ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Mr.Perfect up date.& Open for stud
  • Mr.Perfect ตอนนี้อายุครบ 18 เดือนไปแล้ว มา up date กัน

และเปิดรับผสมสำหรับผู้สนใจในสายนี้

รูปนี้แต่งรูปในไอโฟนสีเเพี้ยนจากจริงไปหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0045.JPG 146K
    IMG_0045.JPG 146K
  • :063: สวยครับ
  • พ่อคือ โจโจ้ รามาสามimage
    แม่คือ ต้องตา ( 454 X Jiji )image
    ไฟล์แนบ
    4JoJo.jpg 171K
    tongtaa.jpg 101K
  • รูปตอนเด็กๆimage
    image

ต่อมาimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCN396.jpg 23K
    DSCN39503.jpg 44K
    pf000111.jpg 115K
    188218.JPG 77K
    188220.JPG 127K
  • และปัจจุบันimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    20122554.JPG 170K
    DSC_0047.JPG 239K
    IMG_0028.JPG 180K
    IMG_0047.JPG 109K
  • ขอบคุณครับ MEE_RBK

สงสัยว่า มันเป็นหมาแดง ทำไมมันมีสามสีมาได้นี่เลย ตาของโจโจ้ Tuffyimage

สนใจในลักษณะ รูปร่าง สายเลือด ติดต่อมาได้ครับ perfectpit@hotmail.com
    โทร 082 3333 545
    ไฟล์แนบ
    tuffy1.jpg 35K
  • สวยแต่ยังไม่โดน bodyช่วงหน้าสวย ช่วงท้ายหลังแอ่น ตูดลีบ ขาตึง
  • ขอบคุณพี่ผีที่แวะมาชม ไม่มีเม้มครับให้ดูทุกมุม ทั้งด้านหน้า ด้านข้าง

ได้อย่างเสียอย่างแหละครับ ช่วงหน้าดี แต่หลังแอ่นก็ช่างมันเหอะครับ :X image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4562.JPG 252K
  • โดนใจมากสามสี สวยค่ะ ชอบจังเลย :o044:
  • ขอบคุณค้าบบคุณครู :)

และขอฝากเพื่อนๆไว้อีกตัวสำหรับ นายทองแท้ สาย JamJam ลูกของ Superpower Seagame
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0051.JPG 180K
  • สวยงาม มาก คับ พี่โต :063:
  • สวยมากเลยครับผมตัวนี้ผมติดตามตั้งแต่เด็กๆเลยครับ ชอบสีมันมากครับพี่ :063:
  • ตัวนี้เป็น ตัวหนึ่ง ที่อยู่ในใจผมมเลยครับ :063:
  • เท่านี้ก็สุดยอดดดดดดดดดแล้ว
    พี่โตขอดูทองแท้แบบเต็มๆหน่อยสิครับ
  • โคดหล่อเลยสีแจ๊ค
  • ตัวจริง หล่อ บึ๊ก มาก สุดยอดเลย โตโต้
  • สวยมากๆๆครับพี่โต ล่ำบึกจริงๆๆ :021:
  • สีนี้สวยจังครับ หุ่นก็ล่ำปึกๆ :063:
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับReDDeMoNPiT * superkim *พี่พร * oatfullpit รวมทั้งน้าผีด้วยครับ
    *ท่านกอล์ฟผมก็ติดตามเด็กๆในสังกัดท่านตลอดชอบกิจกรรมมันส์ๆเปิดกระทู้มาผมไม่เคยพลาดเลยครับ
    * mass ไอ้ทองแท้ยังไม่ได้ไปถ่ายรูปล่าสุดมาเลยวันก่อนจะเข้าไปฝนก็ตกอีกแต่ช่วงนี้มันผอมหน่อยไม่สบาย
    * thong29 เปลี่ยนเบอร์แล้วเหรอครับวันก่อนโทรไปจะปรึกษาเรื่องแอฟริกันเกรย์ซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    afgrey.jpg 23K
  • โอ้วววว....ไอ้เฟคมานสวยวันสวยคืนจิงๆด้วย....
    image
    ไฟล์แนบ
    252741_206933512678307_100000849783857_521974_1008611_n.jpg 46K
  • สวยๆคับ...อยากทราบราคาผสมคับ..สนใจมากคับ :063:
  • สวยคับ..อยากทราบราคาผสม..สนใจอยูคับ :063:
  • โอ้ว! หล่อลากไส้เลยอะเพ่
  • เห็นตัวจริงมาหลายที ชอบตรงสีแปลก หน้าตาดีทีเดียว แต่ตั้งแต่ช่วงขาหน้าไปถึงตูด ต้องบอกตรงๆว่าทุเรศเลย หลังยวบแอ่น ก้นโด่ง ขาหลังมุมไม่มี ขาหลังลีบ ขาเหมือนจะยืนไม่ไหว ข้อเท้าขาหลังเดินบางจังหวะเห็นพับเหมือนไม่มีแรง เห็นทีแรกยังงงว่าไปทำอะไรกับหมาวะ เดาว่าน่าจะยัดอาหารแบบหนักตอนเด็กกลัวไม่ใหญ่ ผลคือโครงสร้างเสียขาเสีย สงสารหมา
  • ขอบคุณครับ ต่าย พี่ผี แล้วก็เล็กพ่อไอ้เจอเก้นจอมโหด
    ส่วนพี่ผีตัวบน เดาผิดครับ เรื่องยัดอาหารกลัวไม่ใหญ่
    เลี้ยงหมาอื่นๆมาสิบห้าปีแล้ว มีความรู้พอสมควรครับว่าส่วนใหญ่จะมาจากพันธุกรรมไม่ใช่มาอัดอาหาร
    รูปร่างทั้งหมดย้อนกลับขึ้นไปดูข้างบนครับมีทุกมุมรวมทั้งขาหลัง มันค่อนข้างตึงจริงครับแต่ไม่ลีบ
    และก่อนมาเปิดรับผสมได้นี่ไม่ใช่อยู่ๆก็มาเปิดเลยนะครับ ทั้งตรวจสุขภาพ เอ็กซเรย์ข้อสะโพก
    ไม่มีปัญหาใดๆครับ แต่ยังไงก็ขอบคุณครับที่เป็นห่วงหมาผม

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0053.JPG 185K
  • กูอยากเหงหมาพวกมีงจัง
  • ตัวนี้สวยมากครับนิสัยดีด้วย เจอที่งาน ดีวัน
  • ชอบมากเลยครับ แมนๆๆๆ
  • สวยครับ หมาเรามีดีอย่าไปสนจัยกับคำนินทาครับ เรารักของเราพอครับ Rama3ไม่ผิดหวังจิงๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0402.jpg 150K
  • สวยหรอ เห็นเชียร์กันจัง chillchillยังอยู่ ตัวนี้ไม่ได้เกิด
  • สวยค่ะพี่โตใครว่ายังไงไม่ต้องไปสน พี่โตตอบแบบใจเย็นมากนับถือเลยค่ะ ^^
  • ไม่เกิดไรว่ะ ตั้ง18เดือนแล้วไอ้ควายยยยยยยยยยยยย
  • ชอบมาก.. ^:)^ เป็นการส่วนตัวคับ...
  • Rama3ไม่ผิดหวังจิงๆ..... จริงเหยอ :p
  • 555+อย่าเขี่ยครับเอาไปเปรียบกันให้เป็นประเด็นเลี้ยงหมาให้มีความสุขครับ ชอบแบบใหนหาแบบนั้นมาเลี้ยง
    ขอบคุณคุณเชษครับ มุซาชิยังหล่อเหมือนเดิม
    น้องกันยาครับแค่นี้สิวๆ สิวขึ้นก้นยังหนักใจกว่าครับ
    ขอบคุณน้องอ้นรูปหล่อ
    ขอบคุณหนึ่งและขอบคุณพี่ผีที่สนใจแวะมาดู

• ส่วนบุ้งใจเย็นๆไอ้น้องรัก
    การเอาหมามาอับให้เพื่อนๆดูแล้วมีคนเข้ามาดูมาติชม
    สำหรับพี่มันคือมิตรภาพที่ได้จากที่นี่พี่น้องที่รู้จักกันเข้ามาแล้วชมมันก็ไม่ได้ปลื้มจนตัวลอยหมากูเจ๋งเรารู้ว่าเปนมารยาทที่เพื่อนพึงกระทำต่อกัน
    ส่วนคนที่เสียมารยาทไปหน่อยก็อย่าไปถือสาพี่มองในแง่ดีหมาเราต้องน่าสนใจเขาถึงเข้ามาเมนท์ อาจเป็นการเตะตัดขาหรือเหตุผลไรก็แล้วแต่ เลี้ยงหมาหาเพื่อนดีกว่า.

ขอบอกว่ามีความสุขมากที่ได้เลี้ยงไอ้เฟค
    ขอบคุณพระรามสามที่นำโจโจ้เข้ามา
    ขอบคุณโต้งที่บรีดไอ้เฟคออกมา
  • Mr. perfect สวยงามมากครับพี่ ติดตามพัฒนาการของลูกโจโจ้ต้องตาชุดนี้มาตลอดครับ หวังว่าซักวันจะมีโอกาสได้เป็นเจ้าของชุดนี้อีกครั้งครับ อันนี้ต้องฝากคุณโต้งด้วยครับ
  • สวยจริงๆ
  • ชอบครับสวยดี สีก็สวยใหญ่ด้วย
  • มีรายการสกัดดาวรุ่งด้วยไงเนี่ย5555
    หมาสวยไม่สวยมันอยู่ที่คนมอง แต่ละคนก็ชอบไม่เหมือนกัน ส่วนไหนที่ดีไม่ดีพี่เขาก็บอกกันตรงๆไม่ได้ปิดบังอะไร
  • ติดตามมานาน Mr.Perfect สวยขึ้นทุกวันเลยครับพี่โต :063:

น้าผี อย่าเขี่ย นำหมามาเปรียบกันเลยครับ ต่างคนต่างสไตล์

ขอให้มันสวยที่สุดในสายตาเจ้าของพอครับ หมาที่ดีไม่ได้วัดกันที่ความสวยครับ :)
  • ช่ายยยยยยยยย
  • Rama3ไม่ผิดหวังอยุ่แล้วครับ ผมได้มาหมาแดงตัวแรกในชิวิตยอมรับว่าถูกจัยครับ

• แบบนี้ไม่โดนแล้วแบบไหนจะโดนครับเนี่ย
    สมชื่อครับ MR.PERFECT มีโอกาสได้เจอกันครับ

• cowboy56...........................ถ้ามันเกิดมาเพื่อเรา ซักวันมันก็ต้องเป็นของเราครับ
    kiwty..................................ขอบคุณครับ
    KEN_ES_BKK........................ขอบคุณครับ
    mass...................................ขอบคุณครับ
    JACK_PITBULLPOWER............เหมือนกับที่พี่ติดตามดู Iron นั่นแหละแจ็ค เห็นรูปแล้วเห็นตัวจริงไม่ผิดหวัง
    28K.....................................ยินดีครับใหม่ ขอบคุณครับ

ขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามาพูดคุยกันครับ ความสุขมันอยู่ครงนี้แหละครับ
    ได้พูดคุยกะเพื่อนใหม่ๆ กะน้องๆที่ชอบในสิ่งเดียวกัน
    ความขัดแย้งในบอร์ดตอนนี้มันเยอะเกินไปแล้วครับ
    อย่าพยายามสร้างความขัดแย้งให้มันเกิดกระจายวงออกไปเลยครับ
    เราหาความสุขกับการเลี้ยงหมาในแบบที่เราชอบดีกว่า *มีพิท มีเพื่อน*
    สำหรับเพื่อนๆที่มาเที่ยวอยุธยาถ้าต้องการไกด์ ยินดีนะครับ
    โดยเฉพาะอยุธยาราตรีชำนาญเป็นพิเศษ :* ;-)
    เบอร์โทรข้างบนเลย แต่โทรหลังบ่ายโมงนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    DSCF4497.jpg 98K
  • อ้าวๆๆๆไม่บอกที่หลังต้องไปตอน กลางคืนนนน555
  • ออกมาแต่ละที ฮือฮาตลอดเลยท่าน555
    เอาเป็นว่าจูงไปไหนไม่เคยอายใครละกันเนอะ :-D
    น่าเสียดายคอกนี้เหลืออยู่4ตัวเอง PERFECT COMBO FAFA BAMBAM ใครชอบสายนี้เชิญครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00195.jpg 182K
    DSC00195.jpg 62K
  • ถึงยังไงก็ยังชอบ perfect อยู่ครับ เป็นหมาใน สเปค ผมจริงๆ ^-^
  • ขอบคุณครับพี่สมพงษ์ คุณโต้ง และพี่ผีครับ
  • สวัสดีครับพี่โต ไว้รอให้เจ้าขิงโตก่อน ให้เจ้าเฟคมาเลี้ยงต้อยที่หลังดีกว่า