ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้จิงๆครับ
  • ถ้าสนุขพิทบูลตัวผู้อยู่ด้วยกัน2ตัวมันจะกัดกันไหมครับ
  • ไม่กัดครับ ของผมเรดโนสปล่อยวิ่งเล่น 5 ตัวพร้อมกันเลยครับ
  • ครับ เพราะผมกะว่าจะเลี้ยงเรดโรสอีกตัวครับ
  • คนไทลองดูนี่สินะ

นี่คนจีนถูกล้วงของ

วิธีการขโมยของในจีนนี่ง่ายเพราะคนจีนส่วนมากไม่ขัดขืนจึงขโมยแบบไม่รุนแรงมากนัก
    ขโมยใช้เพียงอำนาจข่มขู่เหยื่อก็จะยอมแล้วละ

อันนี้คือการขโมยของสำหรับพวกนิโกร
    มันจะต้องรุนแรงละนะเพราะคนถูกขโมยมักขัดขืนนะ

แล้วก็พวกนิโกรนี่มันดื้อนะ เขาเลยตีละนะ และก็ประท้วงนะ

image

image

ก็อย่างที่บอก nigga รู้มาว่าคนไทที่เลี้ยงหมามักจะเป็นคนที่อ่อนแอขาวมากๆ
    ดังนั้นนอกจากจะไปไหนแล้วจะต้องระวังโดนขโมยข่มขู่ก็ไม่สามารถจะไปต่อสู้ได้นะมีขาวว่าหลายคน
    ขนาดมีรถ ก็ยังมีปัญหาจะต้องไปตกลงกับพวกคนที่ยากจนกว่าตนเช่น ถูกมอเตอร์คารับจ้างลากลงมาตกลงนอกรถเรื่องอุบัตติเหตุแต่เพราะว่าจะโชแฟนจึงพยายามไม่กลัวมอเตอร์คารับจ้าง แต่แล้ว และ ก็ได้ต่อสู้กับ
    มอเตอร์คารับจ้างแต่เนื่องจากคนที่มีเงินนั้นอ้วนกลมตัวขาวไม่ออกกำลังกาย จึงก็ถูกมอเตอร์คารับจ้าง ทำร้ายคนไทที่อ่อนแอจนพอใจเอาก็มี ถึงขนาดเหยื่อต้องยกมือไหวขอชีวิตจาก มอเตอร์คารับจ้าง ว่าอย่าทำผมครับผมกลัวแล้วครับ อย่าทำผมครับผมกลัวแล้วครับ ผมเข็ดปล้วผมเจ็บครับกลัวแล้วครับ ต่อหน้า ประชาชน แล้วยังจะต้องมาระวัง
    ถูกหมาข่มขู่อีกก็เคยมีข่าวว่าคนที่เลี้ยงหมาบางคนอ่อนแอถึงขนาดยอมให้หมากัดจนพอใจด้วยละนะ
    โดยที่ไม่คิดจะป้องกันตัวละนะ ดังนั้น nigga หวังว่าต่อไปนี้คนไทจะต้องตั้งใจออกกำลังกายและตาดแดดเดือนละ 20 วันเป็นอย่างน้อยเพื่อเพิ่มความแข็งแรงจะได้ป้องกันตัวได้จากทั้งขโมยต่อย มอเตอร์คารับจ้าง ได้ และสู้หมาก็ได้ด้วยมือเปล่าละนะ
    ก็จะไม่มีใครมาข่มขู่ได้อีกละนะ
  • อะไรของเขาเนี่ย คุณผีข้างบน :-?
  • โพสหาพ่อมึงเหรอ สัด
  • เหี้ยดำเป็นผัวแม่มึงหรอโพสจัง
  • กัดครับ แต่อาจจะมากหรือน้อย ถ้าเกิดต่างตัว ต่างไม่ยอม แล้วกัดตอนเราไม่อยู่ คงเอากันตายครับ มีหลายกระทู้บอกๆ เอาไว้ ลองหาอ่านดฤูครับ

เลี้ยงหลายตัวได้ แต่คงต้องเหนื่อยเพื่มเยอะคับ
  • เอางี้ ฉันใดก็ฉันนั้นนะ

ผู้หญิงอยู่กะผู้ชายสองต่อสองกลางป่า จะเกิดไรขึ้น?

คำตอบเหมือนกันครับ

สุดท้าย...ต้องตายกันไปข้างนึง เย้!image
    ไฟล์แนบ
    837301.jpg 21K
  • เขาเป็นนิโกรค่ะหล่อมาก
  • โพสหาพ่อมึงเหอ สัดสันดานเลว เหี้ยนิโกรจริงๆ
  • ลูกอ้ายกะหรี่นิโกรมาอีกละ555
  • นิโกร usa พูดไทได้หายากค่ะเขาน่ารักดีนะผมยาวด้วย
  • ถ้าดำเเบบพวกมึงกูยอมตายดีกว่า
  • พวกหัวหยองไอสันขวาน
  • มันมาเพ้อเจ้ออะไรของมัน ลองใส่ทองเส้นใหญ่ๆมีเงินสดเยอะๆ มาเดินแถวบ้านกุดูหน่อยดิ เดียวคนไทยจะแสดงความอ่อนแอ ให้ดู555
  • เอามาเพื่อ......อะไรว่ะ
  • อะไรของมันว่ะ nigga เมิงเป็นคนไทยที่ชอบนิโกร
    หรือมึงเป็นนิโกร ที่มาเบ่งว่าแข็งแรงกว่าคนไทย
    กูอยากรู้นักว่ามึงฟันแทงไม่เข้าหรือยังไง เหี้ยเอ้ย
    เห็นหลายกระทู้แล้วนะเมิง แล้วมันเกี่ยวอะไรกับกระทู้ที่เค้าตั้งฟะไอ้สาด
    เหี้ยเอ๊ย มันเท่ห์ตรงไหน หล่อตรงไหนว่ะ
    สารเลวเอ๊ยยยยย
    สาดดดดด ถ้ามึงเป็นคนไทยนะ กูว่าเอาหน้าซุกตูดตัวเองตายเหอะสัด
    ถ้ามึงเป็นนิโกร คิดว่าเจ๋ง เจอกับคนไทยหน่อยมั๊ย แล้วจะรู้ว่า
    ไผเป็นไผ สาดเอ๊ย..
  • จะเอามาลงทำไมว่ะ ไอ้สวะเนี่ย ว่าจะเข้ามาหาสาระ เจอแบบนี้