ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THAI PITBULL CLUB MEETING
  • พี่จะหนักไปทางโดนถล่มซะมากกว่านะกอล์ฟ 555

ท่านประธานไปไหนหว่า? ไม่มาแถลงอะไรซ๊ากหน่อยเหรอเฮีย :-D
  • งานนี้เฉพาะคลับหรือกลุ่มใช่ไหมครับ ผู้เลี้ยงสุนัขพิทบูล,บูลลี่ทั่วไปเข้าร่วมกิจกรรมได้ด้วยหรือปล่าวครับ???
  • ต้อมออกแบบไปเยอะๆ ยิ่งเยอะยิ่งดีเอาไว้แปะฝาห้องฝาประตูไว้ดูว่ากูทำไว้ดูต่างหน้าห๊า ห้า ๆๆ
  • สวยงามครับต้อม :063: :063: :063:
  • ห๊า ห้า ๆๆ เรื่องของกรู ห๊า ห้า ๆๆ
  • 555เรื่องของกรู คนทำงานสวยๆ55555
    เดี๋ยวอีกหน่อยทำเขียนหนังสือแข่งกับพี่หนุ่ม.. เรื่องของกรูคนเลี้ยงหมาแดง....
    5555555555
    อย่าไปสนใจท่านทำมาเยอะๆฝาบ้านท่านไม่มีที่ติด ฝาบ้านผมยังมีขอมาติดด้วยนะ
  • ถามลูกพี่มึงหรือยังกันว่างานที่จะจัดอ่ะ มันที่ไหนไอ้ควาย
    สมแล้วที่เป็นแค่ลูกกระโปกไม่มีสิทธรับรู้ข่าวสารวงใน น่าสงสารแท้ๆทำเหี้ยอะไรก็เจ๊งกะมาเกราะขาใหญ่เสือกขาหักซะแล้ว 5555555
  • เตรียมตัวไว้พี่น้อง มันใหญ่ญญญมากกก งานเปิดตัว
  • มึงสิควาย เขาเตรียมงานกันไปถึงไหนแล้ว ชอบเสือกทุกเรื่อง แต่เรื่องนี้เสือกไม่รู้
    ประธาน TPC คือ นายสุรชาติ กิตติฤดีกุล (เฮียใหญ่) กรูคุยกะลูกพี่กรูทุกวัน
    ไอ้ปัญญาอ่อนเอ๊ย!!!

เอ้า แหกตาดู
    image

เอ้า ลงแผนที่ให้ด้วย เผื่อมาไม่ถูก โรงแรมมณเฑียร แถวๆ พระราม 3
    image
    ไฟล์แนบ
    CENTRAL_Jang.jpg 57K
    map_thai.jpg 233K
  • มันใหญ่มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    จริงๆครับเฮีย
  • มือโปรทำแล้วค่อยโม้ มือโม้อย่างพวกมึงกระดิกนิดก็โม้โชว์พาว ถ้าไม่รู้อะไรกับเค้าจริงอย่าโง่โชว์ควายทำงานของพวกมึงไป อีกอย่างขาใหญ่อย่างพวกกูล้มยาก ขาเหลือบไรอย่างพวกมึงหลบให้ไกลเผลอบินเข้าตีนมาจะเหยียบเม่งให้ติดตีน
  • ไอ้ผีตัวนี้ระดับลูกกระจ๊อก แม้แต่ไข่ยังไม่ได้เลียแน่ๆ เพราะถ้ารู้จริงคงไม่โชว์ความโง่ออกมาแบบนี้
    วงในเขาคุยกันไปถึงไหนแล้วยังไม่รู้เรื่องอีกอย่าไปเสียเวลากับมันเลย
  • มึงก็คอยติดตามตอนต่อไปล่ะกัน ขอบอกอีกคนงานใหญ่มากกก
  • ขอความร่วมมือทุกท่านนะครับเราจะทำเพื่อสังคมแนวทางที่เราวางไว้ จะชัดเจน โปร่งใส ช่วยกันหยุดปัญหาความขัดแย้งเรามาเดินไปด้วยกันทุกฝ่ายนะครับ ที่ผ่านมาผมขอโทษทุกท่านนะครับ
  • ถ้าเป็นเมื่อก่อนไปแป๊ปเดียวจากบ้าวิ่งออกประดู่ 1 (เจริญกรุง 107) หรือแถวหมู่บ้านภักดี แต่ตอนนี้มาอยู่คลอง 3 ไกลมากกกกกกกก แต่ถ้าไม่มีอะไรอยาไปกระทบไหล่คนดังอีก 55555