ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกชาวพิทบลูจังหวัดร้อยเอ็ด
  • อีกครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0386.jpg 184K
    Photo-0392.jpg 169K
  • ท่านโต สนใจเอาไปฝึกหมากล้ามไหม ป๋ามาร์คแกยุอยู่ แต่ไม่เอาไปเชือดนะ ฮ่าๆๆๆ
  • หมา หู บิน อีกแล้วครับ ท่าน ฮิ้วววววววววว
  • ไม่ใช้น้องข้น หมอก้อยที่อุุบลแกขี้เกียจตัดตามที่พี่เขียนให้ หักคอพี่เลยว่าขอตามที่แกต้องการ เซ็งเลย คราวหน้าไม่กล้าตัดกับแกแล้ว มันเป็นทรงของโดเบอร์แมน หรืออะไรก็ไม่รู้
  • ฝึกหมามาเยอะๆ กำลังหาหมูเนื้อหวานๆเคี้ยวเล่น
  • พี่ เห ครับผมมี รูปพี่กับ น้อง โค อยู่อ่าาา แต่ผมเอา รูปจากไอโฟน ลง คอม ม่ายเปง งิ

พี่มาร์ค ทำให้ ลงรูปผ่าน หรือ อัพไฟล์ ผ่านทางมือถือให้ หน่อยค๊าฟฟฟ พี่

ขอบคุณ ครับ เพื่อไป ต่างจังหวัดจะได้ อัพ รูป มาให้ดู
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ คนดีผีคุ้มน้องข้น
  • ฮ่าๆๆๆ :o053: :o053:
  • มันแค่ขู่เพื่อนอย่าไปกัว มันไม่มีหรอกอ้ายพวกนี้ชอบแบลคเมย์ เลวมาก ฮ่าๆๆๆ
  • ไม่กล้วหรอกป๋า เมียผมเขาไปด้วยวันนั้นฮ่าๆๆๆๆ แต่ถ้าไม่รู้ไม่เห็นด้วยดิ ซวยแหงๆๆๆเลย
  • โห ไม่กล้าชอบแบลคเมย์หรอกค๊าฟลวกเพี่ย ดีนะที่วันนั้น ผมไม่ยุ่งเกี่ยว กับ สุรา และ นารี ไม่งั้น บ้านแตก 555+

พี่เห ครับผมว่าเราต้องไป เซอร์เวย์ แถวๆ อุบล น่ะครับ ก่อนจัดงาน อาทิตหน้าเป็นไง
  • เฮ้ย ไปด้วยดิ :p
  • โห๊ะๆๆๆๆ ไปต่างถิ่น กินที่ไกล อะไรจะสุขใจ เท่านี้ ฮิ้วววววววววววว
    ฝนตกอากาศเปลี่ยนบ่อยกินยาห่มผ้านอน น่ะค๊าฟฟฟ วันนี้ขอตัวไปเคียลงานลูกค้าก่อนและครับ แว๊บบบบ ฝากรุปน้องลีให้ดูเล้นๆ แบบนี้อุบล มีป่าว พี่้ต้น ฮ่าๆ image
    ไฟล์แนบ
    1763747807.jpg 254K
  • เลือดกำเดาทะลักเลยตู เล่นอะไรไม่รู้พวกนี้ ฮา.........
  • แฟร์ดีนะค่าดริ๊งออกใครออกมัน ใครมีความสุขมากก็ออกมาก ฮ่าๆๆๆๆๆ เป็นธรรม
  • ถ้าขาวๆแบบน้องลีนะ ถึงมีผมก็ไม่บอกจะเก็บไว้กินเองครับพี่น้อง5555555
  • แล้วคนนี้ล่ะกินอิ่มยังจ๊น้องต้น อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    229876.jpg 59K
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เผากันแบบ ระยะประชิด จิงๆ
  • สวัสดีครับท่านข้น หล่อเหลา ตัวจริงหล่อกว่าในรูปเยอะเลยครับ ส่วนท่านเดียว ต่อไปนี้ผมขอเรียก พี่เดียว..อันตราย น่ะครับ55555+
  • พี่ drew_Danger 555+ จ๊าบๆๆๆๆๆ :033:
  • ใครมีมีดซักเล่มไหมขอยืมหน่อยสองวัน เดี๋ยวคืนจะไปฆ่าคนแถวๆช่องแม็กมีสายรายงานมาว่าเขาเปิดร้านเกมอยู่ช่องแม็ก เอาค่ารถมายืมด้วยนะครับพี่น้องชาวพิท
  • 555555555555555+ มีคับ พี่ ต้น แต่งานนนี้ข้น ขอไม่เกี่ยว ฮ่าๆๆๆ โหดๆๆๆ :o034: image
    ไฟล์แนบ
    1763788494.jpg 104K
    thuy_top.jpg 279K
  • ๕๕๕+ไม่อันตรายอย่างที่คิดหรอกครับเฮียแต่อย่าเผลอล่ะกันเอริ๊กกกๆๆ
    -น้องข้นไม่เกี่ยวแต่ดันบอกว่ามีถือว่าสมรู้ร่วมคิดน่ะจ๊ะ...อิอิ
    -หุหุ แรงอาฆาตแรงจริ๊งพ่อคุ้ณเอามีดมาก้อเอาคมๆมาหน่อยน่ะถ้าไม่คมเดี๋ยวมันจะไม่เข้า..คิคิไม่งั้นเดี๋ยวฟันรอเลยน่ะ ส่วนค่ารถจะมาฆ่ายังไม่มีเลยน่าฉงฉานว่ะ..งั้นเอาเลขบัญชีมาเดี๋ยวส่งไปให้แถมบวกค่าชั่วโมงให้อีก..๕๕๕+

เอาไปแก้ไขอีกรูป

image

Winnie'MooBell Ubu
    ฝันดีน่ะคร๊^^
    ต้น วัดแสน จ้าสาวน้อย ฝันดีเช่นกันครับ
    Winnie'MooBell Ubu หลับฝันดีสาวรอบเตียงนะคระ
    ต้น วัดแสน สาธุ หลับคนเดียวมานานแล้วครับสาวน้อย
    Winnie'MooBell Ubu จิง อ่ะ พ๊ต้นมาแร้วใครเฝ้าร้านให้หรอคร๊
    ต้น วัดแสน น้องสาวพี่ครับ
    Winnie'MooBell Ubu อ่อค่ะ

Winnie'MooBell Ubu
    พ๊ต้น เมื่อไหร่จะพาน้องไปกินข้าว
    ต้น วัดแสน กลางเดือนหน้าครับพี่กลับค่อยไปทานด้วยกันสาวน้อย
    Winnie'MooBell Ubu คร่ะๆๆเดวจะรอล๊กันน่ะ
    ต้น วัดแสน จ้าๆๆๆๆๆๆๆ
    Winnie'MooBell Ubu ‎~^^~
    ไฟล์แนบ
    215930_199572363415779_100000890509661_527064_2848447_n.jpg 60K
  • สวัสดีตอนเช้าาครับ
    เข้ามาทักทายและฝังตัวฮ่าๆๆๆ
    ฝากเนื้อฝากตัวพวกพี่ๆด้วยนะครับ
  • อะไร น้อ ข้างบน มีรับมีส่งกันไปกินข้าวด้วย อิจฉาๆๆๆๆ

พี่ ยศ หว๊าดดี ครับ แวะรับน้องเค้าไปด้วย image
    ไฟล์แนบ
    thumbs_elly-tran-ha-big-tits-2.jpg 16K
    sexy-vietnamese-girl-elly-tran-ha-17.jpg 18K
    4-3.jpg 63K
  • ท่านต้น จะไปหาพี่เดียว..อันตราย วันไหนผมฝาก18+ไปด้วยน่ะimage
    ไฟล์แนบ
    chinese12.jpg 222K
  • โอ้ยยยยยย....ทนไม่ไหวแล้ววว
    image
    ไฟล์แนบ
    Aya_K05.jpg 31K
  • ทำงานอยู่บ้านคนเดียวเหงาดีแท้ อยากหาน้องๆ ซักคน 2 คนมาเฝ้าด้วย5555555555+

แต่เป็นไปไม่ได้ครับ คิดฮอดเมียเด้
  • อื้อฮือ...ดูแล้วมีแรง...ขึ้นเยอะเลย
  • +++++ ประกาศเตือนเพื่อนๆอีกครั้งนะครับ ตามที่ผู้นำแต่ละจังหวัดได้ประชุมร่วมกันคราวที่แล้ว คาดว่าน่าจะจัดมีตติ้งใหญ่อีกครั้งประมาณ ปลายเดือน พ.ย.-ต้น ธ.ค.๕๔นี้ ส่วนกติกาผมเสนอให้เก็บเงินเฉพาะผู้ชายหัวละ ๒๐๐ บาท ส่วนใครพาเพื่อนผู้หญิงมามากกว่า ๑ คนเราจะลดให้เหลือหัวละ ๑๐๐ บาท สำหรับหนุ่มโสดดึกๆเรามีรางวัลเซอร์ไพส์ให้ลุ้นครับ งานนี้เราเน้นความสนุกสนานและรอยยิ้มจากเพื่อนๆครับ ส่วนสถานที่ที่จะจัดต้องรบกวนเพื่อนๆว่าจะให้จัดที่อุบลฯหรืออำนาจเจริญครับ เพื่อนๆว่าไงหรือมีข้อแนะนำอย่างไรช่วยโพสต์ลงคอมเม้นท์ไว้ที่บอร์อำนาจฯด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากครับ-------- ปล.ตอนบ่ายวันนั้นเราจะจัดกิจกรรมบำเพ็ญกุศลครับจะเป็นที่ใดค่อยว่ากันอีกทีครับแต่มีแน่นอนครับ+++++++
  • พรุ่งนี้ใคร ว่างก็ เจอกันโรงแรมเพรชรัตน์การ์เด้น น่ะครับ ว่างๆมานั่งทานข้าวกัน ปาตรี้ริมสระ เบาๆ ฮิ้ววววววววววววววว
    ใครอยากกินอะไรก็สั่งแล้วจ่ายด้วย 555+

เริ่ม 11.00น. เป็นต้นไป ฟรีค่าสระ ค่าอาหารเครื่องดิ่ม อเมริกันแชร์
    image
    ไฟล์แนบ
    swimming.JPG 46K
  • สวัสดีคับพี่ๆๆทุกคน
    สบายดีกันไหม
    คิดถึงพี่ๆทุกคนนะคับ
  • พร้อมมั้ยน้องงงงงงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2218.jpg 153K
  • ป๊าดดดดดด หลอกให้เราทำแล้วเอารูปมาลง รูปหล่อๆกว่านี้ก็มีค๊าฟ :o053:
  • สวัสดีคร้าบพี่ๆ ไม่ใด้เข้ามาเที่ยวนานเลย ขอให้สบายดีทุกคนนะครับ
    พี่ข้น พี่โต ช่วงนี้ที่เพชรบูรณ์ ชะโดดุมากๆ หนาตัวเลย ผมมีหมายเด็ดที่ไปแล้วใด้ตัวเกือบทุกครั้งเลย
    มีเวลาว่างๆก็แวะมาเที่ยวนะครับ เอาใว้จะเอารูปเปคู14โลกินเหยื่อปลอมมาให้ดู เอาขึ้นฝั่งไม่ใด้ต้องใช้ไฟช็อตแล้วเอาแหหว่านซ้ำถึงใด้ตัว55
  • บ๊ะ ไปๆๆๆๆๆ หว๊าดดี ครับพี่ 3 เรื่องราวไปถึงไหนแล้วครับ น้องเป็นห่วง
  • ข้น งานอะไรครับว่างๆ หาเรื่องไปเที่ยวเล่น ร้อยเอ็ดดีไหมเนี่ย 555+
  • Teddy_King คุณข้นคับ ฝากถามหน่อยนะคับ อาทิดหน้ามารับไหม ที่บอกไว้ก็อีกอาทิดเดียวแล้ว ถ้าไม่ทันผมขอลงขายใหม่อีกรอบซะเลยดีกว่าคับ ไงรบกวนหน่อยนะคับ ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 113K
  • ได้ ครับๆ เด๋วผม ถามให้ ช่วงนี้ผมติดงาน ถ่ายรูป อยู่พอดีถ้าว่างผมจะเข้าไป ค๊าฟฟฟ

วันก่อนเห็นพี่โต ชวนผมไปกรุงเทพอยู่
  • สวัสดีครับพี่โต ท่านข้น หล่อเหลา และพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน สบายดีกันหรอเปล่าครับ สืบเนื่องมาจากวันที่27สค.ที่ผ่านมา เราพี่น้อง อำนาจเจริญ+ร้อยเอ็ด+อุบล+ศรีสะเกษ ได้มีการร่วมกลุ่มกันเป็นกลุ่มใหญ่ โดยได้รับเกียรติจากพี่เห ที่เสียสละมาร้บตำแหน่งเป็นประธานกลุ่มใหญ่ ส่วนน้องๆก็ช่วยกันทำงานครับ ตอนนี้พี่เห ประธานกลุ่มใหญ่ อยากจะให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคน ช่วยกันตั้งชื่อกลุ่มและช่วยกันออกแบบโลโก้กลุ่มด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับimageส่วนโลโก้นี่ เป็นความคิดหนึ่งของพี่ยศครับ ดูแล้วก็น่ารักดีน่ะครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    230748.JPG 52K
  • สาวบางโพโอ้โหจริงๆ
  • หมดแรง ค๊าฟฟฟฟฟฟฟ
  • ช่วงนี้รู้สึกว่าบ้านร้อยเอ็ด จะเงียบเหงากันจังเลย!สงสัยงานจะเยอะกันน่าดู ฮ่าๆ
  • ท่านประธานมาช่วยดันหน่อยครับ อย่ากินแรงลูกบ้านครับ ฮ่าๆๆๆๆ ล้อเล่นครับ หายไปนาน...คิดถึง
  • อยากไปต่อยมวยที่บ้านนี้จัง อิอิอิอิ สวัสดีครับผม
  • ซำบายดี คึดฮอดเด้อครับทุกคน เหนื่อยกับการเดินทางขอรูป18+มาชมให้ชื่นใจหน่อยครับพี่น้องชาวพิท 101 กลับอูบลสิ้นเดือนก็จะรีบเดินทางไปต่อที่ช่องเม็กเพราะว่าคิดถึงเฮียเดี่ยว........และ18+ลาว555555555+
  • เอารูปสวยๆนะคับ เดี๋ยวจะซี่ให้ตายเลย555555555555555555+
  • image
    ไฟล์แนบ
    1313837215.jpg 43K
  • 555+ รณรงค์ให้ชายไทยเลืกหลงอกใหญ่
  • สรุป น่ะครับ ตัวเมีย 6 ตัวผู้ 2 555+ 8 ตัวตามที่ โต บอกจิงๆ ซื้อหวยคือ บ่ ถูก แน่ ลวกเพี่ยๆ 555+