ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มิตติ้ง พิทบูล โคราช 4 ก.ย 2554
  • ขอบคุณงานโคราชครับ ที่มีโอกาสให้ผมได้ร่วมด้วยช่วยกัน งานนี้เจ้าบ้าน คนจัดเหนื่อยแน่ๆครับ ต้องขอบคุณมากครับที่มีงานดีให้พี่น้องเราชาวพิทบูล ได้มาร่วมสังสรรค์ เจอะเจอกันครับ ขอบคุณผู้เสียสละทุกคนครับ
  • ยืนดีต้อนรับครับผู้หมวด พวกเราทุกคนจะต้อนรับพวกท่านอย่างดีที่สุดครับ
  • พี่น้องทั้งหลายพรุ่งนี้แล้วนะครับ มากันเยอะๆๆนะครับขอรวมกลุ่มแบบครบๆๆหน่อยนะครับ
  • ครับพี่หลิน แล้วจะถ่ายให้ชมครับพี่

• ขออวยพรให้ประสบความสำเร็จและทุกอย่างดำเนินไปอย่างราบรื่นนะท่าน :-D
  • x พี่ขอดูวันนี้ได้เปล่า ครับ
    ไฟล์แนบ
    img088.jpg 129K
  • imageimageimageขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0501.jpg 58K
    รูปถ่าย0500.jpg 78K
    รูปถ่าย05.jpg 69K
  • ขอ หน่อยครับ คำวิจารณ์ ท่านผู้รู้จะได้ฟิตทันงาน เค้าว่าเป็นหลานเฮอริเคน เน้อ
  • ครับพี่มาร์ค

พอดีติดธุระข้างนอกครับพี่หลิน รูปอยู่ที่บ้าน
  • พี่เอ็กซ์ จากลำปางไปโคราช เอารถไปเอง ผมไปไงหว่าพี่ ไปเส้นไหนอ่ะ ^^
    อยากไป แต่ไปไม่ถูก จะไปนอนเต๊นท์ ข้างพี่มาร์ค 55555+
  • ได้ครับโน้ต เดี๋ยวยังไงใกล้วันผมจะแจ้งเส้นทางให้ทราบครับผม
  • วันนี้เจอกันที่บ้าน พี่กล้า PARKWAY เวลา 15.00 น นะครับ

:-D
  • แม่งกรูไปเห็นแปลกหน้าแมร่งไม่ต้อนรับ...
  • เหมือนกันเลยว่ะมันไม่เห็นต้อนรับกูเลย
  • ไอ้กล้ามันตอนรับแต่คนมีเงิน พวกเราเลี้ยงหมาแบบบ้านๆมันไม่ใส่ใจหรอก
  • พวกผีพวกนี้แมร่งกวนตีนดีว่ะ คนที่ไปบ้านผมวันนี้มีคนไหนบ้างครับที่ผมไม่ต้อนรับ ผมซื้อเค้ก ซื้อน้ำไว้ต้อนรับทุกคน มีการพูดคุยเกี่ยวกับงาน ขอความเห็นน้องๆๆในกลุ่มตลอด น้องทุกคนที่มาผมก็ให้เข้ามาในห้องโต๊ะสนุกเกอร์ผมทุกคน แล้วไอ้ผีที่ว่าผมไม่ต้อนรับเนี่ย มึงได้มาประชุมกะเค้าหรือป่าว แน่จริงบอกชื่อมาเลยถ้ามาบ้านผมแล้วไม่ต้อนรับเนี่ยผมจะไปขอโทษด้วยตัวเองเลย ขอร้องครับอย่าเก่งแต่ปาก ผมไม่ใช่นักเลงครับ แต่ผมคิดว่าสิ่งที่ผมทำก็ทำเพื่อกลุ่มทุกอย่างครับ ไม่ได้ต้องการอะไรตอบแทนเลย มีแต่เสียกับเสียครับ หัดมองดูตัวเองบ้างนะครับว่าทำประโยชน์เพื่อชมรมพิทบลูโคราชบ้างหรือป่าว
  • เรื่องมีเงินกับไม่มีเงินผมไม่เคยมองครับ น้องๆๆที่เข้ามาหาจะมีมากหรือมีน้อยผมต้อนรับหมด น้องๆๆที่นำหมาบ้านๆๆอย่างที่ว่านำมาให้ผมฉีดยาฟรีตั้งเยอะแยะครับ ผมทำอย่างนี้เค้าเรียกว่าใส่ใจหรือไม่ใส่ใจครับ ช่วยตอบผมที
  • น้าผี คนมันเยอะเลย ดูแลไม่ทัวถึง หรือป่าว ครับ

ผมก็ไม่ได้ไปเลย พูดไรไม่ได้ มาก แต่คิด ว่า พี่ เค้า คงจะไม่เป็นงั้นนะครับ

ยังไงพี่ กล้า ช่วยมา ชี้แจง หน่อยล่ะกัน
  • ตอนแรกยังไม่เห็น กระทุ้ พี่ แฮะๆ

รักกัน เถอะ ครับ คน บ้านเดียว กัน

ขอบคุณพี่ๆ สำหรับกิจกรรมดีๆ เดือน หน้าไม่ พลาด แน่ ครับ

พี่x ก็ โทรมา แต่ ผมติดธุระ จริงๆ อยากไปมาก หวังว่าจะมี แบบนี้ อีกนะ ครับ จะได้รู้จัก พี่ๆ ไว้

แฮะๆ
  • อะไรกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ งานกำลังไปได้ด้วยดี มีผีตัวป่วนซะงั้น พี่กล้า ไม่ต้องไปสนใจนะครับพี่ พี่ๆ น้องๆ ในกลุ่มเข้าทราบดีอยู่แล้วครับพี่ คงไม่ใช้คนในกลุ่มป็นแน่แท้ครับ แค่มาป่วน เรื่องที่ว่าพี่กล้าไม่ต้อนรับนะผมว่าไม่นะครับ ผมคนหนึ่งแหละที่ก็ไม่ได้มีเงินอะไร พี่แก่ยังต้อนรับเลย ดีมากด้วยเป็นกันเองตลอด เท่าที่ทราบมาก็มีน้องๆ ในกลุ่มเข้าไปหาพี่กล้าก็เปิดบ้านต้อนรับทุกทีนิครับ ก่อนหน้าจะมีการคิดจัดงานด้วยซ้ำ ที่ผมออกมาพูดไม่ใช้ว่าออกหน้ารับแทนเพื่ออยากได้หน้านะครับ แต่พูดความจริง งานกำลังไปได้ด้วยดี ขอนะครับน้าผี อย่ามาป่วนพวกเราเลย ชาวพี่น้องพิสบลูโคราชรักสงบ อยากจัดงานให้มันไปได้ด้วยดี ขอนะครับ :029:
  • น้าผีใจเย็นๆครับ พี่ๆน้องๆพิทบูล โคราช ด้วยกันทั้งนั้นครับ

ครับก็อต ว่างๆแวะเข้ามาครับ
  • เอ็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิอิอิอิอิ หมูที่บ้านพี่ image
    ไฟล์แนบ
    SNV38687.JPG 60K
  • เป็นกำลังใจให้พิทบลูโคราชครับ สู้สู้ งานใหญ่อยู่ข้างหน้าครับ มีไรให้คนบ้านใกล้ช่วยก็แจ้งมาเลยนะครับ :m15:
  • 55+ ไอ่หมูโคแนน

ยินดีเลยครับพี่โจ้ จุ๊บๆ
  • เฮ้ย มันนอนเฝ้าบอร์ดเลยไงวะเอ่็กยังบรัด :m71:
  • เอ้าพี่โจ มาเฝ้าอีกคนเด้อ อิอิอิอิอิ พี่ก็ว่างั้นแหละเอ็ก นอนกลนยังกะหมูเลย 555555 พี่กล้าของเราเป็นไงบ้างน้อ มา มา พี่มาต่อกัน อย่าคิดมากโคราชสนุกกันต่อครับบบบบบบ ไปทำแบบนี้กับพี่ไก่ป๋าทอมมาตลอดเลยนะครับเอ็ก :027:

• image

image

ผู้ชายคนนี้หน้าตาหล่อ แถมใจดีอีก หยั่งงี้รักตายเลย :o003:

ไฟล์แนบ
    222935.jpg 262K
    222936.jpg 244K
  • ใจเย็นตากล้า งานดีๆต้องมีมารมากวน
    ไปถึงถิ่นมีหรอตากล้าจะไม่ตอนรับ
    หรือว่าเรื่องจริง555555555555
    ไม่อยากจะเล่าฉันไปบ้านตาปู อ่มมากมาย
    เสี่ยเขาสั่งพิชช่ามาเลี้ยง แบบไม่อั้น
    ว่าจะไปทุกอาทิตย์เลย ใจดีจริงๆค่ายนี้
  • ครับพี่เคน มาบ้านพี่กล้าเลี้ยงเค๊กพี่ อิอิอิ ก้อนใหญ่เลนเมื่อวาน น้องอิ่มกันทั่วหน้าครับบบบบบ แต่รู้สึกว่าน้องดิวจะอิ่มกว่าเพื่อนอะ อิอิอิ เอ็กได้กินด้วยเปร่าเมื่อว่าน สงสันงวดหน้าต้องขอพิสซ่าบ้างแล้ว นะครับพี่กล้า อิอิอิอิอิ :030: :030:
  • งวดหน้าขอพิซซ่าล่ะกันนะพี่กล้า :o003:
  • เอาคนละอย่างน้องเอ็ก แล้วเดียวมาแบ่งกัน อิอิอิอิอิอิ
  • ดีเลยพี่ :o003:
  • พี่กล้าหายเลย อิอิอิอิ เดียววันหลังนัดกันไปซ้อมแทงสนุกบ้านพี่กล้ากันเรา อิอิอิอิอิ ไม่เสียค่าชัวโมงด้วย จริงเปร่าพี่กล้า อิอิอิอิอิ
  • เสื้อได้ไหมคับ ตากล้าแกลงมาสำนักงานใหญ่เอามาด้วยนะ
  • เสื้อได้แล้วครับพี่เคน แยกไว้ที่บ้านพี่กล้าแล้วครับ
  • จัดไปครับท่านเคน เพิ่งเซตระบบบ่อปลาเสร็จ อ้าวเอ็กซ์ตกลงไม่ไปแล้วเหรอว่ะ รออยู่นะเนี่ย
  • ติดงานนิดหน่อยครับพี่กล้า พรุ่งนี้ดีกว่าครับพี่ :-D
  • จะแอบไปไหนกัน 2 หนุ่มเนื้อทอง อิอิอิอิอิอิอิ :-D :030:
  • ไปหาผ้าห่มผืนบางเตรียมไว้555555
  • พี่กล้าจะพาไปจัดเด็ก :o003:
  • ขอไปด้วยนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะนะน อิอิอิอิ
  • :o003: :o003: :o003: :o003:
  • โคราชหนาวมาก อิอิ
  • หมวดครับ ถ้าทำเสร็จแล้วส่งไฟล์ให้ผมทางเมลได้เลยครับ

kj_x2525@hotmail.com

ขอบคุณครับ
  • ว่าจะจัดไว้ให้ 1 คันรถตู้ครับหมวด55555555555
  • เผื่อผมบั้งเด้อ อิอิอิอิอิ :o003:
  • ยังไงเหลือถึงเขาบ้างนะตัวเอ็ง
  • รักพี่กล้าที่สุดในโลกเลย :032:
  • พี่กล้าขอสโลแกนพี่ได้ป่ะ ที่พูดกับผมอ่ะ
  • X โวย ส่งรูปโลโก้ไปให้ ใน Email แล้วนะ
    เสียดายงานบ้านกล้าไม่ได้ไป รีบกลับ กรุงเทพ ขอบคุณคุณกล้า และน้องๆทุกคน ด้วยนะครับ