ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญตั้งกลุ่มปากน้ำbullyandpitclub ครับ
  • ผมขอเชิญชาวสมุทรปราการตั้งกลุ่มของเราเพื่อพัฒนาวงการพิทบูลของเรากันครับ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายในการสมัครสมาชิก แค่ฝากเบอร์ และชื่อ และเมล์ไว้เราจะติดต่อกลับหาท่านเป็นโดยด่วนเพื่อปรึกษาหารือกันเพื่อกลุ่มสมุทรปราการครับ โดยสมาชิกต้องไม่ขึ้นตรงกับกลุ่มใดๆนะครับ
    (สิ่งที่ลืมไม่ได้ต้องขอขอบคุณ พี่มาร์ค ครับ)
  • ขอเอาใจช่วยให้ประสบความสำเร็จนะครับ แต่ถ้าจะให้แนะนำท่านผู้ก่อการควรจะเปิดเผยตัวตนมากกว่านี้ อยู่ดีๆใครจะกล้าทิ้งชื่อและเบอร์โทรให้แก่ใครก็ไม่รู้ละครับ แนะนำรายละเอียดเกี่ยวกับตัวท่านเองสักเล็กน้อยก่อนจะดีกว่าไหม :-D
  • สมัครสมาชิก มากี่วัน เข้าบอร์ดมากี่หน หวังผลประโยชน์ อะไร อย่าทำอะไรให้มันเหมือนเด็กอมมือ (จาก เท้าราน้ำ)

• คือผมเห็นว่าคนปากน้ำยังไม่มีกลุ่มสมาชิกเหมือนจังหวัดอื่นๆ เลย มีแต่คอกดังๆ อย่างnew line , pitbullpower ผมก็คนหนึ่งในวงการนี้ แต่คืออยากเห็นคนที่รักสายพันธ์นี้จริงๆ ถ้าใครกลัวก็แค่ฝากเมล์มาก็ได้ ผมจะเล่นMSN ไปคุยด้วย ถ้ากลัวว่าผมจะเป็นมิตรฉาชีพ แต่ถ้ามาเจอหน้าผมแล้วจะร้องอ๋อว่าคือใคร ในวงการพิทบูล (ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ) ถ้าคุณคือคนปากน้ำ คุณต้องรู้จักร้านพี่โมทย์ปั็มแก็ส ผมก็รู้จักพี่เค้า เค้าก็รู้จักผม
  • ถ้าไม่มีใครสนใจ ก็ไม่เป็นไร กลุ่มปากน้ำสมุทรปราการก็คงจะไม่มี เหมือนจังหวัดอื่นแน่ๆที่เค้ามีเพราะว่าเค้ารักในสายพันธ์นี้จริงๆ จึงรวมตัวเพื่อนสุนัขพันธ์นี้
  • อ๋อทำไม คุณดังขนาดนั้นเลย โชว์หน้าหน่อย อยากอ๋อ
  • จัดเบอร์ ทิ้ง ไว้ เลย
  • น้าผี คนนี้ถ้าทางจะแน่ มาเจอกันที่ปากน้ำหน่อยไหม รือมารอผมหน้าทางเข้าโรงพยาบาลเปาโลก็ได้ ผมจะออกไปหา ดูหน่อยสิว่าคือใคร
  • อาจจะเป็นใครที่คุณเห็นหน้าแล้วต้องอ๋อ หรือต้องกล่าวคำว่าสวัสดีครับพี่นึกว่าใครก็ได้
    จะมาตั้งกลุ่มอะไรให้มันชัดเจนหน่อย อย่ามาออกลูกใหญ่โต ว่าเจอหน้าแล้วต้องอ๋อ
    แนะนำตัวมาเดะ เปิดใจโชว์หน้า เป็นอะไร บริสุทธิ์ใจมั๊ย อย่ามาทำนักเลง !!!!
  • 55555555+ อย่างน้าผี โรงบาลปากน้ำพอ55555+
  • แรงจริงๆ
  • เออ จริงว่ะออกลูกนักเลงเจงๆ
    จะตั้งกลุ่มหรืออะไร เปิดใจ เปิดหน้าตักตัวเองให้คนอื่น ๆ ดูก่อนจะดีไหม
    อย่างนี้หรือคนที่จะเป็นผู้นำกลุ่ม ไม่เหมาะสมเลย ถ้าเป็นเรา เราเห็นอย่างนี้
    เราก็ไม่อยากรวมกลุ่มกะคุณหรอก ดิ่งลงเหวแน่นอน
  • ผมก็อยากให้มีกลุ่ม เหมือนกัน เห็นตั้งกันหลายครั้งแล้วถามหากระทู้กลุ่มสมุทรปราการ
    แต่ก็มีบ้าง เคยเห็นเช่น กลุ่ม พระประแดง หรือ facon มั้ง แต่ก็ไม่เห็นพี่ๆ เค้าจัด Meeting กันมั่งเลย
    ไม่รู้ทำไมคนกลุ่ม สมุทรปราการ ถึงรวมตัวกันไม่ได้ น๊า!!!!
  • ถูกต้องทุกความคิดเห็นครับ กลุ่มปากน้ำนี้จะไม่มีใครเป็นผู้นำกลุ่มครับเมื่อรวมตัวกันได้แล้วเราจะใช่ประชามติว่าใครอยากเป็นหัวหน้ากลุ่ม หรือสมควรจะเป็นหัวหน้ากลุ่มครับ รีบกันหน่อยครับ ถ้าเวปนี้ตกลงไปหลายหน้าแล้ว ก็จะไม่มีใครอ่านกัน แล้วกลุ่มของพวกเราชาวปากน้ำหรือใกล้เคียงคงไม่เกิดแน่ๆครับ
  • ผม สมัครเข้าร่วมด้วยคนแล้วกันน่ะครับ
    ผม ชื่อ ต่อ
    087-0738299 ครับ

ถ้าไม่มีการเริ่ม ความสำเร็จก็จะไม่เกิด เอาใจช่วยครับ อยากเห็นพี่น้องสมุทรปราการมีการรวมตัว ไว้คุยไว้จูงหมาเดินเล่นกันครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณต่อ ผมโทรไปคุยแล้วนะครับ ตอนนี้ยังรอสมาชิกอีกนะครับ
  • เกี่ยวไหมเอ่ย ว่า เป็น สายกัด หรือ สาย ไร
  • ผม ด้วย อีก คน 0865161754
  • ผมคิดว่าน่าจะ เฉพาะ สายโชว์ น่ะครับ เพราะสายกัด ผม ไม่สนับสนุน ครับ
  • สายกัด มีความผิด ??????????????????
  • ถ้าสายกัดเลี้ยงเหมือนลูก และไม่เคยกัดใคร นี่มึงก็ไม่รับใช่ป่ะ
    ตอบกูด้วยเพราะ อะไร
    งั้นกูขอเป็นคนสมุทรปราการอีกคนนึงที่ไม่เข้ากลุ่มมึงหลอกไอ้สัดต่อ
    งั้นขอให้กลุ่มมึง เริ่มต้นได้ด้วยดีและกันนะ
  • ที่น้องต่อเค้ากลัว ไม่ได้มีเจตนานะครับ ถ้าสายกัดไม่กัด ก็รวมตัวในกลุ่มกันได้ครับ ลงเบอร์โทรมาสิครับ แล้วจะได้เจอกันในกลุ่มปากน้ำสมุทรปราการครับ
  • เหอะๆๆๆ
  • บ้านพ่อผมอยู่สายลวดซอย3อะครับอยู่ข้างปั้มเชล ใกล้ๆโรงเรียนป๊วยหั๋ว
  • สมุทรปราการก็เคยมีจัดmeetingแล้วไม่ใช่หรอครับเมื่อสัก3-4ปีก่อนวันนั้นผมก็ไปแต่ไปเกือบไม่ทันก็เห็นมีพี่ๆมากันเยอะอยู่เหมือนกันนะ
  • อันนี้ไม่ใช่meetingครับ คือต้องการเป็นกลุ่มของปากน้ำสมุทรปราการเลยครับ
    ฤดูฝนผ่านไปเมื่อไร ผมจะมาบอกว่าเราจะเจอกันที่ไหน ผมดูสถานที่แล้ว หน้าจะเป็นซอยบริษัทมาร์ซันครับ ท้ายบ้านครับ
  • จริงๆแล้วกลุ่มของสมุทรปราการก็มีอยู่แล้วครับ แต่ไม่ค่อยออกตัวกันซุ่มเลี้ยงซะส่วนใหญ่
    ตอนนี้ที่มีอยู่แล้วก็ประมาณ20คนเฉพาะในส่วนของปากน้ำ สำโรง เทพารักษ์ คลองด่าน
    ทุกวันนี้ก็ยังมีสังสรรค์กันบ้างเฉพาะในกลุ่มที่รู้จักกันมานานแล้วจริงๆ ถ้ายังไงก็ทิ้งเบอร์ไว้นะครับ เดี๋ยวติดต่อกลับไป
  • แล้วทำไมต้องเป็นน้าผีมาโพสท์ หละครับ หรือว่าเป็นหนึ่งในวงการที่ใครๆก็รู้จักครับ ขอความเห็นนะครับ ขอบคุณมากครับ