ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลายเครียดจากการเลี้ยงลูกอ่อน
  • คลายเครียดจากการเลี้ยงลูกอ่อนด้วยการถ่ายรูปหมาเล่นครับ ลองชมกันเล่นๆน่ะครับ
    ช่วงก่อนหน้านี้ถ่ายแต่ลูกสาวอย่างเดียว จนมีคนถามมามากว่าไม่คิดจะถ่ายรูปหมาที่บ้านมาให้ดูกันบ้างเลยรึ

ลูกหลับเลยจัดมาซักหน่อยครับ

imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
  • href="http://image.ohozaa.com/view/261qk" target="_blank">imagehttp://image.ohozaa.com/i/0df/hxdSA.jpg" />imageimage
  • เดี๋ยวโมยวะเลยจะได้ไม่เครียดอิๆๆๆๆ
  • หมาแดง กับปลอกเขียว ( ผู้นำแฟชั่น ) ยิ้มหวานอีกต่างหาก สวยมากเลยค่ะ ชอบหมาแดงค้า :030: image
    ไฟล์แนบ
    q7z4z[1].jpg 71K
  • หวัดดีครับพี่เอกไม่ได้คุยกันตั้งนานเด็กๆในสังกัดแจ่มทุกตัวเลยครับ...
  • เลี้ยงเยอะจังนะครับ แจ่มๆๆๆ
  • สวยมากครับมีแต่ตัวเมียสวยๆทั้งนั้นเลย
    อยากได้ตัวเมียแบบนี้จังครับ
  • ตัวสีบลูสวยครับชอบ แดงๆก็สวยทุกตัวimage
    ไฟล์แนบ
    v2.jpg 82K
  • :057: :057: :057: :057: :057:
  • ตัวเเรกถือว่าเป็นตัวเมียที่สวยมากเลยครับ
  • มันคือพิทบูล :063:
  • กด like เลยพี่ :063: ชอบแดงๆๆ
  • สวัสดีพ่อเอก เลี้ยงลูกสาวเป็นไงบ้างเหนื่อยไม่ล่ะ เดาว่าพี่คงจะกินเหล้าน้อยลงเยอะเลยล่ะสิ
    ของที่จะส่งไปให้เดี๋ยวฝากไอเปี๊ยกเพื่อนผมไปให้กะมือพี่เองเลยดีกว่า กลัวไปรษณีย์มันทำพัง
    เปี๊ยกมันลงไปวันที่สิบกว่าๆอ่ะครับ

อมันดาสวยมากๆๆจริง ไม่สังเกตบั้นท้ายว่าไม่มีไข่ก็คิดว่าเป็นตัวผู้ทุกที สวยเลยเกิน จองลูกตัวนึงเลยได้มั้ยถ้ามันท้องอ่ะ.. :030:
  • สวยๆทั้งนั้น พิตบูลแบบออริจินอล อนุรักษ์ไว้หน่อยนะทั่น :-D
  • ขอบคุณคร๊าบทุกๆท่าน

ขอบคุณล่วงสำหรับของฝากหลานน่ะครับโต้ง ไม่คิดจะเอาลูกซ่าบ้างหรอโต้ง รอบนี้ซ่าจัดหนักครับ เพิ่งใส่ไปมื่อคืนเอง
  • ขอจีบตัวดำมาใส่กับแท้งหน่อยดีไหมครับ กล้ามสวยดี :021:
  • แบบนี้หาชมยากแล้ว ปลอกคอเขียวนี่ลูกวอเฮดป่าวคับ
  • ปลอกคอฟ้าด้วยป่ะพี่เอก
  • ตัวแรกหน้าตาแมนมากเลยอะค่ะ ^^
  • ใช่แล้วครับเฮียใหญ่ สองตัวนั้นลูกวอเฮดครับ ส่วนตัวไม่ตัดหูหน้าอกกว้างๆนั้นลูกเรดแมนครับ

ได้ครับหมวดถ้าชอบ

• ลืมดูชื่อว่าไม่ใช่เฮียใหญ่ 55555555555
  • ถามนิดส์ค่ะหมวด ตัวดำที่จะใส่กับพี่แท้งค์นี่ตัวไหนคะ ตัวนี้หรือเปล่า ดูเหมือนจะเป็นตัวผู้เลยค่ะ มีปิกั๊ดจูด้วย แล้วจะใส่ยังไงอะคะ 555
    image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 63K
  • แท้งรับได้หมดครับ คุณแองจี้555 พี่เอกเอาจริงป่าวครับพี่ ผมจะได้มีทายาทมาปั้นใหม่ซักตัว :006:

imageimage
    ไฟล์แนบ
    qv3yf.jpg 58K
    IMG_0226.jpg 213K
  • ชอบตัวสีดำ :006:
  • ดำนี่ครับคุณAngie imageimage
    ไฟล์แนบ
    pvT1X.jpg 49K
    qv3yf.jpg 58K
  • แป่ว!!!! ช้าไปแล้วไม่ทันหมวด ขอโทษด้วยครับ^^
  • แต่ผมใส่ตัวนี้ไปแล้วครับ อิอิ

imageimageimageimageimageimageimage
  • งามๆทั้งนั้นพี่เอก
  • หมาสวย ถ่ายรูปก็งามนะพี่ :031:
  • ลูกวอเฮดแม่งยาวเป็นจรวจเลยครับ :p
  • เครียดแล้วเหรอออออ อิอิอิ

ขอภาพหลานอีกซักใบสองใบสิครับ ดูสิ๊ว่าโตไปถึงไหนแล้ว

กลางเดือนกลับจะกลับไปเยี่ยมนะพี่ ตอนนี้ขอธุระและเที่ยวให้อิ่มก่อน อิอิอิ

image

ไฟล์แนบ
    DSCF2986_resize.JPG 103K
  • นั้นโรงเลี้ยงอะไรคุณโจ้ ยาวจังเลย
  • ตัวดำล่างสุดลูกใครครับพี่เอกหน้าสวยดี
  • ขอบคุณครับน้าผี ได้เท่า่นี้ผมก็ภูมิใจแล้วครับ

image
    image
    image

• เป็นลูกโกลเด้นบอยครับ

ได้ครับโจใว้เย็นๆจะถ่ายมาลงให้ดูครับ

image
  • หน้ามันงามมั๊กๆ รอสนใจเล่นกล้าม เล่นกิจกรรมแล้วบอกนะครับ จะรอ :o040:
  • อ่อ...คนละตัวกัน ตกใจหมดเลย555
  • สวยๆๆๆเพ่ พี่
  • ลูกสายกัดดูดีจังเลยครับพี่เอกสวยๆกันทั้งนั้นเลย
  • สวยคับ
  • ผมเชษฐ์ครับพี่มะช่ายเฮียใหญ่ อิอิ
  • ครับผม พอดีเมื่อเช้าไม่ทันดูชื่อ
  • หล่อๆสวยๆ น่าจะเป็นคอกเดียวกัน ครับพี่เอกimage
    ไฟล์แนบ
    222438.jpg 186K
  • ตัวเเรกเห็นเเล้วอยากให้เอาไปทับกะบีเจของพี่มาร์คเลย เเหล่ะจิงๆ
  • หล่อๆกันทั้งนั้นเลย เดี๋ยวนี้กลายเป็นเห็นพิทแล้วหล่อ หล่อมากๆน่ากอด
  • สวยๆทั้งนั้นเลย
  • คุ่นี้ น่า สนุก ปีหน้าเจอกันนะพี่เอก :-D

imageimage
    ไฟล์แนบ
    100_2422.JPG 80K
    vhBrB[1].jpg 77K
  • หล่อๆสวยๆทั้งนั้นเลยนะคับ พี่เอก

:063:
  • ปลอกคอสีน้ำเงินเหมือนกันเลย

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0069.jpg 86K
    IMG_0075.jpg 93K
  • พิทบูลมันเป็นอะไรที่สง่างามจริงๆ :033: