ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อิอิ เอา กันง่ายๆแบบนี้เลย หรอครับ 555 งั้นรอแป๊บนะครับ เผื่อมีคน สนใจครับ
  • เบื่อไอ้พวกทำตัวเหมือนขอทานแบบเนี้ย เอะอะไรก็จะขอหมาพันธุ์แบบนี้ใครเขาจะให้ฟรี ๆ ถ้าไม่จำเป็นปัญญาอ่อน คุณเคยเห็น

พวกขอทาน มันเดินขอเงินแบบน่ารำคาญไหมนั่นล่ะเหมือนตัวคุณเลยล่ะ
  • แรงไปครับคุณผี :m017:...... แต่ขอฟรีแบบนี้ ถ้าไม่ใช่คนรู้จักกันผมไม่ให้ครับ :m005: ผมว่าคนเลี้ยงหมาพันธุ์นี้ ต้องมีความรับผิดชอบพอสมควร ถ้าไม่รู้นิสัยใจคอกันไม่กล้าให้ฟรีครับ กลัวเอาไปเลี้ยง หรือดูแลไม่ดีไปกัดใครเค้า คนอื่นเค้าจะมองว่า Pitbull เป็นหมาฆาตรกรอีก ทั้งๆที่มันเป็นหมานิสัยดี(กับคน)มากๆ แท้ๆ :m019:
  • มีครับลองโทรไปคุยชิครับ0862122231
  • ผี....ใจร้ายไปป่าว
  • 5555+ พี่ให้ครับน้อง กำลังจะคลอด สายดีโคตรๆ ซื้อพ่อกะแม่มันมาตัวละหลายหมื่น แต่ให้น้องนั้งเครื่องขึ้นมาเอาที่เชียงรายนะ
  • เข้าใจคนด่า-เห็นใจคนขอ อย่างว่าละครับถ้าไม่รู้จักกันใครจะให้ ของผมอย่างไม่สวยยัง 7000 ->_
  • ปกติจะไม่ชอบและไม่เห็นด้วย กับ Ghost ปากเสีย แต่กระทู้นี้ขอยกเว้น ไว้สักกระทู้เพราะเข้าใจว่ามัน ก็ทุเรศจิง ๆ นั่นแหละคุณลอง

คิดดูล่ะกันสมมุติคุณขายของไรอยู่แล้ว แล้วจู่ ๆ มีคนเดินมาขอคุณมันน่ารำคาญไหมล่ะ เฮ้อ คนเราน้อ
  • ::อาหารก็ต้องซื้อ..
    ต้องเอาจัยด้วยน่ะพี่..(ต้องรักษายามเจ็บ ป่วยด้วย)
    ทำได้ป่าว..
    ถึงหมาฟรี แต่ที่ตามมา ถ้า พี่ไม่มีจัยก็เลี้ยงไม่ได้นา..บอกหัย:m008:
  • ด้านดีชอบ ถ้ามีกูให้เลย:o016::o016::o016:
  • พอดีบ้านอยู่เชียงราย ครับ 55+ ขอด้วย คน อิอิ
  • มี ต้องการรายละเอียดโทร.มาคุย 0870357993
  • อยู่เชียงราย ต้องนั่งเครื่องไปลง สุวรรณภูมิ แล้วต่อเครื่องที่นั่น มาเชียงราย แล้วพี่จะให้ 5555+ (ต้องนั่งการบินไทยด้วยนะ)
  • taroman ผมขอตั๋วเครื่องบินละกัน หมาไม่มีปัญญาเลี้ยงแล้วอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • บอกว่าล้อเล่นจะง่ายกว่านะพี่ tarotman 555+

แหม..คนตั้งกระทู้นี่ก็นะจิงๆ พี่เลยอยากได้ผมก็เข้าใจอยู่ ผมเองเหมือน ก็เห็นใจนะ รู้ว่าชอบ!!

แต่เหมือนขับรถเข้าปั๊มแล้วไปขอเติมฟรีอะ มีปั๊มไหนให้เติมฟรีๆบ้างอะพี่ 555

ซื้อเถอะพี่...รึลองสักนิดถ้าแพงไปกูต่อดูในราคาที่พอจะสู้ไหว

คนที่เข้าขายให้จะได้รู้ถึงความตั้งใจและพื้นฐานของคนที่จะเอาไปเลี้ยงดูด้วย รึอย่างน้องให้เป็นค่าน้ำมนค่าอุ้มท้องของแม่หมาก็ยังดี

มักง่ายแบบนี้ ผมคิดได้อย่างเดียวเลย เอาไปก็คงจะเลี้ยงด้วยระบบบุฟเฟ่ชัวร์ (ตามมีตามเิกิด มึงมากูก็ไม่ได้เสียไรนิ)

แต่ถ้าพี่มีเจตนาแบบว่า..ใครเลี้ยงไม่ไหวจัดมา เดี๋ยวจัดให้ (แบบมูลนิธิ) ผมเองก็ขออภัยด้วยนะคับ พี่ใจบุญจิงๆขอโทดคร๊าบบบบบบ!!