ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลิกเสแสร้งกันเสียทีเถอะว่ะ
  • มาเฟียจะยุใครแถแบบไหน มึงไม่พอใจมึงก็อย่าเข้ามา ใครเขาไปง้อให้มึงเข้ามา ไล่ยังกะหมายังน่าด้านเข้ามาเห่าอีก ไอ้หน้าหี
  • บีบี 8;kpmyh'8vd ลองไปพิมเป็นไทยดู 555+ ไอ้......
  • ไอ้พวกเห็บหมา โกงชาวบ้านเค้าไปแล้วยังน่าด้านโยนความผิดให้คนอื่น พวกมึงอ่ะโดนสังคมพิพากษาแล้ว เน่าเหม็นไปแล้ว ไอ้ที่มาร้องด่าเนี่ยมีถึงสองตัวไหม ฮ่าๆๆไปร้องขอความเป็นธรรมกับหัวหน้าแกงค์เห็บควายโน่น
    เผื่อจะมีใครแว๊บไปอ่าน แต่กุว่าไม่มีหรอก ถุย เงียบยังกะป่าช้า
  • พวกมึงแพ้มาเฟียราบคาบละ ไอ้พวกจัญไร หากินกะหมายังโกงได้ ต่ำกว่าหมาแล้ว เลิกเพ้อเจ้อว่าี
    ว่ามึงดีเลิศซะที เหม็นขี้ฟัน ลิ่วล้อก็เห่าบ๊อกๆจะเอาควยไรวะ
  • เมื่อก่อนเวปนี้ไม่มีBBก็ฉิปหายเงียบเป็นสากกะเบื่อเหมือนกันน้องเกิดไม่ทันอย่าเสือกรู้ดี
    พอตอนนี้เค้ารู้แล้วว่าเจ้าของบอร์ดมันเหี้ย เอาไว้ไม่ได้ก็จึงจำเป็นต้องออก ไม่ได้มีเรื่องผลประโยชน์อะไรมาเกี่ยวข้องซักหน่อย
  • ถึงพวกพี่ BB และลิ่วล้อจอมเสี้ยม

ผมว่าเลิกทะเลาะกันแล้วพาลิ่วล้อพี่กลับไปเถอะครับ เลิกมาด่า นินทา กะแนะกะแหน มาเฟียได้แล้ว
    แค่คันๆมีปัญญาทำได้มากกว่านี้มั้ยครับ ทุเรศครับ แก่ๆกันแล้วทั้งนั้น กลับเมื่อไหร่ผมจะได้เอาไฮเตอร์ราดบอร์ดซะหน่อย เชื้อโรคมันเยอะครับ

ผีใจดี
  • ผี..ทำประโยชน์เรื่องสังคมไม่เอาเรื่องไอ้หนวดโกงเงินค่าหมาคอกปลากรายหล่ะ 2 แสนนิ่มๆเนี่ยนๆ ทีเรื่องเงี่ยไม่เอามาเปิดโปง

ไอ้เตี้ย..แหมจะทำไงหล่ะก็ไพโรจน์มันพวกกันทำไม่ลง

ผี..โธ่ๆๆๆ แล้วทีงี้ไปเล่นพี่จักร อย่างงี้มันก็2มารตฐานซิวะ

ไอ้เตี้ย..ก็มันย้ายค่ายไปแล้วไปมีกลุ่มไหม่แล้ว ต่อไปกูก็หมดความสำคัญในวงการ ทำเหี้ยอะไรมาขายมันจะขายได้ไม๊ฮึ หยวนๆน่า แม่งดังกว่ากูก็ขอกดลงมาหน่อย

ผี..เรื่องงานช่วยน้ำท่วม 3 แสนหล่ะขอดูตัวเลขหน่อย

ไอ้เตี้ย..ก็งานบุญจริงๆบอกไปแล้วไง แต่ไปช่วยที่ไหนมั่งจำไม่ได้ ไม่ได้จด

• ตอนไหนเงียบวะ กุอยากจะฮา มึงนี่สร่างเมาหรือยังวะไอ้ควาย
    โดนชาวพิทบูลโซนไล่เหมือนหมูเหมือนหมาเพราะโกงไปทั่ว ใครหือก็อาศัยพวกที่ปากหีลุมด่าผู้สียหาย
    หาอ่านดูกระทู้เก่าๆได้ พวกเหี้ยนี่มันตลบแตลง สุดๆเลยมึง
    แต่ก่อนพวกมันอยู่พิทโซน หาเรื่องลุมด่าชาวบ้านท้าตีท้าต่อย พอโดนไล่ไปแล้วเวบสงบสุขมาก
    แต่ไปแล้วไม่ไปลับ ขายหมากันไม่ออก ก็เลยแค้นมาเฟีย ตามใส่ไฟไม่เลิก

ผีเฝ้าบอร์ด
  • ไปบอกพ่อที่นอนเอากะแม่เมิงโน่นไอ้เห่อหมอย เสือกหาเรื่องทั้งกรัทู้รายวันเองช่วยไม่ได้ ไม่ตั้งมันก็ไม่เจ็บ
    แล้วอีกอย่างไม่ต้องมาสั่งคนอย่างกู รอให้ลูกพี่กูสั่งก่อนแต่ตอนนี้ลูกพี่ปล่อยฟรีหวะ555
  • อ๋อ เรื่องที่เพื่อนมึงโดนน้ำท่วมแล้วพวกมึงรับบริจากแล้วเอาเงินไปแดกเหล้าร้องเกะ เอาสาวไซด์ไลน์น่ะเหรอ
    เค้ารู้กันมานานแล้วไอ้พยาะิธิตัวแก่ ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • กูชอบเสือก เพราะลุกพี่กรูก้อปล่อยฟรี เพราะลูกพี่กรูบอกว่าคนเหี้ยมันต้องด่า ใช่มั้ยไอ้ลิ่วล้อฟายเฒ่า [-X
  • วันนั้นที่หาดใหญ่ทุกบาท Mr.Winson เป็นคนจ่าย 5555 อีกและรู้ไม่จริงแล้วสอดรู้อยากใหญ่แต่ใจตุ๊ด กร๊ากกกกกก
  • หน้าตาอัปลักษณ์ ร่างกายพิการ จิตใจเลวทราม
  • มฟ ในที่นี้ ย่อมาจาก มะเฟืองนะ อย่าเข้าใจผิด อิอิ 8264224
  • หน้าตาอัปลักษณ์ ร่างกายพิการ จิตใจเลวทราม++ สุดยอดดดดดดด :o065:
  • มากราบตีนกูซะ ไอ้กระโปกมาเฟียทั้งหลาย
  • หน้าตาอัปลักษณ์ ร่างกายพิการ จิตใจเลวทราม :o002:
  • ถามลุกพี่มึงดิ ว่ากระทู้เปิดโปรง ใบUKC หายไปไหน หรือว่าลูกพี่มึงไม่มีหลักฐานมายืนยัน กูขำว่า จะทำลายคนอื่น แต่ทำไม่ได้เข้าตัวมึงเอง

วันก่อนไปซื้ออาหารหมา เจ้าของร้านบอกใช้ f... ดีนะ กูเลยบอกไปว่า ไม่อ่ะผมไม่ชอบเจ้าของมัน เจ้าของร้านถามผมว่า ทำไมเหรอ ผมหัวเราะ และไปหยิบยี่ห้ออื่นมาแทน แล้วเดินออกจากร้านด้วยความหัวเราะ เพราะเจ้าของร้าน ทำหน้า งงๆ
  • กูว่ามึงกลับหลุมเอเซียบูลี่ของพวกมึงไปจะดีกว่า
  • มาเฟีย โทรมาขอโทษพี่จักรฮ๋ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มึงด่าออกไมค์จะมาขอโทษหลังเวทีมันใช้ได้เหรอ ข่าวล่าสุด มาเฟียซมซาน โทรมาขอขมา พี่จักร แล้วเปลี่ยน

ถ้าไม่จริงออกมาบอกด้วยนะ ให้ชาวประชาได้รู้ด้วย
  • GHOST 4:02AM Permalink กูว่ามึงกลับหลุมเอเซียบูลี่ของพวกมึงไปจะดีกว่า

กูไม่กลับ กูเล่นแม่ง4-5เวป มึงอ่ะ ได้เวลาไปเลียตีน มฟ มะเฟืองแล้ว รีบไปซะ ควาย
  • อ่ามากราบตีนกูซะลูกกระโปกไอ้เตี้ยทั้งหลาย มามะ มามะ พวกมึงยังอ่อนนัก
    ไอ้เตี้ยก็เป็นลูกกระโปกทหารอีกที คริ ๆ ๆ นับชั้นกันไม่ถูก

จับ IP ไอ้ตัวนี้ให้อีกทีไอ้ผีเพื่อนรักตัวที่แล้วจัดไปเรียบร้อย ขอตัวนี้อีกทีจะลองดีไปได้กี่น้ำ ด่วนๆๆๆ
    GHOST 3:24AM Permalink
    ขอด่วน
  • ไอเสื้อดำเป็นมวยกว่าเเต่ไอชุดนักเรียนอาศัยตัวใหญ่
  • เอามาลงให้ดูอีกชอบ
  • ทำใจครับพี่มาร์ค คนดังมักจะมี3 ด.ครับหลวงพ่อสอนมานะ

ด1. เด่น เมือเราเด่น
    ด2. ดัง เราก้อดัง
    ด3. ด่า แล้วก้อมีคนมาด่า...ทั้งที่ตอนเรายังไม่ดัง ไม่มีไครว่า.....
  • คนมีสองแบบ คนดีทำไปโดนด่า คนไม่ทำห่าด่าแต่คนอื่น
  • ค่าของคนอยู่ที่ใด อยู่ที่ใจหรืออะไร ?

ค่าของคน อยู่ที่คนของใคร ....

คนของเขา เราก็ถือว่าโชคดี ....

คนของพี่ พี่ก็ช่วยเหลือน้อง ....

คนของพวกพ้อง พี่น้องก็ช่วยกัน ....

........................................................

แต่ตัวของตัวเอง ไม่ค่อยเป็นคนของใคร ...

เพราะนิสัยแย่ ก็ไม่น่าจะใช่

แต่คงเพราะไม่ค่อยฝักใฝ่ฝ่ายใด

ไม่สรรเสริญ เยินยอ ไม่เอาใจ

แถมยังพูดจา .... ไม่ค่อยเข้าหูคนเท่าไร

........................................................

" ส่วนใหญ่ ... จะเข้าแต่หู ........... " 555
  • เมื่อก่อนเพื่อนๆเคยถามผมว่าทำไมถึงชอบพิทบูล ผมตอบว่ามันเจ๋งใจมันเด็ด และกลุ่มของของเล่นพิทบูลก็รักใคร่กลมเกลียวกันดี มีกิจกรรมที่ทำร่วมกันตลอด สนุกสนานเฮฮาไม่เหมือนวงการประกวดหมาและหมาสายพันธุ์อื่นๆที่ผมเคยสัมผัสมา แต่มาตอนนี้ภาพเก่ามันหายไปหมดแล้ว คำที่พี่ๆที่เคยหยอกล้อกัน คำที่พี่ๆเคยแซวกัน เสียงหัวเราะที่ทุกคนหัวเราะด้วยความจริงใจหัวเราะด้วยความฮาจริงๆหัวเราะด้วยความสุขจริงๆทุกอย่างมันเปลี่ยนไปหมดแล้ว เสียงหัวเราะก็เป็นเสียงหังเราะแบบเยาะเย้ย คำพูดแซวก็เปลี่ยนเป็นคำด่าแบบแรงๆ ทุกวันนี้ผมก็ยังไม่ได้บอกเพื่อนผมถึงความแตกแยกของกลุ่มพิทบูลของเราเหมือนกับพ่อกับแม่เราทะเลาะกันผมก็ไม่ยอมบอกใครว่าพ่อแม่ทะเลาะกันเมื่อใครถาม ผมอายเค้าครับ ด้วยความรักและเคารพครับ(ยังหวังเล็กๆครับว่าพี่ๆเราจะกลับมาเหมือนเดิม)
  • กระทู้เรื่องใบเพ็ดอยู่ไหนว่ะ ไหนว่าจะแฉงายไอ้มาเฟีย พวกบัฟโฟโร่โบนรออยู่ มาสิ!!
  • ผมว่ามาเฟียทำผิดก็ต้องไปขอโทษเค้านะไม่น่าจะเสียหาย
    ทีหลังก็ฟังหูไว้หูนะอย่าไปเชื่อข่าวรอบข้างมาก
    บีบี ผมว่าเป็นกลุ่มที่เชื่อถือได้กลุ่มหนึ่งไม่อย่างนั้นคงไม่เหนียวแน่นขนาดนี้
    สุดท้ายงานเข้าแน่นอนครับมาเฟียเพราะว่าหลังจากนี้มันแค่พึ่งเริ่มต้นเท่านั้น โดนด่า โดนกระแทกตลอด จนทนไม่ไหวถ้าไม่เคลียร์ให้รู้เรื่อง มีหวัง ............ คิดแล้วเศร้า

ฝันดีครับพี่น้องชาวไทย
  • จับผีได้แล้วหนึ่งตัว แต่ไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไร เพราะมันทำบ่อยจนเป็นสันดานแล้ว เดี๋ยวคงมีคนช่วยเอามาเฉลย ฮากระจายแน่ๆ
  • ไอ้จอมแถ ปัญญาอ่อนอย่างมึงทำไรชาวบ้านเค้าว่ะกูอยากรู้อย่าดีแต่ปากไอ้ส้นตีน
  • มรึงเก่งให้ได้ตลอดนะไอ้มาร์ค มรึงหาคำพูดดีๆ บอกความจริงกับ FC ของมรึงหรือยัง ฟังไม่ได้สับจับไปกระเดียด หาเรื่องคนอื่นเค้าไปทั่ว งานนี้มรึงจนกับหลักฐาน และความโง่ของตัวเองซ้ำซาก กรูคนหนึ่งและที่จะคอยดูน้ำหน้า และรอสมน้ำหน้ากับความผิดซ้ำซากของมรึง เก่งแต่กับหมา ซ่าแต่กับเด็ก มรึงเลยจุดตกต่ำสุดของชีวิตมรึงมาไกล มากแล้ว แล้วจะได้เห็นกัน ใครเหี้ย ใครแถ ใครมั่ว ใครเสี้ยม ใครเลว มรึงทั้งนั้น ฮิ้ว ฮิ้ว
  • พรบ.คอมฯ ยุคนี้ เค้าให้มีการเก็บ Log

คนที่โพสกระทู้ เราสามารถ Track ได้ว่ามาจาก ip address อะไร แล้วตามไปถึงต้นตอ
    ว่าที่อยู่ที่ไหนได้ครับ ถ้าจะเอาจริงก็จัดได้เลยครับ
  • โอ๊ย ลูกหลานใครกันน้อทะเลาะ ตีกัน แล้วมีการถ่ายคลิปไว้ด้วย เห็นแล้วมันน่าอดสูใจจริงๆ เยาวชนไทย ทำไมเป็นแบบนี้ เก่งๆ กันทั้งนั้นไปเป็นนักมวยน่าจะรุ่ง หรือ น่าจะส่งไปอยู่ 3 ชายแดนจังหวัดภาคใต้ดีไหมเนี่ย แวะเข้ามา ขอโทษทีค่ะไม่เกี่ยวกับกระทู้นะคะ เห็นแล้วอดพูดไม่ได้จริงๆ :012:
  • ไอ้ chorchank มึงกล้าจัดกับกูไม๊หล่ะไอ้หน้าหมอย ? แม่งเพิ่งหัอคลานอย่าริมาเสือกกับเรื่อิงของกู ไปนอนซะ
  • ดุเหมือนหมา จิงๆ :030:
  • วงการหมาๆเห็นมีแต่คนกัดกันทำลายกันไม่เห็นใครดีเเล้วจะอยู่กันไปทำไม
    อายหมากันบ้างใหมพวกหมาๆ
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด