ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์ค...คุณยาย
  • ขออัพเดทหน่อยค่ะพี่

เรื่องของคุณยายขายฟืน ตอนนี้ถึงไหน แล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ

อัพเดทคุณยายเรื่องที่อยู่ อาหารการกิน การเดินทางของแก ให้เห็นหน่อยค่ะ

ขอโทษค่ะพี่ที่รบกวน แต่โยอยากทราบอ่ะค่ะ อิอิ คิดถึงยายแก....
  • เราได้มีการซื้อสิ่งของที่จำเป็นเพื่อยกระดับความเป็นอยู่ประจำวันให้แกเรียบร้อยแล้ว จากตอนแรกที่ตั้งใจว่าจะหาทุนส่งเงินไปให้เดือนละห้าร้อยบาท แต่เราได้ทราบมาภายหลังว่าคุณยายไม่ได้ขัดสนเรื่องเงิน มีคนดูแลเรื่องอาหารการกินไม่ลำบาก แต่ที่ออกมาขายฟืนก็แค่เหงาและไม่อยากอยู่เฉยๆครับ
  • คิดถึงก็น่าจะไปเยี่ยมเยียนแกบ้างนะคุณโย
  • ตอนนี้คุณมาร์คก็ขี้แตกแล้วคงไม่มีปัญญาช่วยใครหลอกตัวเองยังจะไม่รอด55
  • เเกสบายดีครับพี่ๆๆๆไม่ต้องห่วงครับเเกยังเเข็งเเรงอยู๋ครับๆๆ