ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 2ปีกับ3.5เดือน.imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0101.jpg 106K
    IMG_0088.jpg 106K
    IMG_0108.jpg 107K
    IMG_0082.jpg 86K
  • หุ่นมันกระชับดีจริงๆ
  • กล้องก็งั้นๆ ฝีมือการถ่ายรูปก็ห่วย กำลังรอตากล้องกิตติมศักดิ์จากพัทลุงกับรัตภูมิมาเยือนอยู่.
    imageimageimageimage ;-)
    ไฟล์แนบ
    IMG_0103.jpg 121K
    IMG_0102.jpg 109K
    IMG_0091.jpg 108K
    IMG_0087.jpg 113K
  • สวยจังครับบบบบบบบบบ ล้ำปึ๊กเลยตัวนี้
  • ตัวนี้ถ้าอัดกับ robo ค่ายราม3อืมมม หยุดโลก 8->
  • เป็นตัวเมียท่ีสุดต่ิง ตล่ิงพังจริงครับพ่ีตี๋ :o058:
  • เฮียเหลียงพูดถูกใจ จัดเลยลูกพี่ตี๋ ผมจองตัวนึง

ช่างภาพจากพัทลุงชะตากำลังจะขาด เมียมันโทรเข้ามาหาผมๆบอกผมไม่อยู่ให้ที่ไปที่หมอตั้มดู
  • สวยมากครับพี่ :063: เปนตัวเมียที่หน้าโหด หุ่นนี่บาดใจมาก
  • ขอแก้ข้อมูล 2ปีกับ2.5เดือนครับ
    ขอบคุน ครับคุณ C
    ขอบคุน เฮียเหลียง ครับ แต่ถ้านังนี่ได้ทับกับหมาจากราม3 ไอ้คนที่ไปปล่อยข่าวใส่ร้ายผมและเฮียใหญ่คงชักดิ้นชักงอแน่ๆ.
    ขอบคุนครับ คาวบอย.
    เฮ้ย เอก แล้วมันไปทำคดีไรไว้หล่าวนิ.
    และนี่สุดยอดBully Red ตัวผู้ที่สวยโดนใจ ใครหลายคน แรงขับเต็มทั้งหกสูบ Primo น้องชายของYall B
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1056.jpg 87K
  • ขอบคุน คุณหมีและคุณคิมครับ.
    ส่วนนี่ก็ Desperado ขวัญใจของ....... พี่น้องท้องเดียวกันกับ Yally B.
    http://s853.photobucket.com/albums/ab92/redguardian_photos/?action=view&current=P2030006.mp4
  • 2ปี 2.5 เดือนปี้ได้แล้ว ยกขบวนขันหมากกล้วย อ้อย กลองยาวเข้า กทม ได้แล้วช้าอยู่ใยเป็นเถ้าแก่ให้เอามั้ย คริกๆ :p
  • แยลลี บี หนูเหมือนผู้ชายมากเลยค่า ล่ำจริงอะไรจริง หน้าก็ให้ :030:
  • ณ เพลานี้ก็ผ่านไปเกือบ 5 เดือนแล้วน่ะครับลวดเพ่ รอบนี้จัดอีกมั้ยยยยย
  • พี่เก่ง ว้าววว นังบีหรือพี่น้องมันครับ :p
    เฮียเหลียง ผมรู้ว่าเฮียจะช่วยเป็นเถ้าแก่ให้จริง แต่เอ่ออ เฮียอาจมีแฟนคลับตามสอยเพราะเรื่องนี้ได้นะครับ.
    คุณ Angie นี่แฟนตัวยงของนังบีเลยนะเนี่ย ขอบคุนครับ.
    เอก คงไม่อ่ะครับ.
    ตัวนี้เป็นน้องชายต่างแม่ครับ.
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_3216.jpg 49K
  • 55 ตี๋อย่าไปกลัวดิ หมาปี้กันโดนด่าด้วยเหรอ :-))
  • เฮ้อ! เศร้าใจดูกี่ที ๆๆ ก็เหมือนทอมบอย สรุปว่า สาวเยลลีบี เป็นฮีตกับเค้าใหมพี่ตี๋ 555++
  • นี่ล่ะค่ะ สาวมั่นตัวจริง สวยไปอีกแบบค่ะ ( เผอิญตัวเอง ชอบหมาแดง สไตล์สูงใหญ่ นะคะ ) :) แต่โดยภาพรวมดูดีมากๆ ค่ะ
  • ผมไม่กลัวครับเฮีย เพราะเรื่องนั้นไม่เป็นความจริง แต่มีบางคนไปหลงเชื่อและดันกลัวซะงั้น.
    พี่เล็ก ว่าลูกสาวผมเป็นทอมเหรอ 555 เป็นดิพี่ ว่าแต่ระวังเหอะนังนี่ ลากcrv เล่นอาทิตย์ละสามวันนะเพ่ อิอิ
    ขอบคุนครับคุณ krunitaya.
    นี่ก็ UKC Gr Ch Punisher กวาดรางวังมาแล้วมากมาย พี่น้องท้องเดียวกันกับ Yally B ครับ.
    image
    ไฟล์แนบ
    e738c1db5caa469c91b3fbf091ed1e29.jpg 72K
  • หนาขึ้นเยอะเลย ดูรูป Yally B ทีไรไม่เคยผิดหวังครับคุณตี๋

ถ่ายภาพสวยๆ ไม่ใช่เรื่องยากครับ พิทบูลเป็นสัตว์ตัวเตี้ย นั่งยองๆ
    จับภาพกําลังพอดี ถ้าอยากให้ได้อารมณ์ก็ซูมเข้าไปหน่อย มือนิ่งๆ ขยับเพียง
    นิ้วเดียว แค่นิ้วกด ส่วนสีสันก็ใช้แสงธรมมชาติพระอาทิตย์ขึ้นหรือตกดินช่วยครับ...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh on Sushine 2010_08_19_19_55_17_0004.jpg 150K
  • ว้าวววว หมาหล่อ อิอิ.. วันก่อน เห็น ออก ข่าว ลาก เสาไฟฟ้า ทีเดียว 7 ต้น ... :-D
  • ขอบคุนครับคุณ Tek
    ตา เจมส์ ครับ แค่หก เอ๊งงง อย่าเอ็ดไปเดี๋ยวพี่เล็ก จะรู้ตัวซะก่อน :-))
  • พี่ตี๋ครับYally B สวยมากครับ สายเลือดก็สุดๆแล้ว ชอบครับพี่น้องกันก็สุดยอด Gr Ch Punisher
  • โห! เสาไฟฟ้า 6 , 7 ต้นล้ม เฮอร์ริเคนถล่มเบตงหรือพี่ 555++
  • นางงาม Yally B มาแล้ว สวยโดนใจเลยครับ พี่ตี๋
  • ชอบมากครับ ใกล้มีผลงานรึยัง :-D
  • สวยมากๆคับ พี่ตี๋

:063:
  • เป็นตัวเมียที่หนามากครับ
  • สวยมากๆ เปิดผสมมั้ยครับ ??
  • หนามากอ่าพี่กระชับดีจังเลย
  • อวบอั็นมาหครับ
  • ขอโทษครับ * อวบอั๋นมากๆครับ
  • เนะ ครับ..... ;-)
    พี่เล็ก อั๊พมาแลบ้าง กลัวอ่ะดิ อิอิ
    ขอบคุนครับ คุณ นัท
    ยังครับคุณ tong
    ขอบคุนครับ คุณ บูม
    ขอบคุน คุณ keng
    นัง บี เป็นตัวเมียครับ คุณ pongt
    ของคุณ ooISoo ก็สวยครับ
    มันอวบจริงๆครับคุณ Matoom.
  • จัดเลยๆๆๆพี่ตี๋ ไหนๆเฮียเหลียงก็จะเป็นเถ้าแก่ให้แล้ว งุงิๆๆๆ5555:030:
    MR.PRIMOนี่หล่อได้ใจจริงๆๆๆ ใครก็ได้เอามันมาที :021:
  • เป็นเถ้าแก่ได้ เฮียใหญ่จะให้ไม่ให้ค่าสินสอดเท่าไหร่ไปว่ากันเองเด้อแค่อยากให้ลูกมันหน้าตาบอดี้จะเป็นเหมือนที่คิดไว้ป่าว อันนี้เถ้าแก่ไม่เกี่ยว55
  • ถ้าได้กับโรโบผมละจองจ่ายเงินล่วงหน้าเลยครับพี่ตี๋ สวยๆๆๆ... :021:
  • หัว ไหล่ ตูด แน่นมากเลยพี่ตี๋

มะไหร่มันจะมีลูกเนี่ยพี่ ใส่ไอ้โบ้นะจบเลย :o027:
  • งามแต้ๆ
  • เอาไปอีกรูปสำหรับ 28เค
    ผมทราบครับเฮีย
    คุณโต้ง บายดีนะครับ
    ยังไม่รู้ว่าเมื่อไหร่เลย ยีนส์
    ขอบคุนป้าพร ครับ.
    image
    ไฟล์แนบ
    100_1731.jpg 77K
  • งามครับคุณตี๋ น่ากอดมาก
  • ขอบคุนครับ เอาไปกอดเล่นมั๊ยครับ อิอิ :p
  • อย่างโหด เลยคับพี่ตี๋
  • แหมๆๆๆๆ อัพกันจัง พอดีพึ่งกลับจากเฝ้าลูกที่โรงบาล เหอๆๆๆๆ

พี่เอกก็ว่าไปมีรึที่ผมจะกลัวเมีย ไม่ได้ไปทำคดีอะไรหรอกพี่
    แค่กินเหล้าแล้วไม่ได้กลับบ้านสองวัน กลับไปทีหัวแทบขาด5555

นังเยลลี่มันต้องเอ๊าครอสกับหมาเทพ "vespapink onlyrednose camp Rated R Superstar"
    เท่านั้น รับรอง สั่นสะเทือนวงการบันเทิง5555
  • โดนสุดๆๆๆๆๆๆครับ
  • ขอบคุนครับ ตี้
    นี่ถ้ายังมีระบบผีนะ มรึง เละแน่ ไอน้องว่าน ขอให้ลูกหายไวๆนะ ส่วน พาสปอต พี่ตั้งใจไม่ซื้อไปเพราะเดี๋ยวเดือนหน้า แกจะเบี้ยว ไม่มาเบตง :-))
    ขอบคุณครับ คุณ ao.
    image
    ไฟล์แนบ
    BullyBoy-1.jpg 38K
  • ผมก็ว่างั้นแหละพี่ พอไม่มีผีนี่ โพสอะไรสะดวกขึ้นเยอะ
    ไม่ต้องมาระแวงกัน เหอๆๆๆๆ

ไปแน่นอนพี่รับรองไม่มีพลาดอยากกินพาสปอตขวดเขียว55555
  • อย่าลืมพกกล้องมาด้วยนะเฟ้ย และกรุณาขออนุมัติจากภรรยาให้เรียบร้อยด้วย กร้ากกกimage
    ไฟล์แนบ
    bully boy.jpg 131K
  • มันไม่ขอหลอกพี่เดี่ยวมันก็หนีไปอีก 5555555
    ไม่มีผีแล้วเดี๋ยวได้เอาหมาหน้าแหลมที่บ้านมาลงบ่อยๆ

image