ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จำหน่ายกรงน็อคเดาวน์ราคาถูก
  • ร้านโมทย์เพ็ทช็อป จำหน่ายกรงน็อคเดาวน์ อาหาร-อุปกรณ์สัตว์เลี้ยงทุกชนิดราคาถูก ยินดีให้บริการทุกๆท่านนะครับ ติดต่อสอบถาม โมทย์ 0863031975
    ดูสินค้าได้จากลิงค์นี้
    http://pitbullzone.com/community/discussion/15932/จำหน่ายกรงน็อคเดาวน์ราคาถูก/p1
    ไฟล์แนบ
    silver1.jpg 32K
  • สนใจboxใหญ่สุดครับ ว่าจะสั่งพร้อมกรงเบอร์2 พร้อมสเรทเหมือนเดิมเอาครบชุด ส่งที่ปากเกร็ด ขอราคาพิเศษได้เปล่าครั้งนี้ สั่งทุกปีเลย ส่งรายระเอียดทางเมลนะครับ kong_arch@hotmail.com
  • โถไอ้กากโมทย์ กรงของมึงน่ะใช่ได้ไม่ถึงสามเดือนสนิมแดกหมดแล้ว
    แม่งมีที่ไหนวะโอนตังเสร็จเรียบรอยพอไปถึงที่บอกว่าค่าส่งเค้าคิดแพง
    ให้โอนไปให้มึงเพิ่มแต่ตกลงราคากันเรียบรอยแล้วพอลูกค้าจะัไม่เอาที่มึงชาร์จเพิ่ม
    แมงก็ไม่โอนเงินคืนให้ พอส่งของเสร็จบอกลูกค้าวาจ่ายตังเรียบร้อยแล้ว(ค่าส่ง)
    แต่่พอไปรับที่ขนส่งแม่งเสือกยังไม่จ่ายตังมให้มาเก็บปลาทาง
    แม่ง ไอ้ทุเรศสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กรงที่เอามาแม่งก็ไม่รูว่าจะเสียดายน็อตไปถึงไหนมึงกะจะไม่ให้เผื่อว่าน็อตมันขาดหล่นหายมั่งหรอให้มาพอดีเป๊ะ แถมขาดด้วย ค่าขนส่งจากบ้านมึงไปให้ที่บริษัทขนส่งมึงชาจเพิ่มอีกสองพัน แถมลูกค้าต้องจายค่าส่งเองอีก แม่งมึงจะเคี่ยวไปถึงไหนวะ
  • คุณคือใครจากที่ไหนส่งไปไหนคับ2000 งง ปกติขนส่งต่างจังหวัดลูกค้าจ่ายปลายทางเองอยู่แล้วผมก็ไปฝากที่ขนส่งให้อย่างเดียว
  • ถ้าคุณสั่งจากผมจริงไม่น่าจะขึ้นสนิมได้แค่3เดือนเพราะผมใช้มา5ปียังไม่เห็นเป็นอะไร บางทีเข็นกรงไปชนเกิดแผลก็เอาสีมาแต้มบ้างป้องกันแผลโดนน้ำอาจเกิดสนิมได้
  • แล้วเรื่องบริการลูกค้าอันนี้เป็นหัวใจของผมอยู่แล้วผมยกตีวอย่างให้ฟังนะคับ ช่วงเนียะผมไม่ค่อยส่งกรงต่างจังหวัดเพราะผมต้องฝากขนส่งไปพอลูกค้าได้รับก็มีปัญหาเรื่องมุ้งลวดเบี้ยวบ้าง เหล็กถลอกบ้าง
  • พอถามไปที่ขนส่งกทม,ก็ให้ถามขนส่งจังหวัดปลายทาฝ พอถามปลายทางก็ให้ถามกทม, ผมก็รับผิดชอบเองทั้งหมดไม่ว่าจะส่งมุ้งลวดไปใหม่หรือโอนเงินให้ไปจ้างทำมุ้งที่โน้น แต่ทุกครั้งก็จัดการให้ลูกค้าพอใจทุกคนนะคับ แต่รายนี้ไม่รู้ว่ามาป่วนหรือคู่แข่งมาแกล้ง
  • ถ้าเป็นลูกค้าผมก็เปิดตัวมาเลยผม support ให้กับลูกค้าไม่เคยตกหล่นอยู่แล้ว หรือติดต่อผมก็ได้24ชม,0863031975ผมจะรอนะคับ เพราะผมไม่ค่อยได้เข้ามาในเว็บ
  • สำหรับคุณ kong26ราคาพิเศษได้อยู่แล้วอุตส่าห์แนะนำลูกค้ามาให้โมรมาได้เลยคับ