ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผู้ปกป้อง และผูเคราะร้าย
  • ตัวนี้เป็นงูเห่า ตัวที่22แล้วครับที่ถูกคมเคี่ยวของบอดี้ก่ารดผม
    พอมันจัดการเสร็จมันก็คามมาโชว์ (ลูกพี่ผมเก่งใหม)imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00075.JPG 58K
    DSC00044.JPG 55K
  • หน้าตาซื่อๆๆๆๆคิๆๆๆสุดเก่งเลยครับ
  • เก่ง มากๆ เลย ค่ะ

หมาปราบ งู อิอิ
  • อยู่แถวไหนครับ ทำไมงูเห่าเยอะจัง
  • บ้านอยู่ติดเขาครับimage
    หลังบ้านเป็นเขา
    หน้าบ้านเป็นทะเล ตอนกลางคืนได้ยินเสียงคลืนซัดซาดมองเห็นไกลสุดขอบฟ้า
    ครวนเป็นเพลงไปเลยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00066.JPG 58K
    DSC00338.JPG 55K
  • ที่ไหนครับเนี่ยะ บรรยากาศน่าชิวจริงๆ ครับ

• ในรูปเหมือนอยู่ในอ่าว บ้านผมก็หลังเขาหน้าทะเลคับอิอิ เด็กจัน ฮิ
  • บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดมากๆคับ
  • งู อีกแล้วพี่ น้อง ฮ่าๆ กระทู้แบบนี้ มาทีไร ขนลุกทุกที

ปลาเยอะ มั้ย ครับ เพ่ ฮ่าๆ บรรยากาศดี จังเลยยย
  • พิตของแ่ม่ผมตายไปเมื่อวันที่ 1-9-54 งูเห่ากำลังเลื้อยเข้าประตูหลังบ้านเจ้ามังคุดทำหน้าที่ได้ดีที่สุดปกป้องคนในบ้านจนต้องตายพร้อมกับงู image
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 72K
  • เสียใจด้วยคนนะครับ
  • Kai_CHAN
    หมา บอดี้สวยมากครับ ชอบๆ
  • เสียใจด้วยครับไก่

Tom_Chonburi_Cool_Camp
  • เสียใจอะไรพี่ Tom_Chonburi_Cool_Camp หมาผมไม่ได้ตายงูตางหาก
    ผมอยู่จันทบุรีครับใครมาเที่ยวเชิญเลยครับ ยินดีรู้จักทุกท่าน มีพิทมีเพื่อนimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00054.JPG 59K
  • สุดยอดมากเลยครับเห็นแล้วขนลุกสุดๆไปเลย