ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล โคราช 4 ก.ย 2554
  • ขอขอบคุณ หมวดเป๋ BATTALION PIT ที่ให้การสนับสนุนงานโคราชวันที่ 23 ต.ค 54

กลุ่ม พิทบูล โคราช ขอขอบคุณครับ

• สวัสดีตอนเช้าครับผมทุกๆ คนเลย ยกให้จริงอะพี่หริน ของชอบเลยนะนั้น อิอิอิอิอิ โหยนางแบบนายแบบน่าคุ้นๆ เหมือนคนที่โคราชเลยอะ 5555555555 ครับผมยินดีต้อนรับครับคูณ ก๊อต มาให้ได้นะครับ งานนี้ห้ามพราดนะครับผม เอ็กโดนพี่มาคเล่นซะแล้ว อิอิอิอิอิอิ พี่โจ้มาไงเนี้ย รู้สึกว่าจะมาโคราชบ่อยๆ นะครับช่วงนี้ 5555555555555หมาที่บ้าน ไม่ครบองค์ประกอบตามคอนเซพครับบบบบบบ อิอิอิอิอิ ชื่อจริงแพ็ดตินั้น ชื่อเล่น เป๋ฮ่าว image :013:
    ไฟล์แนบ
    SNV38655.JPG 54K
  • พี่ชาญวันนี้ว่างเปล่าพี่ มาฉีดไอเวอร์แม๊กให้ที่บ้านมั่งดิพี่
  • 5555 เอกซ์_ดีดี_ยังบลัด ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังมีใครแอบมาเลียซอกไข่อยู่หรือเปล่า ฮา ...... ระวังเป็นแผลนะ ฮิ้วๆๆๆ
  • ชายโสดก็เงี้ยแหละครับคุณชาญ โคราชของดีเยอะ แต่ไปหลายรอบแล้วยังไงก็ไปไม่ถึงซักที
  • 5555555555555 ครับผม โหยเอ็กจัดเต็ม พี่โจ มาเมื่อไหล่ก็โทรมาได้เด้อ 084-3591589 เบอร์ผมครับบบบบบ
  • 55+ ไม่มีครับพี่ ไม่มี ผู้ใหญ่ลงมติว่ามายังไง ผมว่าตามนั้นครับพี่ :-D
  • พี่โจ้ มาทีนี้ผมจะพาไปให้ถึงโคราชเลย ( เลี้ยงผมด้วยนะพี่ ) :o003:
  • แซวเล่นขำๆนะน้องชาย อยากให้อารมณ์ดีกันเช้าๆ แต่ก็ระวังไว้หน่อยก็ไม่เสียหลายเพราะบริเวณนั่นมันคือจุดยุทธศาสตร์ ถ้าเอกซ์ไม่ใช่คนสำคัญระดับบิกเนมคงไม่ลงทุนขนาดนั้น กร๊ากกๆๆๆๆๆ
  • เปิดมาตกใจเลยพี่มาร์ค 55+
  • ลงทุนเปลี่ยนชื่อเลยน้องเรา เอายินดีต้อนรับน้องไหม่ครับน้องเอ็ก อิอิอิอิอิอิอิ
  • ชื่อยาวเลย 55+
  • ใครอยากได้ _PZ_Youngblood ต่อท้าย แจ้งมาได้เลยจะได้ไม่ต้องสมัครสมาชิกใหม่ 555

มันต้องแบบนี้น้องชาย ประกาศความชัดเจนไปเลย เราคือคนรุ่นใหม่ เจนเนอเรชั่นใหม่ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • งานนี้น้องเอ็กจะเป็นเลือดใหม่ หรือว่าจะได้เลือดเนี่ยพี่ :o042:
  • พี่มาร์คแกล้งน้องตลอด
  • มันต้องชัดเจนแบบนี้ ที่นี่คือบ้านเรา55555555 ชอบชื่อใหม่น้องมันจริงๆๆว่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_5253.jpg 62K
  • โอ้ย เห็นริมเลยพี่กล้า อิอิอิอิอิ วันนี้ไปแถวไหนมาเปร่า อิอิอิอิอิ ผมว่าจะไปแถวตลาดย่าโมอะวันนี้ 555555
  • ขอบคุณหมวดเป๋ ด้วยนะครับที่สนับสนุนimage
    ไฟล์แนบ
    1125[1]_resize.jpg 143K
  • รถพี่ก็จอดอยู่ คอนโดย่าโม หล่ะชาญ5555555555
  • น้องใหม่ขอฝากตัวด้วยยยยยยยยยยยยค้า :)
  • จิงเปล่าช่าญ วันเสาร์เดี้ยวพี่ให้เบอร์น้องเค้าไป (เบอร์ชาญ อะ) น้องเค้าอยู่แถวเคหะ
  • ว่าจะไปเที่ยวโคราชซะหน่อย ค้างสักคืน ยังไงดี แนะนำด้วยคร๊าบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    LJ_11_4_53_4.jpg 47K
  • ครับพี่ มาเที่ยวโคราชเมื่อไหร่โทรสอบถามได้เลยครับพี่
  • รองานใหญ่........แล้วก็รอโอกาสไปเที่ยวโคราช คร้าบบบบบบบบบบบบ............
  • โอเคเลยครับพี่หล้า
  • ยินดีต้อนรับครับตุณต้อม เรื่องอาหารและที่พักพวกเราชาวโคราชจัดเตรียมไว้ให้เพียงพอสำหรับแขกที่มาให้เรียบร้อยแล้วครับ หรือชอบบรรยากาศกางเต้นนอน ก็ได้ครับ ชวนกลุ่มนครปฐมมากันเยอะๆๆนะครับ ทางเราจะต้อนรับทุกๆๆกลุ่มที่มาอย่างเต็มที่เลยครับ ถ้ามาเป็นครอบครัวก็จะดีมากๆๆครับถือโอกาสพักผ่อนไปในตัวเลย เรื่องที่พักไม่ต้องห่วง
  • ขอไซส์ แอลชาย ตัวหนึงด้วยเอ็กซ์
  • ครับผมยินดีต้อนรับครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SNV38635.JPG 44K
  • ขอฟ้องหน่อย ไอ้ เอ็กซ์ ดีดี ยังบลัดมันจะให้พี่นอนเต้นท์
  • 555555555+ พี่มาร์ค นอนเต๊นท์ !!!!!
  • ครับพี่เห สะดวกมารับเมื่อไหร่โทรบอกผมได้เลยครับพี่

ขอบคุณครับ :-D

• พี่มาร์คนอนเต๊นท์ ไม่ต้องห่วงพี่ มีน้องๆนอนด้วยเยอะแยะ :o003:
  • ตูจะอาวผ้าห่มกะหมอนข้างแบบเฮียเหลียง น้องๆไม่ต้องเข้ามาเหม็นกลิ่นตัว เหม็นเหล้าว่ะ
  • พี่กล้าบอกว่า งานนี้พี่ๆที่ให้เกียรติมาร่วมงานไม่ต้องนำสุราหรือเบียร์มานะครับ
  • อย่าลืมแป๊ปซี่ของผมนะครับบบบบ อิอิอิอิอิ พี่มาคนอนเต้น อิอิอิอิ นอนเต้นมันแคบพี่ เอาหมอนข้างกับผ้าห่มเข้าไปด้วยไม่ได้ครับบบบบ :013: :013:
  • โคราชใจร้ายกะคนแก่จังว่ะ นอนลำบาก อุปกรณ์กันหนาวก็ไม่มีให้ ไม่ไปแระ
  • kj_x2525@hotmail.com เมลผมครับพี่กล้า
  • อะอะอะ ผู้ใหญ่ขี้ใจน้อย พูดเล่นพี่ มีห้องแอร์จัดให้ครับบบบบ เดียวให้เอ็กไปนอนเป็นเพื่อนนะครับบบบบบ :013:
  • โว๊ะ จะเอามาทำไมให้เกะกะ
  • อย่าลืมจัดหมอนข้างให้ผมด้วย นะ ขอนอนเต้นหน้าถังน้ำแข็งนะ สะดวกดี มา.....ว
  • นอนกับผมอุ่นนะพี่มาร์ค :o003:

พี่ไก่เอาอย่างนั้นเลยหรอพี่ เมาทั้งคืนแน่เลย 55+
  • 55555555เอ็กพี่ไก่ แกเอาแต่น้ำแข็ง อย่างอื่นไม่เอาแกขี้ร้อนต่างหาก อิอิอิอิอิอิอิ จะได้อบอุ่นนะครับพี่มาค อิอิอิอิอิอิ
  • อ้อ เป็นอย่างนี้นี่เอง :-D
  • เฮ้อ งานโคราชเริ่มไม่สนุกแล้วว่ะ ดูเจ้าภาพจัดให้แต่ละอย่าง กุ้มเลย :p
  • เด๋วผมนอนข้างพี่Xเองคับ
  • พี่กล้าบอกว่า เหล้า เบียร์ ในงานมีขายครับ ราคาเท่ากับร้านค้าทั่วไป มิกเซอร์ฟรีครับ :-D
  • งานนี้มีมาววว

• image

image

นายแบบคนนี้จ้างมาจาก เกาหลี ครับ

ไฟล์แนบ
    IMG_4179.JPG 287K
    IMG_4177.JPG 282K
  • เจอกันบ้านพี่ก้าคับ
  • x ถ่ายรูปหมาของxหั้ยพี่ดูหน่อย สิ เอาแบบโก้ๆ นะ