ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รถถัง 8เดือนติชมครับผม
  • เป็นลูก ฮั้มตี้+Capulet ครับ
    เพื่อนๆท่านใดมีลูกสุนัขชุดนี้หรือลูก Humpty รบกวนลงให้ดูด้วยนะครับ
    ชอบ Humpty เป็นการส่วนตัวครับ
    หมายเหตุ ผมลงเพราะผมชอบที่ตัวหมานะครับไม่ได้มีเหตุผมแอบแฝงครับ
    และไม่ได้ยุ่งเกี่ยวกับค่ายใดนะครับ ผมเล่น บอร์ดนี้เพราะชอบที่มันเป็นพิทบูลครับ
    ขอบคุณทุกคำติชมล่วงหน้าครับ
    image
    imageimageimagesrc="/community/uploads/FileUpload/13/231453.jpg" />image
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 5K
    Picture2.jpg 8K
    Picture3.jpg 7K
    Picture4.jpg 7K
    Picture5.jpg 15K
    Picture6.jpg 7K
    Picture7.jpg 12K
    Picture8.jpg 8K
  • imageimageimageimageimageimageimage
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture1.jpg 5K
    Picture2.jpg 8K
    Picture3.jpg 7K
    Picture4.jpg 7K
    Picture5.jpg 15K
    Picture6.jpg 7K
    Picture7.jpg 12K
    Picture8.jpg 8K
  • ขอโทษทีครับผิดพลาดเรื่องการลงรูปครับ
  • สวยคับ

• [url=http://upic.me/show/27005053][img]http://upic.me/i/aq/09989999888.jpg[/img][/url]

คนนี้นะเขาชื่อ kong _ lee ค่ะ

คือเขาไม่ค่อยแข็งแรงค่ะ

พ่อเขานะเป็นคนจีนที่ขาวมากๆค่ะ
    แม่เขาเป็นคนไทที่มีเชื้อ นิโกรด้วยนะค่ะ
    จะเห็นว่าหน้าเขาน่ารักนะ คะ
    หล่อดี
    ถึงจะตาเล็กตัวขาวตัวสั้นเหมือนคนจีนนะ แต่น่ารักนะ
    หายากนะคะในประเทศไทยสงสัยไม่ค่อยมีน่ารักแบบนี้ค่ะ

เด็กไทน่าจะลองแต่งตัวแบบนี้บ้างนะคะ
  • รถถังตัวนี้ อยู่ลพบุรีหรือป่าวคัฟ ขอโทษที่ถามนะคัฟ พอดีว่า เพื่อนผมเคยเห็นคัฟ
  • image

พ่อเขานะเป็นคนจีนที่ขาวมากๆค่ะ
    แม่เขาเป็นคนไทที่มีเชื้อ นิโกรด้วยนะค่ะ
    หล่อดี
    ถึงจะตาเล็กตัวขาวตัวสั้นเหมือนคนจีนนะ แต่น่ารักนะ
    หายากนะคะในประเทศไทยสงสัยไม่ค่อยมีน่ารักแบบนี้ค่ะ

เด็กไทน่าจะลองแต่งตัวแบบนี้บ้างนะคะ
  • image

หล่อดี

• อยู่ กทม ครับ
  • ไอ้มืด ไอ้ดำ กูไม่สงสัยเลยว่าทำไมพวกมึงเป็นได้แค่กรรมกรชนชั้นต่ำ ก็ไอ้มืดอย่างพวกมึงแม่งไม่มีการศึกษาไงไปหัดเรียนภาษาไทยมาก่อนนะแล้วค่อยมาคุยกับคนไทย แถวบ้านกูเรียกแบบพวกมึงว่าไอ้ควายมืด
  • ไอ้คุณที่โพสคนผิวดำมาบ่อยๆ พอเหอะ สนุกมากพอแล้ว มันรก เข้าใจไหม ขอเถอะ หยุดสักที ไร้สาระ
  • ไอ้มืดรถถังอ่ะหล่อ ไอ้มืดตัวที่สองอ่ะอ่อน
    ผิดที่ผิดทาง

• image

อย่าเลี้ยงหมาสบูเลยเดี๋ยวก็โดนกินได้นะ หมาอาจเล่นงานที่กล่องหัวใจก็ได้นะ
    มีนะมันกินเครื่องเพศก่อนนะเพื่อ ตัดแรง มีมาแล้วพวกคนไทแต่งแม๊กซิกันถูกหมา สบูขย้ำเครื่องหัวใจถึงกับตายนะเหตุเกิดที่ชลบุรี
    ก่อนตายเขาร้องว่าอย่ากินผมคร๊าบอย่ากินผมคร๊าบแต่ก็ถูกกินหมดในที่สุดนะตอนนี้ไปเป็นนางแบบแล้วละ
    เห็นว่าเป็นพวก pc 723 13คาว พวกนี้เลียนแบบ ms13 เหรอ

ms13 ใน usa สุนพันแล้วนา มีเหลือแต่ nigga นี่ละ
  • ชื่อโบอิ้งครับคอกเดียวกันimage
    ไฟล์แนบ
    18072011482.jpg 77K
  • ไอสัส มึง ได้ ผัว นิโกล หรอ ชอบ จัง เลย นะมึง นิโกล อ่ะ ยาวดิ
    หลายกระทู้ละ
  • ไอ้นิโกรนี่ยังไง...ป่วนไปหมด..
  • ถ่อย เถื่อน สถุน สงสัย อีที่โพส จะเป็น กระหรี่ ขอแรงๆหน่อยเหอะ โมโหว่ะ แมร่ง รสนิยมไหนเนี่ย ไอ้นี่ ดูภาพที่มันโพส ทั้ง น้ำลาย ทั้งท่าทาง กุ๊ยชัดๆ แมร่งเอ๊ย อีนี่ก็โรคจิตร เค้าด่ากัน ว่ากัน ยังโพสอยู่ได้ เลว
  • สวยครับ เจ้ารถถัง
  • ืำทำไมไอ้นิโกร มันระยำขนาดนี้ว่ะ เจ้าของกระทู้อยากจะโชว์หมาดีๆ
    เสือกมาโชว์ดำ ไอ้เวร นี้มันเว๊ปหมาโว๊ยไม่ใช่เว๊ปนิโกร