ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 45 day PG LINE PRESENT peanut & diva เชิญผู้รู้ติชมตามอัธยาศัย

POCKET STYLE แน่นอน อิอิจิ๋วๆ

www.pitofgod.com
    www.pitofgodbully.com

pitofgodbully@hotmail.com

CALL: 089-108-8828
    PIN BB225ADD43

ขอบคุณครับ ขอบคุณ PITZONEด้วยครับ

image
    M
    image
    M
    image
    F
    image
    F
    image

ความทรงจำดีดี PG CAMP
    image
    ไฟล์แนบ
    diva so11.jpg 241K
    diva so21.jpg 216K
    diva dt1.jpg 260K
    diva dt3.jpg 239K
    pd5855.jpg 60K
    203534.jpg 233K
  • เจ๋งว่ะ ตัวไรเนี้ย
  • แม่ลูกสุนัขครับ
    image
    พ่อลูกสุนัขครับ
    image
    พี่น้องพ่อลูกสุนัขครับ ชุดเดียวกันเลยนะครับพ่อแม่เดียวกัน
    image
    ผลงานแม่สุนัขชุดก่อน
    image
    ไฟล์แนบ
    DIVA3.jpg 39K
    peanutWB.jpg 151K
    112.jpg 223K
    10013.jpg 83K
    baba.gif 159K
  • ขอบคุณครับพี่เอก ถูกใจพี่แน่ๆชุดเนีย :o037:
  • วันหลังทักผิดไม่คุยด้วยแล้วนะแก
  • อ่าวๆลืมๆพี่เคน 5 5 5 5 เห็น ES_BKK ก็ใส่อย่างเดียวไม่ได้ดูนำหน้าอะ อิอิ

• ชิวาว่านี่กอลฟ์
  • เอาdivaมาเจอ R2ดีกว่ามั้งกอล์ฟimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0119.jpg 134K
  • มาอีกแล้ว หมาระดับเทพ!
  • กลุ่มนี้น่ากลัวจริงๆๆ
    แรงทั้งกายและความสามารถ
    :063: :063: :063: :063:
  • KEN_ES_BKK 11:52PM Permalink กลุ่มนี้น่ากลัวจริงๆๆ
    แรงทั้งกายและความสามารถ
    :063: :063: :063: :063:

พูดได้ดี ดีกว่ากลุ่มพวงมึงอ่ะ กลุ่มเดียวเอง555
  • แวะมาแค่นี้นะน้อง
    เดี๋ยวกระทู้ดีๆของน้องจะเสียเพราะพี่
    พอดีแฟนคลับเยอะไปนิด
    55555555555555
    ทำอะไรก็ขัดหูขัดตาพี่ผีเขา ผมขอโทษครับพี่ :m07:
  • ของฝากจากต่างดาว ^:)^
  • คลืนลูกใหม่ที่กำลังมาแรง ฮิ้วๆๆๆๆ
  • หน้ามัน juice มาก555
  • อ้าวคุณกอล์ฟ ไปเลี้ยงชิวาวาเหรอครับ ตกลงนี่ลูกพิทบูลหรือชิวาวาครับเนี่ย

สงสัยจะเข้ามาผิด นี่พิทออฟก๊อดพิทบูลนะครับ อิๆๆๆ
  • ลูกหมาหน้าแปลกๆมากๆเลยอ่า
  • หมาหน้าตาแปลกๆ ทำไมมีแต่คนชมผี งง
  • >> R2 มาดีขึ้นมากเลยนะเนียโอ๊ตหัวโดนจริงๆ

>> อย่าไปแคร์พี่เคน น้าผีเค้าด่าพี่เอกเค้าดูผิดเหมือนผม อิอิ

>> พี่ยุทธไม่คอมเม้นภาพถ่ายผมหน่อยหรือ แฮๆ แนะนำด้วยครับ

>> พี่มาร์คขอบคุณครับ ฝากคลืนลูกนี้ด้วยนะพี่

>> พี่หมวดเดียวดูอีกตัวทีเด็ดผมพี่ไว้เอามาให้โชว์ ชื่อ เจี๊ยจุ้ย เฮียเหลียงมาแปลทีนะครับ

>> พี่ตั้มสนใจชิวาว่ามะพี่เปลี่ยนแนวหน่อยช่วงนี้ไม่ค้อยได้เจอะกันเลยนะพี่แวะมามั้งเน้อ

>> ขอบคุณทุกท่านด้วยครับน้าผีด้วยครับ

ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    203534.jpg 233K
  • เอาชุดนี้ตอนเด็กมาให้ชมครับ นี้ก็แปลก
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    CASH-FLOWsonA2.jpg 101K
    CASH-FLOWsonA1.jpg 101K
  • นี่ตอน3เดือนกว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    AMO.jpg 101K
  • ภาพตอนลงประกวดครับ ประมาน5เดือน image
    ไฟล์แนบ
    AMOW.jpg 246K
  • 10เดือนและครับ นี่และครับ STYLE PG LINE
    image
    ไฟล์แนบ
    195.jpg 178K
  • มันทำท่าอะไรอ่ะกอล์ฟ เอิ๊กๆ !!!

หนา แน่นดีจริงๆ

ปล. ลูกหมามันตาโกลด์ อ๊ะป่าว ??
  • เออ มันเเปลกจริงๆๆด้วย :-?
  • ชอบแนวเดียวกัน
    เออดีผีไม่ได้ด่าพี่ใช่เปล่า
    งั้นขอเข้ามาชมต่อ
    5555555
  • ตัวเล็กมากเลยครับมันกี่เดือนครับตอนถ่ายรูปครับ
  • ไม่ได้เกี่ยวอะไรกะเค้า ยังโยงกันเข้ามาได้นะกล์อฟ 55555555
    ไอ้ตัวสุดท้ายนี่ สัตปิหลาดแท้
  • พี่หมวดเดียวดูอีกตัวทีเด็ดผมพี่ไว้เอามาให้โชว์ ชื่อ เจี๊ยจุ้ย เฮียเหลียงมาแปลทีนะครับ

-
    ----------------------------------------------------

เจี๊ยจุ้ย แปลว่า กินข้าว ครับ แป๊ะ หมาสายนี้เล็กๆแม่งโคตรหมาวัด 6เดือนแปลงร่างเป็น เคนธีรเดช เอากะมันสายนี้ b-(
  • งงเลยยยย ครับ เล็กๆ ตาเหล่ ดูไม่ได้ น่าฆ่าทิ้ง

โตมาเป็นอย่างนี้ได้ไงครับ งงตาแตกเลยตู

ยังไงก็ขอชมครับ
  • คอนเฟริม ว่าชิวาว่าแน่ๆ อิอิอิอิอิอิอิ งง ๆ :-D
  • คอนเฟิร์มด้วยคน 555
  • กำลังเบ่งขี้ยังเอามาลง แต่กำลังเบ่งขี้กล้ามมันขึ้นชัดดี5555