ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คือวันนี้ ก็ออกไปทำงานตามปกติครับ แต่ตอนเย็นกลับมาเจอเลยครับ หมาเมืองที่เลี้ยงมันมาตั้งแต่เกิด ไปไหนก็ไปด้วย ตลอด ถึงจะนำพิทบลูมาเลี้ยงเพิ่มอีกตัวก็ไม่เคยลำเอียง
    เลยไปไหนก็จะกระเตงไป 2 ตัว เมื่อคืนก่อนแฟนพาน้องสาวไปช๊อปที่หน้ามอชอ เราก็พาไปนั้งรอหน้ามอชอ (แถมโดนใบสั่งอีก) มันโดนรถทับหัวเละเลยครับ คือด้วยความที่มันตัวเล็ก
    เลยลอดประตูออกมาได้ คงมาเล่นกับหมาตัวอี่นมั้ง เลยโดนเลย ที่สลดคือเจ้าพิทบลูมันก็ร้องอยู่ตรงประตูในบ้านมันคงจะเห็นภาพตอนโดนด้วยแน่ๆเลย น่าสงสารมาก เล่นกันมาตั้งนาน พอเปิดประตูได้ แม่มันวิ่งไล่เห่ารถทุกคันที่ผ่านหน้าบ้านจนเหนื่อยเลยครับ ไม่รู้จะทำไงเลย รอมันสงบถึงเอาไปฝัง
    แฟนผมร้องเลย..............พูดไม่ออกเลยครับ มันคงทำบุญกับเรามาแค่นี้......... ไปสู่สุขตินะ ไข่หวาน...
    ไฟล์แนบ
    CIMG1423.jpg 78K
    CIMG1421.jpg 66K
  • เสียใจด้วยครับ
  • เศร้าเลย ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • :002: ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :002: ขอให้ไข่หวานไปสู่สุขติเช่นกัน :022:
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • ขอบคุณครับเดวว่าจะหา ลูกสุนัขอายุประมาณ 3 เดือนมาเป็นเพื่อนชาบูล่ะ เมื่อคืนมันร้องครับ สงสัยมาหากันมั้งเล่นอยู่หน้าห้องเลย
    :017:
  • เสียใจด้วยนะครับ:022::022::022:
  • :022::022::022:ไม่ต้องเสียใจคับ ชีวิตยังต้องเดินต่อไปคับ เป็นกำลังใจให้คับผม
  • เข้าใจครับ เสียใจด้วยครับ
  • ทุกอย่างจะไม่เกิดขึ้นถ้า ใส่ใจอาไรเล็กๆน้อย แต่ยังไงก็เสียใจด้วยนะ
  • เสียใจดว้ยครับ
  • ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ
  • สู้ๆๆ ผมก็พึ่งผ่านเหตุการอย่างนี้มาเมื่อเดือนที่แล้วเองครับ
  • เสียใจด้วยจริงๆครับเห็นใจ
  • สงสารเจ้าไข่หวานครับ:002:

เสียใจด้วยกับท่านเจ้าของสุนัขด้วยครับ:014:
  • :022: เสียใจด้วยจริงๆครับเห็นใจ
  • :022::022:เสียใจครับผมก็เคยเจอเหตุการณ์นี้ แต่ของผมพิทบูลครับ โดนรถสิบล้อครับ เห้อพูดแล้วเศร้าครับ
  • หมาใครๆก็รักและผูกพันธ์ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง
  • เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ไข่หวานไปสู่ภพที่ดีๆนะครับ
  • :002::002::002:สงสารจังครับ เสียใจด้วยนะครับ
    สู้ๆครับ:065::065::065:
  • มีพบต้องมีจากขึ้นอยู่ว่ามันจะเร็วหรือช้าคับเสียใจด้วยคับเจ้าชาบูเป็นไงบ้างคับว่างๆอัพให้ดูบ้างนะคับ
  • 2วันแล้วพี่ เงียบเลย นอนอย่างเดว สงสัยจะคิดถึงไข่หวานครับ สุขภาพกายก็สมบูรณ์ขึ้นครับ แต่ใจคงสลดน่าดู ครับพี่ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ...

บ้านเงียบเหงาเลย
  • เมื่อกี้พาลูกสาวไปดูตรงที่ฝังไขหวานมาครับ แม่มันเดินตามแล้วก็ร้องแบบ อิ๋งๆ ประมาณเนี้ย น่าสงสาร แล้วเวลาได้ยินเสียงรถวิ่งผ่านก็เห่าครับ ทุกคันเลย
  • rest in peace dog!
  • เราเสียใจด้วยหวะ:o014::o014::o014::o070::o070::o070::o005::o005::o005::o010:
  • เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ กับการสูญเสีย