ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากให้ตัวนี้มาไทย...ช่วยกันเชียร์
  • ชั่วโมงนี้กระแสบูลลี่เราแรงเหลือเกิน...เกินที่ใครจะคาดคิด

ใครจะคิดว่าหมาบูลลี่ดังๆ หลายๆ ตัวในอเมริกา ระดับซุปเปอร์สตาร์ จะเข้ามาอยู่ในประเทศไทย !!!

นี่ก็เป็นอีกตัวนึงที่ งาม เหลือ เกินนนนนน คุณๆ ว่าไหม?

แถมยัง แพง เหลือ เกินนนนนน

ใครอยากให้ตัวนี้เข้ามาไทย โปรดช่วยกันเชียร์ด้วยครับ เขาจะได้มีกำลังใจ

ปลุกกระแสบูลลี่ให้กระฉ่อนกันไปเลย เว่อร์ดีไหม? 555

image

งามดีไหมครับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    CRUNK1.jpg 66K
    246672_147274202012500_100001897637149_312050_5480565_n.jpg 98K
    CRUNK5.jpg 91K
  • เชียร์ครับ
  • งามมากครับ เอาใจช่วยอีกแรง :063:
  • ถ้าเป็นตัวนี้ต้องเชียร์น้องยีนส์ผมว่าได้เห็นตัวจริงๆแน่
  • OMG!!! เอะนี่มันตัวอะไร :063:
  • สวยมากครับ มาอีก 1เสียง ใครมีกำลังพอจัดเลยครับ
  • :067: เชียร์ด้วยคนครับ
  • สวยครับ เชียร์ด้วยอีกคน
  • เอาด้วย =D> 8->
  • เท่าไหร่ว่ะต้อม เอาเบอร์บัญชีมา เดี๋ยวให้เฮียใหญ่โอนให้ เย้!
  • เชียร์ๆ เอารถถังมาเมืองไทย :)
  • จะเป็นลม สำหรับความบึ่ก
  • คนที่ต้องเชียร์ คือคนที่คุณ tanakrit บอกนั่นแหล่ะครับ ถั่วต้ม!!!!!

ต้องบอกก่อนว่าตอนแรกเขาไม่ได้คิดจะขาย แต่ด้วยความที่เป็นสิ่งที่เรียกว่า "ความฝัน"

เราก็ได้มีการติดต่อไปเพื่อขอเค้ามาเลี้ยง... ได้มีการพูดคุยอย่างลึกซึ้ง และเข้าใจ ในเจตนาของผู้เป็นเจ้าของ

ว่าถ้าเราสามารถ ทำให้ "ลูกชาย" เค้าไปอยู่กับเจ้าของที่ดี ดีมากๆ

เราก็มีลุ้นล่ะครับงานนี้ !!!!!

****************** เรื่องราคา มโหฬาร อลังการ ตะลึงตึงตึงกันเลย ******************

สำหรับเค้าตัวนี้ ถ้าเค้าจะมาเมืองไทยนะ เราต้องบินไปรับถึงบ้านเค้าครับ !!!!!

*****************************************************************************

to...pitlear เดี๋ยวถ้าเฮียใหญ่ไม่โอนมานะ
    ไอ้พี่หนุ่ม...เดี๋ยวผมขอใช้สิทธิ์พาดพิงบ้าง งานหน้าเจอกันแน่ เย้! :-))
  • บางคนอาจจะคิดว่าเรื่องหมาหมา ไร้สาระ ทำไมต้องซื้อแพง

วันนี้ผมเข้าใจในตัวผู้ซื้อแล้วว่า ทำไม? เขาต้องจ่ายแพงขนาดนั้น เพื่อได้เป็นเจ้าของ

อย่างเช่นชาวจีน ที่ซื้อหมาตัวนึง 10 ล้าน!!!!! เพราะอะไร? ทำไม?

ลองคิดดูซิว่า ทำไมท่านถึงอยากได้รถหรูๆ ราคาหลายๆ ล้าน
    ทั้งๆ ที่ รถคันละแสน ก็พาท่านไปถึงที่หมายเหมือนกัน เย้!!! :X

สำหรับเค้าตัวนี้ ก็ไม่ต่างกับ ปอเช่ เฟอร์รารี่
    image
    ไฟล์แนบ
    CRUNK3.jpg 61K
  • ได้กอดสักทีก็จะดีถมไป แหมอยากจะเหมาแม่จะเอาเท่าไหร่ หุหุ...
  • ใช้เลยพี่ ซื้อพ่อกับแม่มันมาด้วยเลยดีไหม่เอ่ย อิอิอิอิอิอิอิ สุดๆ เลยขอบอก :063:
  • เอาจริงๆ เลยนะ ซื้อพ่อแม่มันหมา ในความคิดพี่เองคิดว่า 60% ต้องมาจากการเลี้ยงดูที่สุดยอดจริงๆ เท่านั้น ไม่งั้นก็ไม่มีทางที่จะสวยแบบเค้าเลี้ยงได้

แล้วการผสมอีกครั้งนั้น ก็ยังไม่รู้ว่าจะได้ลักษณะแบบเค้าหรือเปล่า

แล้วยิ่งอากาศในเมืองไทยอีก

สรุป...เอาตัวมันมาเลย เอามากอดให้สมใจเนอะ 555
    อิจฉาว้อยยยยยย
  • 60% ต้องมาจากการเลี้ยงดูที่สุดยอดจริงๆ เท่านั้น

ยืนยันตามนั้นครับ !!!

แต่ แล้วยิ่งอากาศในเมืองไทยอีก
    อันนี้ ผมว่า ทำได้ !!!
    :-D
  • เอาไอ้ตัวนี้ มาพร้อมกันเลยท่านต้อม
    image
    ไฟล์แนบ
    224746_181009795284695_100001270278223_488922_5395459_n.jpg 56K
  • งานนี้สงสัยมาชัวร์ ยีนส์สู้ๆ =D>
  • อื้อหือเห็นกระทู้แล้วไปไม่เป็นเลยพี่

มาๆใครจะหุ้นด้วยโยนมาเลยพี่ๆ 5 5 5 :o021: image
    ไฟล์แนบ
    CRUNKandCJ2.jpg 87K
  • รอตั้งนานกว่าจะมานะ GuPao 555

ตังไม่มีช่วย แต่ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ สู้ เชียร์ขาดใจว้อยยย \m/

image
    ไฟล์แนบ
    CRUNK2.jpg 97K
  • ระดับยีนส์แล้วต้องขอหุ้น รึครับ ผมว่าไม่ต้องมั่ง
  • พี่เอาอย่างนี้มาเข้าPGอีกตัวพอเลย สุดยอด
  • น้องยีนจัดมาาาา