ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดวาระการประชุม TPC ไทยพิทบูลคลับ
  • งานนี้คงจะไม่ได้แน่เลยคับทั้งหมาทั้งรถอีกพึ้งขายรถไปคับเลยไม่มีรถไปอีกทั้งคนเลี้ยงหมา เลี้ยงเองคนเดียวคับเมียผมคอยเทนอยู่ห่างๆและต้องขอบายนะคับงานนี้ใครมีรถมารับเขาด้วยนะ ปล.ใครมีรถที่จะขายปิ๊กอัพแคบจะขายบอกได้นะคับขอราคาไม่เกิน 350,000 นะคับบบบ ถ้ามีโอกาศเราคงได้พบกันเดอ :-D
  • จาปายหนายกานเหรอ เย้!
    ไฟล์แนบ
    Copy of a184165.jpg 28K
  • ขอความกรุณาอย่าก่อกวนเลยครับ
  • หนูช่วยพี่นะ ทำไมมาว่าหนูแบบนี้ พี่อย่าไปยอมขอโทษนะ เราต้องรักษาศักดิ์ศรี เราไว้ อย่าให้พวกมัน มาทำร้ายพี่ได้ สู้ๆนะค่ะพี่มาร์ค
  • ผมไม่มีเวลาว่างมากมาตามลบกระทู้นะครับ หากอยากเห็นความสงบก็อย่าก่อกวนครับ

ขอบคุณ
  • อีกะหรี่ไปเล่นที่อื่นที่นี่เค้าจะเป็นการเป็นงาน หรืออยากให้กระทู้นี้ลุกเป้นไฟ เอาไงว่ามา
    ในเมื่อยังมี อ้าย อี พวกนี้แต่ผู้ใหญ่ยังนิ่ง(หรือว่าสะใจ ทำเป็นไม่เห็นไม่รู้) ยังให้ท้ายผี
    ไม่เกิน 1 ชั่วโมงกระทู้นี้ล่มแน่นอนสาบานเลย
    +++++++++++++++++
    กูโพสเองไอ้สัด แต่ไม่ใช่กระทู้นี้ พวกเมียกะหรี่ของมึงละมั้งที่ก๊อบมาป่วนในกระทู้นี้ กะทู้นี้กูไม่เคยมายุ่ง

มาเฟียเช็ค ip ดูได้ แหม ด่าได้ดีด่าพวกตัวเอง ไอ้สัด
  • หนูเสียใจที่พี่มาร์ค ว่าหนูก่อกวน อุตสาห์พิมพ์ทั้งวัน ไม่กวนก็ได้ค่ะ เดี๋ยวใครมายุ่งกับพี่อีก หนุไม่ยอมแล้วนะ
  • การช่วยมีหลายวิธี แต่วิธีที่หนูทำมันช่วยจริงๆหรือ
  • จริงหรา มะเฟือง เป็นมะเฟืองเองหร๊า
  • คุณมาร์คมัน พวกมันแกล้งพิมพ์ เพื่อป่วน ไม่ใช่พวกเรานะ ผี 5.15ก็พวกมัน
  • มาเฟียน่าร๊ากกกอ่ะ มาเฟียสู้ๆ
  • การช่วยมีหลายวิธี แต่วิธีที่หนูทำมันช่วยจริงๆหรือ

พวกมันเป็นคนทำ มันแกล้งเป็นผู้หญิง มันก๊อบมาป่วนจากกระทู้โน้น อย่าไปหลงกลมัน
  • ถ้าหนูพวกbb หนูจะพิมพ์ข้อความด่าbbทำไมล่ะ หนูอยู่กับพี่มาร์คมาตลอด
    รักที่นี่ หนูจะพิมพ์กวนพวกมันให้ฟิวส์ขาดไปเลย ถ้าใครมายุ่งกับพี่มาร์ค
  • เราช่วยกันด่ามันนี่ค่ะ ในข้อความไม่มีด่าพี่มาร์คนี่ เข้าใจอะไรหรือป่าว ไม่ช่วยก็อยู่เฉยๆสิค่ะ เค้าเอารูปมาลงที่นี่เราก็ป่วนมันสิค่ะ กระทู้นู้นเรายังป่วนได้เลย มันไปกระทู้ไหนเราก็ตามมันไป ช่วยๆกันนะค่ะ หนูอายุไม่ถึง20
    แต่หนูก็อยากช่วยพิตโซนนะ
  • พี่มาร์ค ลบทำไม ให้พวกมันเห็นซิว่า ใครมายุ่งกับพี่ต้องเจอแบบนี้ อย่าลบสิค่ะหนูเมื่อยนะ
  • มันมาป่วนเพื่อให้กระทู้ล่ม ลบให้หมดเลยพี่มาร์ค พวกBB มันแกล้งด่าตัวเอง
  • การโพ๊สข้อความซ้ำๆ ถือเป็นการก่อกวนความสงบของส่วนรวม เพราะมันสร้างความรำคาญแก่คนอื่น

อย่าทำเลยครับ ขอบคุณมากๆ
  • มุขแกล้งด่าพวกเดียวกัน ฮาว่ะ
  • ช่วยกันๆ สู้ๆ พวกเราใช้ผีให้เป็นประโยชน์ FCพี่มาร์ค
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/24923/บทสรุปของปัญหา/p7

แล้วกระทู้นี้ไม่ลบล่ะครับ ผมกำลังตามอ่าน มีผีตัวไหนมาโพสซ้ำๆไว้เต็มเลย รบกวนช่วยลบหน่อยนะครับ
    รำคาญพวกก่อกวน หวังว่าคงลบเช่นกันนะครับ ผมกำลังตามอ่านอยู่ครับ
  • การที่คุณทำแบบนี้ ผมก็ยิ่งเดือดร้อนครับ เลิกใช้วิชามารเถอะครับ ผมไม่เชื่อหรอกว่าการทำแบบนี้คือการช่วย มันน่าจะเป็นการทำลายมากกว่าครับ
  • อ่านดูรู้สึกผิดป็นสังเกตุ ถ้า fc มาเฟียไม่ทำอย่างนี้แน่ ต้องเป็นอีกฝ่ายแกล้งทำเป็น fc เพื่อป่วนกระทู้
    ช่างต่ำทรามจริงๆ
  • พี่มาร์ค ลบกระทู้ได้ด้วยเหรอครับ ดีจังแห่ะ
  • กระทู้นั้นกูเอง ก็พวกมึงด่าใส่ร้ายคนอื่น กูก็แกล้งพวกมึงดิ กูยอมรับ แตู่้กระทู้นี้พวกมึงมาป่วนทำไม กระทู้ทำงาน
    แล้วมึงก็ยอมรับมั้ย
  • GHOST (124.120.170.25) 4:17PM Permalink
    หนูเสียใจที่พี่มาร์ค ว่าหนูก่อกวน อุตสาห์พิมพ์ทั้งวัน ไม่กวนก็ได้ค่ะ เดี๋ยวใครมายุ่งกับพี่อีก หนุไม่ยอมแล้วนะ

GHOST (124.120.170.25) 4:18PM Permalink
    จริงหรา มะเฟือง เป็นมะเฟืองเองหร๊า

GHOST (124.120.170.25) 4:20PM Permalink
    มาเฟียน่าร๊ากกกอ่ะ มาเฟียสู้ๆ

GHOST (124.120.170.25) 4:29PM Permalink
    ช่วยกันๆ สู้ๆ พวกเราใช้ผีให้เป็นประโยชน์ FCพี่มาร์ค

GHOST (124.120.170.25) 4:32PM Permalink
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24923/บทสรุปของปัญหา/p7

แล้วกระทู้นี้ไม่ลบล่ะครับ ผมกำลังตามอ่าน มีผีตัวไหนมาโพสซ้ำๆไว้เต็มเลย รบกวนช่วยลบหน่อยนะครับ
    รำคาญพวกก่อกวน หวังว่าคงลบเช่นกันนะครับ ผมกำลังตามอ่านอยู่ครับ

พอได้หรือยังครับ
  • ก็หนูเห็นเค้ามาโพสรูป หนูก็ตามมา ป่วน หนูผิดตรงไหน กระทู้นู้นเค้าอยู่นู้นหนูก็ป่วน อย่าทิ้งกันสิค่ะ

ถ้าหนูพวกbb หนูไม่โพสด่าพวกเค้าหรอก อย่าดูเจตนาหนูผิดเลย มาช่วยกัน กระทู้ นู้นพี่มาร์คห้ามลบนะ หนูเมื่อยมือ สู้มันค่ะพี่
  • GHOST (124.120.170.25) 4:38PM Permalink
    ก็หนูเห็นเค้ามาโพสรูป หนูก็ตามมา ป่วน หนูผิดตรงไหน กระทู้นู้นเค้าอยู่นู้นหนูก็ป่วน อย่าทิ้งกันสิค่ะ

ถ้าหนูพวกbb หนูไม่โพสด่าพวกเค้าหรอก อย่าดูเจตนาหนูผิดเลย มาช่วยกัน กระทู้ นู้นพี่มาร์คห้ามลบนะ หนูเมื่อยมือ สู้มันค่ะพี่

GHOST (124.120.170.25) 4:35PM Permalink
    พี่มาร์ค ลบกระทู้ได้ด้วยเหรอครับ ดีจังแห่ะ

สรุปเป็นตัวผู้หรือตัวเมีย เลือกเอาสักเพศนะครับ

• พอมีคนด่า BB เสือกหาว่าแกล้งด่า โอ๊ะพวกมึงประสาทกันไปใหญ่แล้ว ไอ้ควาย
  • หน้าแตกหมอไม่รับเย็บ :o046: เล่นละครเก่งจัง โดนพวกเดียวกันด่าว่ากะหรี่เลย สมน่า
  • เอาไอพี ที่ด่า กระทู้มาด้วยสิครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/24923/บทสรุปของปัญหา/p7

ขอดูไอพีหน่อยครับ อย่า2มาตรฐานครับ

หรือว่าไอพีกระทู้นั้นจะเป็น คุณ มะเฟือง
  • กล้าๆหน่อย อยู่ที่ใจ
  • พี่มาร์คเก่งจังเลย ดูไอพีชาวบ้านเค้าได้ด้วย แล้วยังลบกระทู้ ชาวบ้านเค้าได้ด้วย เก่งจังเลย เย้ๆ

ลองเอาไอพีซ้ำๆจากกระทู้นู้นมาเปิดเผยหน่อยสิค่ะ จะซ้ำกับของหนูไหม ดีไหมก๊ะ พี่
  • ถ้าเป็นกูทำขอให้พ่อกูตาบอด แต่ถ้ากูไม่ได้ทำขอให้พ่อมึงตาบอดนะไอ้สัตว์
  • น้องๆ ผมว่าควรเลิกป่วนนะครับ การที่มีกระทู้แบบนี้มันไม่เหมาะสม

ทำให้เข้าใจผิดกันได้ ขอกันแล้วกัน ทำไปรังแต่สร้างความแตกแยก

เข้าใจผิดไปปล่าวๆ ไม่ว่ารักใครชอบใครผมว่า อย่าทำจะดีที่สุด
  • เมินซะเถอะว่ามันจะทำ เอื้อประโยขน์พวกพ้อง ไล่ ไอพี ออกมาก็มีแต่โปกซ้าย โปกขวา มันทั้งนั้น
  • อยากดู ip กูเหรอไอ้น่าตัวเมีย พี่มาร์คโ์ชว์เลย ไม่ซีเรียสอยู่แล้ว
    แต่เมื่อกี๊มึงทำสันดานเลวมากว่ะ แกล้งด่าพวก BB เพื่อให้ BB มาทะเลาะกับมาเฟีย
    มึงมันเลวมาก เสี้ยมได้ตลอดทุกนาที
  • ถ้าเป็นกูทำขอให้พ่อกูตาบอด แต่ถ้ากูไม่ได้ทำขอให้พ่อมึงตาบอดนะไอ้สัตว์

ด่าโดนใจเลยครับป๋า =D>
  • ขอโทษค่ะเฮียใหญ่ ไปแล้วค่ะ
  • มาเฟีย ออกมาแฉIP อย่างนี้ พูดอย่างนี้ก็แสดงว่า อีกผี2เพศนั่นคือพวกแก็งค์ฝ่ายตรงข้าม คุณคิดได้ครับสามารถคิดได้
    แต่ถ้ามองอีกอย่างพวกคนนอกที่ยังไม่อยากให้จบ ต้องการดดูละครเรื่องนี้ต่อ อย่างนี้คิดได้หรือป่าว ?
    โตแล้วเป็นพ่อคนแล้วหน้าที่ธุรกิจการงานก็ดี วิเคราะให้ถ้วนถี่ อยากด่วนคิดปากไวใจเร็ว ทุกอย่างจะมีทางที่ดีกว่า
  • ที่มาเฟียแฉ ip เพราะจะได้ไม่เกิดการคำใจผิด ลูกน้อง BB ปลอมเป็น fc มาเฟียแล้วไปด่าพวก BB
    แล้วพวก BB ก็มาขู่ว่าจะทำให้บอร์ดล่ม มาเฟียก็ต้องแสดง ip ให้เห็นว่าใครเป็นใคร ดูเอาเองแล้วกัน
    อย่าเอาแต่อคติ ลิ่วล้อ BB หาเรื่องตลอดเวลา
  • GHOST (124.120.170.25) มันคุ้มคลั่งนั่งเฝ้าคอมเรียกหามาเฟียทั้งวัน เข้าขั้นโคม่า
  • R.I.P วงการพิทบูลไทยคนสร้างไม่ว่าฝ่ายไหนเราทำแถบตายพวกทำลายเอาแค่มันส์มือ ลุยต่อ ทำต่อ เพื่อใคร..?? :-< วงการพิตบูลไทยถึงทางตันแล้วหรือยัง วันอาทิตย์ที่ 11กันยายน ร.ร มณเฑียร มีคำตอบ
  • ไปนั่งฟังอย่างเดียวได้มั้ยครับ.....
  • มาเลยครับ ลวดเพ่ บ่าย2-5 สำรองที่นั่งด้วยนะครับ
  • งั้นเก่งโซน สำรอง 1 ที่นั่งครับ^^
  • เรานัดลงทะเบียนกัน 1.30เนื่องจากสถานที่เป็น ร.ร4ดาว คิดเป็นรายหัวนะครับเฮียใหญ่จะมีของที่ระลึกก่อนเข้างานนะครับ เราจะช่วยกันกำหนดทิศทาง พิทบูลไทยไปไกลได้แค่ไหน TPCจะตกเป็นสมบัติของน้องๆที่รักในสายพันธุ์นี้รุ่นต่อไปวันนี้ ไม่ว่าจะเป็น เฮียใหญ่ พี่โฟคร์ มาเฟีย คุณปู และอีกหลายๆท่านเค้าเหล่านี้ จะเป็นผู้วางรากฐานลงเข็ม บ้านหลังใหญ่หลังนี้จะเป็นบ้านที่น่าอยู่ หรือจะเป็นบ้านร้าง อาทิตย์ที่ 11 มีคำตอบ
  • จะรอชมภาพบรรยากาศของการประชุมนะคะ เป็นกำลังใจให้พวกพี่ๆเดินหน้าต่อไป อยากอาศัยบ้านหลังนี้
    อย่างยั่งยืนและสงบสุขค่ะ
  • ขอลดเหลือ 1 ครับ ดึกแล้วไม่กล้าโทรบอกครับ :-D
  • มาเดี่ยวแบบนี้ก็สวยนะซิหมวด555555