ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงพิทบลูเชียงใหม่หน่อยครับ
  • ลูกสาวตัวนี้ ชื่อมันนี่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    P10102232.jpg 29K
  • จัดไป:067:เสียง ยินดีที่ได้รู้จักคับบบคน ช.ม เหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 70K
  • ผมหนุ่มน้อยtoorupคับบบบบบบบบ:019:
    ไฟล์แนบ
    toorupดึงผ้า2.jpg 111K
  • คุณเก่ง วันนี้กลับมาบ้าน เหอๆ หมาเราดูตัวเล็กหน้าแหลมไปเลยอ่ะ

toorup น่ารักดีค่ะ ไว้จาพาขนุนไปหานะคะ

บ้านใกล้กัน แค่เนี้ย........เองเน๊อะ
    ไฟล์แนบ
    12-03-09-155545.jpg 84K
  • มันนี่อยู่แถวหลังสนามบินนะครับ แถวพืชสวนโลก ว่างๆพาหมาไปวิ่งยามเย็น สนุกดี แต่นานาสกรู อยู่ตรงไหนนะครับ จะไปซื้อ สร้อยคอให้หมูที่บ้าน
  • toorupแดงแสบตาเลยเนาะ ไว้มีMEETING อีกขอชมด้วยนะ
  • เสาร์หน้า...หนองเขียวที่เดิมป่าวล่ะ....จาได้เจอตัวเป็นๆ กันสักที...โอเคป่าวจาได้เห็นน้องหมากันด้วย
  • ไปโตยคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_04692.jpg 95K
  • ผมอยุ่ใน มช ครับ หวังว่าชาวพิตบลูเชียงใหม่คงได้มีโอกาศรวมกลุ่มอย่างจริงๆจังๆน๊ะครับ
    ไฟล์แนบ
    ok03.jpg 96K
    ok02.jpg 103K
  • หมา พี่ popular เท่จริงๆเลยครับ กล้ามเป็นมัดๆ ความสามารถ เหลือหลาย
  • ที่เชียงใหม่มี เครื่องวิ่ง ของหมาราคาย่อมเยา ขายมั่งป่าวครับ มือ1 มือ2 ก็ได้ครับ
  • ไปมิตติ้งกันที่ไหนครับ อยากไปด้วยๆๆ
  • ที่ไหน เมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ เมื่อวันเสารฺก็พลาดมาทีแล้วไม่ว่างจริงๆ ขอโทษด้วย
    ไฟล์แนบ
    CIMG14232.jpg 78K
  • ผมก็ ไม่ได้ ไป เหมือนกัน ครับอดไปหาเพื่อนๆ พี่ๆ กันเลยครับ
  • เชียงใหม่ที่ไหนตัดหู แจ่มๆมั่งครับ ราคาประหยัดๆ ตอนนี้หูเป็นค้างคาวไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    P10102392.jpg 71K
  • ไว้หูยาวก้เเนวไปอีกแบบน๊ะครับผมว่า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ok05.jpg 80K
  • คุน popular ชื่อชาติใช่ไม๊ครับ ผม พี่โหน่ง ครับ ตัวในรูป เป็นลูกของ ญาญ่าใช่ป่าว แล้วไปมีทติ้งที่ไหนกันอยากไปดูเผื่อจะมารวมกันอีก
  • ชอบจริงๆตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    ok032.jpg 96K
  • :019:popular คือ ป๊อป ม ช. เจ้าของ อาร์โนล์(หายไปแล้ว) กะ อุ๊โหน่ กำลังมีลูกอ่อน ตัวในรูปน่าจะเป็นตัวพ่อที่ทับกะ อุ๊โหน่เจ้าของชื่อ คุณ ชาติ เป็นคนใต้แต่อยู่ ช ม ข้อมูลทั้งหมดที่ให้ไปคือ ผมมั่ว ครับ แต่น่าจะมีถูกนะ..........ผม อยู่ เบตง แต่ เป็น ลูกเขย อ.แม่จัน จ.เชียงราย ครับ.555
    ไฟล์แนบ
    adultdog2.jpg 31K
  • หวัดดี พี่ตี่...ฮิ....ต อยู่ตั้งเลยนะพี่ ยังรู้ดีเหลือเกิน...ฮ่าๆๆๆ แบบนี้เขาเรียกว่า อับดุล เอ้ย ...ถามไรตอบได้...เอ้ย ....ฮ่าๆๆๆล้อเล่น นิดเดียวเอ อิอิ
  • หมาคุณpopularสวยมากกล้ามขาหลังแหล่มมาก หมาสวยๆอย่างนี้โชวอีกหน่อยดิครับ
  • ใช่เเล้วครับเป็นหมาพี่ชาติเป็นพ่อลูกหมาของผมครับ ไม่ค่อยได้ออกกำลังนานๆจะมีคนพาเล่น ผมชอบมันไฮเปอร์ดีครับ
  • พี่ตี๋ เป็นเขยหลายจังหวัดน๊ะครับ อิอิ
  • http://www.212cafe.com/boardvip/view.php?user=gizmo&id=1404
  • จังหวัดเดียว เอง ป๊อป55 ว่าไง คุณ ผี บายดี นะ ใกล้ เชงเม้ง แล้ว รอรับบุญยังล่ะ อ่ะล้อเล่ง มา ก็ ล้อเล่งไป ฮาๆ
  • ผมก็ ชื่อป๊อปนะครับแนะนำตัวพี่ๆไว่ก่อนเพื่อ ได้ไปนั่งดื่มกัน แหะๆ
  • พิทบลูเชียงใหม่สวยๆ เยอะ มากเลยครับอยากจะเจอซะแล้ว
  • น้องมันนี่ ไม่น่าตัด หูสวยออก แท็กซี่ก็ไม่ตัดครับผม
    ไฟล์แนบ
    A29475.jpg 34K
  • งานที่ผ่านมาน่าจะไปพบปะกันนะครับ สายเหนือไปกันหลายตัวเลยครับ
  • ช่ายๆ น่าจะไปกันนะ อ่างเขียวแจ่มมากกกกก เงียบดีด้วยยคะ ส่วนนานาสกรูอยู่ตรงหลังหมูกระทะชุมแพ ตรงแจ่งอะไรหว่า...แฮะๆ จำไม่ได้
  • จะไปกันอีกเมื่อไหร่ บอกด้วยนะครับผมไปด้วย เดี๋ยวออกไปซื้อสร้อยให้หมาก่อนแหะๆ
  • พี่แท็กซี่อยู่ที่ไหนหรอครับ จะพาน้องหมาไปเที่ยวหา เห็นบ้านพี่มีเยอะเลยอยากไปชม
  • Rock'n roll"""man!
  • ไว่จะพาปุกไปเที่ยวเชียงใหม่ ขอแอบไปดูคนอื่นบ้างแล้ว
    ไฟล์แนบ
    PIC_0193.jpg 117K
  • ขอถามเรื่อง เครื่องวิ่งที่เชียงใหม่ หน่อยนะครับ มือ2 ก็ได้ครับ หรือมือ1 ก็ได้ครับ ขอราคาย่อมๆ ก็ ดีครับ แหะๆขอบคุณ ล่วงหน้าเลยครับ
  • เสาร์นี้ เลยนะคร้าบ....ชาวเชียงใหม่ เจอกันที่เดิม หนองเขียว บรรยากาศเยี่ยมเลยคร้าบ แล้วเจอกันคร้าบ

เจ้ามันนี่ ถ้าตัวหู คงแหล่มแน่เลย
  • เดี๋ยวจะตั้งกระทู้ใหม่พร้อม แผนที่และเวลาให้เลยนะคะ
  • ตัดหูมาแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    P1050648.jpg 45K
    P1050652.jpg 65K
    P10506532.jpg 69K
    P1050645.jpg 54K
  • หวาดดี คับ.....

ติดตามข่าว คร่าว พิทบลู มาหลายปี แล้วคับ ...

ชอบในนิสัย ...ของเจ้าเทอเรีย...

แต่ไม่รุจะหามาเลี้ยงเป็นเจ้าของได้ที่ไหน....

เดก ลำปาง ..big_arsenal@hotmail.com เมื่อไหร่จะได้จูง เทอรเรียซักที..!!!