ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • โทษทีเต้ไม่ได้ไปยุ่งจิงๆ ญาติพี่เต็มบ้านเลยวันนั้นเลยไม่ได้โทรบอกไม่ว่ากันนะไอ้น้องชาย
    ......................................แก้หนาว .......................
  • หวัดดีตอนบ่ายครับ ในเมืองน้ำลดยังครับ
  • ยังเลย
  • พี่ตั้ม...ผีชนะเยอะจังเล้า.............. :o056:
  • พี่บอยรู้ได้ไงครับ น้ำขึ้นเรื่อยๆๆครับพี่ป่าน
  • สำหรับน้องบูม พี่จัดเบียร์ดำให้ลังเลยน้อง
  • (นับถอยหลังแล้วคับ)imageimageimage
  • อู๋ โบนันซ่าว่างัย เห็นพี่เค้าว่า 21-22 มกราคม
  • สถานที่มิทติ้งของเรา

จะไปที่ไหนเนี๊ย

น้ำท่วมคับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_3715.JPG 62K
  • ไว้ให้น้ำลด แล้วค่อยว่ากันอีกที่
  • พี่ป่านผมไปแน่ เดี๋ยวจะโทรถามรายละเอียดอีกทีครับ

แซมพอดีเลย เอาหมาไปไหว้น้ำกัน 5555555555
  • ใครจะไปมิทติ้งกัน เอาเรือไปด้วยนะ

๕๕๕๕๕๕๕
  • >>>> เอาเรือไป พี่ไปด้วยคนคราบ ฮา....ๆ :o023:
  • >>>รักทุกคนคราบ จุ๊บ จุ๊บ..ๆ :o040:
  • รักนะ จุ๊บๆๆๆ 55
  • ขอรักด้วยคนคับ

จุ้บบบบบบบบบบบบบบ
  • ไปไหนกันหมดแล้วครับพี่น้อง เงียบจัง น้ำท่วมหนี้น้ำกันไปถึงไหนแล้วเนี้ย
  • >>> มาแล้วจ๊า คิดถึงมากมาย.. :o046:
  • >>> เบ้นอยู่ไหมคราบ.. :o024:
  • >>> บูม ซันนี่ท้องไหม ว่างๆจะพาคลองขอนแก่นไปเที่ยวหานะจ๊ะ.. :o046:
  • >>> คราบพี่บอย ไว้โอกาศหน้าคราบพี่ นับถอยหลังแล้วนะคราบใกล้เป็นความจริงทุกทีๆ.. :o024:
  • >>> อู๋ งานลากครั้งต่อไปจัดที่ไหนคราบ.. :o046:
  • สวัสดี..ชาวเลยและน้องเมย์!!!
  • ก็เห็นมีแต่งานป๋ามาร์คอ่ะครับ และก็เชียงใหม่มั้ง แต่ผมตั้งใจไว้จะไปที่โบนันซ่าอ่ะครับ น่าไปน่ะพี่ผมว่าอ่ะ
  • บายดีกันมั้ย.image
    ไฟล์แนบ
    313271_2186706641676_1667361649_2088602_20805471_s.jpg 9K
  • รถคันเดียวมันเวียนเทียนขย่มกันคุ้มเลย...
  • ได้เลยคับ พี่เต้

พึ่งไม่กี่วันยังดูไม่ออกคับผม
  • อู๋ วันพุธนี้พอจะว่างมั้ย ตอนเย็นๆ ถ้าว่างก็มาเอาเสื้อนะ
    บอกเพื่อนๆด้วยเด้อ ใครว่างก็มาเอาได้เด้อ
    พี่จะเข้าเมืองเลย ไปทำฟัน นัดกันที่ร้านไหนก็ได้
    เพราะกุดป่องน้ำยังไม่ลดลงเลยใช่ป่ะ
  • ว่างพี่น็อคถ้าเป็นตอนเย็นๆๆค่ำๆๆผมเข้าไปเมืองเลยทุกวัน กินข้าวบ้านยายดีมั้ยพี่เดี๋ยวไงผมจะโทรนัดเพื่อนอีกที่แล้วจะโทหาพี่นะครับ
  • โอเค จัดไปตามนั้น
  • เพื่อนๆที่สั่งเสื้อไว้ วันพุธที่ 21 กย 54 เข้าไปเจอกันที่ร้านบ้านยายนะครับ เจอกันประมาณ 19.00 นใเป็นต้นไป เสื้อราคาตัวล่ะ 180 บาท ไม่แน่ใจยังไงโทรถามเบอร็นี้นะครับ 0833513384

จำนวนเสื้อ

พี่เต้ 2 ตัว M, L
    พี่ป่าน 3 ตัว M. S.L
    พี่เจ 2 ตัว M, L
    น้องตัง 1 ตัว M
    เบนซ์ 2 ตัว M,L
    อู๋ 2 ตัว M,L
    แซม 2 ตัว M,L
    เค 1 ตัว ยังไม่ระบุ
    พี่ต้น 1 ตัว L
    พี่บูมสุดหล่อ 3 ตัว L,XL,M
    รวม
    M 8 ตัว
    L 8 ตัว
    S 1 ตัว
    XL 1 ตัว

ตามนี้เลยครับพี่น็อค 18 ตัว
  • >>> อยากได้เสื้อเร็วๆ จัง วันที่ 21 มีสาวๆอะปล่าววววววว..... :o046:
  • ว่าแต่เมื่อไหร่น้องเต้ น้องแนนจะมาเมืองเลยน้อ รออยู่
  • สาวๆๆๆหนี้น้ำท่วมไปหมดแล้วพี่เต้ (บ้านล่าง) ฮ่าๆๆๆๆ
  • เบิร์ดเดย์จ๊ะเบ้นและก็ตัวพี่เช่นกัน สงสัยที่เลยเรือน่าจะขายดีนะเนี้ย อิอิ
  • >>> ใกล้แล้วคราบพี่น็อค อยากไปใจจะขาดอยู่แล้วพี่ คิดถึงสาวสวยเมืองเลย.. ฮา..ๆ :o027:
  • >>> บ้านล่างพี่ไม่เอา.. ยกให้บูมบ้านล่างคนเดียวเลยคราบอู๋.. :o023:
  • ok อู๋ ตามนั้น แล้วเจอกันคับพี่น้อง
  • 21 นี้เจอกันครับ พี่น้องครับ
  • ก็อยากให้เพื่อนพี่น้องไปกันพร้อมหน้าพร้อมตากันนะครับ ถือว่าเอาเป็นวันประชุมกันเลยล่ะกัน ใครอยากจะให้

กลุ่มของเราออกมาแบบไหน ก็เสนอมาในวันนั้นเลย แล้วเจอกันครับ ข้าวเย็นมือแรกของเรากับพิทบูลเลยครับ :X :033: :033:
  • พี่เต้ นี้รู้ใจน้องจิงๆน่ะคับ

• ไอ้เบนซ์มันไปจำศิลอยู่ไหนว่ะเนี้ย หายห้าหายตาเลย โทรไปก็ไม่รับอีก
  • >>> ใจเย็น..ๆ อู๋ พี่ได้ข่าวว่าเบ้นอยู่กับเด็กใหม่ บอกเลิกตั๊กไปแล้ว.. :o003:

ตายแน่..ๆ เบ้นน้องรัก.. :o023: .. ตัวไครตัวมันพี่ไประ บาย.. :o046:
  • :o023: :o023: :o046: :o046: :o046: :o023: :o023:
  • ไอ้เบนซ์มันมีแบบนี้ด้วยหรอพี่ เห็นวันๆๆมันมีแต่งานกับหมานะ เรื่องสาวๆๆยังไม่รู้ว่ามันมีเก็บไว้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ
  • สวัสดีคับพี่เต้ พี่แนน พี่บูมและทุกๆท่านโทษทีคับช่วงนี้งานยุ้งมากๆเหนื่อยสุดๆทำ โอที ทุกวัน

ไม่มีเวลามาทักทายวันที่ 21ผมยังไม่รู้ว่าจะว่างหรือป่าวต้องขอดูๆก่อนนะคับถ้าว่างคงได้ไปละคับ
  • >>> เบ้นมาแว้วววววววว............. :o023:
  • ไปด้วยคนดิ
  • >>> เอาเรือไปนะพี่แมท.. :o046:
  • มาสิครับพี่แม็ท ตอนเย็ยเจอกันนะครับพี่น้อง กินแลงนำกัน ยุบ้านยายเด้อ 555555555