฝึกให้เขานิ่งด้วยนะครับ
    ดีใจมากที่เขาเป็นมิตร ทั้งคนและหมาตัวอื่น
    image

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2292_resize.JPG 166K
    DSCF2293_resize.JPG 174K
  • สวัดดีคับพี่โต สบายดีนะคับพี่เเละชาวศรีสะเกษทุกทันด้วยนะคับ

สวัดดีคับพี่เชี้ยง เป็นไงบ้างคับพี่เรื่องตาคับ ผมรู้ข่าวตกใจหมดเลยดีเเล้วคับพี่ที่ตาไม่ติดเชื้อ
    ยังไงน้องคนนี้ก็เป็นหว่งนะคับพี่ ขอให้พี่เชี้ยงหายเร็วๆนะคับ
  • ขอบคุณครับชาญ ตอนนี้ไม่ต้องตื่นมาหลอดยาทุก2ชั่วโมงแล้วครับ อาการดีขึ้น หมอเปลี่ยนยาให้ใหม่ หลอดก่อนนอนครั้งเดียวพอครับ
  • ขอบคุณมากครับท่านปอง ไม่ไปไรแล้วครับ หมอบอกไม่มีอาการติดเชื้อก็สบายใจหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับพี่ยศ เจ้าส้มโอทั้งฉลาดทั้งน่ารัก ยินดีกับพี่ยศด้วยน่ะครับ
  • ขอบคุณครับเฮีย ว่าแต่ตอนนี้ศรีสะเกษน้ำมารึยังครับ
    อุบลชักเสียวๆ เห็นน้ำมูลสูงมาก น้ำชีสมทบเมื่อไหร่ฮาแตกแน่เฮีย
    ช่วงหลังๆผมไม่เห็นน้ำนองตรงถนนรอบเมืองมานานละ ปีนี้ได้เห็นเฉย
    สงสัยปีนี้น้ำจะสูงครับ
  • น้ำท่วมตอนไหนบอกเลยครับพี่ ยศ เดี๋ยวตามไปทั้ง อุบล ทั้ง ศรีเกษ ไปช่วยค๊าฟฟฟฟฟฟฟ
  • สวัสดีครับพี่โต พี่เชี้ยง ทุกๆ คนด้วยนะครับ วันนี้เอา เป๋ฮ่าว มาลายงานตัวครับบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38655.JPG 54K
  • สงสัยถ้าน้ำมาหนักหน่วยพี่คงได้ไปตั้งกองอำนวยการฯช่วยน้ำท่วมด้วยแน่เลยที่อุบลฯ
  • เป็นโอกาสที่ดีเลยครับพี่เห
    ที่มาอุบลฯ โดยไม่ต้องใช้ข้ออ้างกับคุณนาย ฮ่าๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆน้องยศ เอาคืนนี้เลยเป็นไง ..... จะไปเซอร์เวย์พื้นที่ก่อน
  • +++++ ประกาศเตือนเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ ตามที่ผู้นำแต่ละจังหวัดได้ประชุมร่วมกันคราวที่แล้ว คาดว่าน่าจะจัดมีตติ้งใหญ่อีกครั้งประมาณ ปลายเดือน พ.ย.-ต้น ธ.ค.๕๔นี้ ส่วนกติกาผมเสนอให้เก็บเงินเฉพาะผู้ชายหัวละ ๒๐๐ บาท ส่วนใครพาเพื่อนผู้หญิงมามากกว่า ๑ คนเราจะลดให้เหลือหัวละ ๑๐๐ บาท สำหรับหนุ่มโสดดึกๆเรามีรางวัลเซอร์ไพส์ให้ลุ้นครับ งานนี้เราเน้นความสนุกสนานและรอยยิ้มจากเพื่อนๆครับ ส่วนสถานที่ที่จะจัดต้องรบกวนเพื่อนๆว่าจะให้จัดที่อุบลฯหรืออำนาจเจริญครับ เพื่อนๆว่าไงหรือมีข้อแนะนำอย่างไรช่วยโพสต์ลงคอมเม้นท์ไว้ที่บอร์อำนาจฯด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ-------- ปล.ตอนบ่ายวันนั้นเราจะจัดกิจกรรมบำเพ็ญกุศลครับจะเป็นที่ใดค่อยว่ากันอีกทีครับแต่มีแน่นอนครับ+++++++
  • +++++ ประกาศเตือนเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ ตามที่ผู้นำแต่ละจังหวัดได้ประชุมร่วมกันคราวที่แล้ว คาดว่าน่าจะจัดมีตติ้งใหญ่อีกครั้งประมาณ ปลายเดือน พ.ย.-ต้น ธ.ค.๕๔นี้ ส่วนกติกาผมเสนอให้เก็บเงินเฉพาะผู้ชายหัวละ ๒๐๐ บาท ส่วนใครพาเพื่อนผู้หญิงมามากกว่า ๑ คนเราจะลดให้เหลือหัวละ ๑๐๐ บาท สำหรับหนุ่มโสดดึกๆเรามีรางวัลเซอร์ไพส์ให้ลุ้นครับ งานนี้เราเน้นความสนุกสนานและรอยยิ้มจากเพื่อนๆครับ ส่วนสถานที่ที่จะจัดต้องรบกวนเพื่อนๆว่าจะให้จัดที่อุบลฯหรืออำนาจเจริญครับ เพื่อนๆว่าไงหรือมีข้อแนะนำอย่างไรช่วยโพสต์ลงคอมเม้นท์ไว้ที่บอร์อำนาจฯด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ-------- ปล.ตอนบ่ายวันนั้นเราจะจัดกิจกรรมบำเพ็ญกุศลครับจะเป็นที่ใดค่อยว่ากันอีกทีครับแต่มีแน่นอนครับ+++++++
  • สวัสดีครับพี่เห ท่านผบ.ทบ. และพี่ๆเพื่อนๆทุกคน สบายดีกันหรอเปล่าครับ
  • สวัสดีครับเฮียฮิม พี่โต เจ๊นก ท่านมด ท่านเด่น ท่านอ๊อฟ ท่านเปา และพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ สืบเนื่องมาจากวันที่27สค.ที่ผ่านมา เราพี่น้อง อำนาจเจริญ+ร้อยเอ็ด+อุบล+ศรีสะเกษ ได้มีการร่วมกลุ่มกันเป็นกลุ่มใหญ่ โดยได้รับเกียรติจากพี่เห ที่เสียสละมาร้บตำแหน่งเป็นประธานกลุ่มใหญ่ ส่วนน้องๆก็ช่วยกันทำงานครับ ตอนนี้พี่เห ประธานกลุ่มใหญ่ อยากจะให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน ช่วยกันตั้งชื่อกลุ่มและช่วยกันออกแบบโลโก้กลุ่มด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ image ส่วนโลโก้นี่ เป็นความคิดหนึ่งของพี่ยศครับ ดูแล้วก็น่ารักดีน่ะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    230748.JPG 52K
  • หวัดดีครับทุกท่าน เพิ่งฝื้นจากไข้หวัดใหญ่เล่นงานซะนวมเลย หายไปจากบอร์ดนานไปหน่อยเอางี้่

มาประจำการแล้วครับ

พี่เหว่าไงตามนั้นครับพี่...
  • อีกหนึ่ง Bully ในดวงใจ...

• พี่โต ฝนตกหนัก รักษาสุขภาพให้ดีๆนะพี่นะ

หายไข้แล้ว พักฟื้นให้เต็มหละครับพี่ พฤศจิกามีงานไว้เจอกันนะครับพี่
  • เป็นไงบ้างน้อพี่โต เงียบไปเลย อิอิอิอิอิอิ :029:
  • ดัดแปลงอีกแบบครับ คล้ายๆน้องยศimage
    ไฟล์แนบ
    Untitled-777.jpg 50K
  • ซำบายดี คึดฮอดเด้อพี่น้องชาวพิท ฝนตกรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
  • สวัสดีครับพี่เห ท่านเอ็ก ท่านชาญ ท่านต้น สบายดีกันหรอเปล่าครับ ช่วงนี้พี่โตไม่ค่อยสบาย เป็นไข้หวัดใหญ่ครับ
  • เอ้า เพิ่งทราบเลยนะเนี้ย หายไว้ๆ นะครับพี่โต เฮียเชี้ยงก็รักษาสุภาพด้วยนะครับ ทางโคราชสบายดีครับผม :-D
  • หายแล้วค้าบเตรียมลุยต่อเลย..ขอบคุณครับที่เป็นห่วงชาญ

พี่เหครับ ออกมาเยอะ ๆ ครับพี่จะได้ช่วยกันเลือก
  • สวัดดีคับพี่ๆชาวศรีสะเกษทุกทันคับสบายดีกันนะคับ
    หวัดดีพี่โต พี่เชี้ยงด้วยคับสบายดีนะคับ
  • หวัดดีครับปอง ผมเพิ่งหายจากไข้หวัดใหญ่ครับเล่นซะอ้วมไปเลย..
  • หายไว้ๆ นะครับพี่โต ให้ทันงานโคราชเน้อ อิอิอิอิอิอิอิ
  • พี่โต พี่เชี๊ยง สบายดีนะครับ :-D
  • ตกข่าวเลยเรา ท่านโตป่วยไม่สบายจนหายปวยแล้วผมถึงรู้ งั้นขออวยพรว่าหายแล้วอย่าเป็นอีกหรือเอาไข้ไปติดภรรยาอีกหละกันนะครับ
  • หายไวๆคับพี่โต เป็นห่วงนะคับพี่

• พี่เชี้ยงผมเป็นไงบ้างน้อพี่ เงียบจัง
  • สวัสดีครับพี่เห ท่านชาญ ท่านเอ็ก ท่านปอง สบายดีกันน่ะครับ พี่โตไม่ค่อยสบาย เป็นไข้หวัดใหญ่ครับ ส่วนผมก็เจ็บตาครับ แต่หายดีกันแล้วครับ
  • เอ้า หายกันเวยๆ นะครับพี่ๆ ทุกคนเลย อิอิอิอิอิ เหมือนกันเลยผมก็เพิ่งฟื้นได้สักพักคือกัน อิอิอิอิอิ ช่วงนี้ซะรับกันเข้าหาหมอกันเลยนะเนี้ย :-D
  • พี่โต พี่เชี๊ยง หายไวๆนะครับ โคราชเป็นห่วง
  • ช่วงนี้ดูเงียบๆกันนะ แวะไปให้กำลังใจบอร์ดเพื่อนพันธมิตรกันบ้างนะครับ .... จูจุ๊บ
  • ฝนตกหนักรักษาสุขภาพด้วยนะครับพี่น้องชาวพิททุกท่าน
  • พี่โต พี่เชี๊ยง ไปไหนนอ เงียบๆ :-D
  • หวัดดีครับทุกท่านไม่ได้ไปไหนค้าบ...อยู่ครับ
  • สวัสดีคับพี่ๆ
    สบายดีกันไหมเอย
    คิดถึงพี่ๆทุกคนนะคับ