ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากแดงๆให้พี่keng cm ครับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1737.JPG 151K
    IMG_1740.JPG 152K
  • นิสัยดีมากพี่ เขาชอบอยู่เงียบๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1736.JPG 155K
  • ตัวนี้ สวยแน่ๆ ครับ ลูกเต๋าใครเอ่ย กระดูกมาดีด้วย :)
  • แสดงว่ารักแดงจริงตัวข้างหลังยังแดงเลย
  • ช่วงนี้หายเงียบไปเลยน่ะครับ ตัดป่าวครับหูน่ะ ดูจากรูปแล้วเลี้ยงได้ดีมากครับ คงจะเอาใจใส่หน้าดูเลยล่ะ ยังไงมีปัญหาอะไรก็โทรมาหรือมาที่บ้านก็ได้น่ะครับ ดื่มกันซักหน่อย ยินดีเสมอครับ ฝากเรื่องเลี้ยงบนกระเบื้องนิดนึงน่ะครับระวังขาหลังเสียด้วยน่ะครับ
  • นี้ครับพ่อมัน
    image
    เอารูปตอนพ่อมัน4-5เดือนไปดูครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    toorup.jpg 100K
    toorup.4เดือน.jpg 119K
    toorup.4เดือน4.jpg 120K
    toorup.4เดือน2.jpg 116K
  • จะตัดอยู่ครับ รบกวนพี่เก่งติดต่อหมอให้หน่อย วันพฤหัสที่15 นี้ครับ แล้วจะโทรหาพี่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1739.JPG 156K
  • โทษทีครับ รูปกลับหัวimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1739.JPG 154K
    IMG_1740.JPG 150K
  • แจ่มคับผมชอบหมาแดง
  • ดูกี่ที่ก็สวยจริงๆว่ะ(ก็เราบรีดเองนี้นา555)นี้ล่ะแดงงงงงงงงงงงจริงๆ แดงจนแสบตาเลยล่ะ อิอิอิอิ
  • สายเลือดเดียวกัน..........image
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 5K
    images.jpg 5K