ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • พี่โจ้พี่โอ๊ตงานศพอยู่ที่ไหนแจ้งด้วยนะคับ
  • งานอยู่วัดแสนวารินใกล้ๆกรมทางหลวง
  • ขอแสดงความเสียใจ ต่อครอบครัวของน้องโถด้วยครับ
  • โถวัดแสน นายจะอยู่ในใจตลอดไป
  • ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของคุณโถด้วยครับ
  • ที่อุบลมีร้านส้มตำร้านไหนที่อร่อยบ้างครับ
  • เจ้าจากไปแล้วน้องโถที่น่ารักของพี่ ขอให้เอ็งนอนหลับให้สบายน่ะภาพเก่าๆที่เคยร่วมสนุกกันมามันจะอยู่ในใจพี่นี้ตลอดน่ะไอ้โถน้องรัก...ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของน้องโถอย่างสุดซึ้งต่อครอบครัวน้องโถด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    22.JPG 128K
  • ร้านไหนคนเยอะเข้าเลยคับพี่ยศ :063:
  • สูสุขตินะโถ วัดแสน
  • ตกใจครับ เพิ่งเข้ามาเล่นบอร์ด สาย ๆ นี้

กลุ่มผุ้เลี้ยงพิืทบูลของพวกเราก็ต้องเสียสมาชิกไปอีกคนแล้ว...ใช้ชีวิตระมัดระวังด้วยนะครับพี่น้อง

ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ่งกับครอบครัว ของ โถ วัดแสน กับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับ

ของคุณโถ วัดแสน ด้วยนะครับ และก็ขอให้ดวงวิญญาณของคุณโถ วัดแสนจงไปสู้สุขคติภพด้วยเทอญ...
  • ส้มตำเคหะ บิ๊กC ครับ แซบๆ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอบคุณครับท่านโอ๊ต ไปได้ร้านที่อยู่หลังบิ๊กcครับ ฝนตกถนนลื่นขับรถด้วยความระมัดระวังด้วยเด้อพี่น้อง
  • ..เสียใจด้วยนะคะ กับครอบครัวของคุณโถใจหายเน้อเพิ่งเจอกัน..ขอให้ดวงวิญญาณไปอยู่ในภพภูมิที่ดีๆนะคร้า
  • อุบลระวังน้ำด้วยเน้อ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • หวัดดีครับพี่น้องพิทอุบลเป็นไงกันมั่งครับ
    *เสียใจกับครอบครัวคุณโุถด้วยนะครับ RIP :039:
  • รออยู่เด้อทอดปลานั่นน่ะ :-"
  • โถเอ้ยเมื่อคืนพี่เจ็บหนักวันนี้ยังไงช่วยๆกันหน่อยเถอะนะ
  • เพิ่งได้ทราบข่าวน้องโถ วันนี้จากพี่อ้วน
    -ขอแสดงควาเสียใจกับครอบครัวน้องโถ วัดแสนนะครับ
    -รู้สึกว่าเคยพูดจา ร่ำสุราด้วยกันที่อำนาจเจริญ ขอให้สู่สุขคตินะครับ
    -จากใจ ครูดอน ป่าติ้ววิทยาครับ
  • ขำๆ ครับ ยาวดี
  • โดนอีกแล้วเมื่อคืน :L
  • เฮีย ต้น สู้ๆคับ
  • ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวน้องโถด้วย
  • โอ้ยๆ :022:
  • จะไปแก้มืออีกเหรอเฮียซัน.....
  • พรุ่งนี้ขอเชิญสมาชิกทุกท่าน ไปงานฌาปนกิจศพ น้องโถ วัดแสน ณ วัดแสนสำราญ อ.วาริน เวลาประมาณ 14.00 ร่วมไว้อาลัยน้องชายสุดที่รักครั้งสุดท้ายนะครับ
  • ไปกันเยอะๆเด้อ บ่าย2เจอกัน :o045: :m68:
  • ..พิตบู สายพันใหม่ 555image
    ไฟล์แนบ
    291806_2215622283482_1635347659_2182376_1016005886_n.jpg 47K
  • เกิดมาสามสิบปีพึ้งรู้จักกับคำว่าใจสะหลายมันเป็นยังไง ผมรักมันมาก ไปดีนะไอ้น้องรัก
  • สองสามวันมานี้ได้อะไรหลายๆอย่าง
    ขอบคุณพี่น้องเพื่อนและมิตรสหายทุกๆท่าน
    ขอบคุณจากใจจริง

:024:
  • เอาเข้าแล้ว ไม่ได้เข้ามาเล่นไม่กี่วัน งานเข้าแล้วเรา
    ขอแสดงความเสียใจต่อครอบครัวของคุณโถด้วยนะครับ
    ภาพนั้นเวลานั้นที่มีแต่สุข จะไม่มีวันลบเลือนจากใจของพวกเรา
  • สวัสดีชาวอุบล
    ไม่ต้องตกใจแค่ยูสใหม่หน้าเดิม :065:
  • hotlinekennel คอกใหม่ของคนวัยมันส์ส์ส์....รอชมผลงานเน้อ..

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ว้าวๆๆ......พี่โตศรี มีอะไรดีๆให้ดูกันอีกแล้ว ผลงานไอแพด พวกเราตามเชียร์อยู่เหมือนกันนะครับท่าน
    พี่น้องชาวอุบล สำบายดีเน่าะคร๊าบ...
  • เงียบเหงา ไป ป่าว เนี่ย

ร่า เริง กัน หน่อย
  • upๆ อ้ายอับแทนเด้ออาร์ทเด้อ
  • ช่วงนี้ไม่มีแรงอัพๆๆคับเฮียๆ
  • ผมก็พึ่งเข้าบอร์ด ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณโถด้วยนะครับ หลับให้สบายนะครับโถสู่สุคติ
  • ประกาศ!!!
    พี่น้อง ชาวพิทอุบลราชธานี ทุกท่าน
    ตอนนี้ท่านประธาน จะโดนอิฐ โดนปูนทับร่างอยู่แล้ว เลยไม่มีเวลาเข้าห้อง
    ให้ผมมาประกาศข่าวให้
    **ตอนนี้โลโก้ของชมรมพิตอุบลฯได้ทำบล็อก แล้วนะครับ (เหมือนสติ๊กเกอร์ที่ได้แจกไป)
    ปล.ของอุบลฯนะครับ ไม่ใช่กลุ่ม EPAT ของกลุ่มรอผลตัดสินใจพี่เหก่อนนะครับทั้งโลโก้และรูปกลุ่ม

มีช้อยให้เลือก2ข้อคือ

1.หาเสื้อคุณภาพดีในราคาถูกๆสกรีน ใครจะเอาสั่ง ราคาเสื้อ+ค่าสกรีน ไม่มีบวกเพิ่ม
    (ใครที่หาได้ในราคาถูกเนื้อผ้าดี โทรหาเฮียช้ายได้เลยครับ)

2.หาเสื้อเอง ถือเสื้อไปร้านน้อยสกรีน(บล็อกอยู่ที่นั่น) จ่ายค่าสกรีนเอง จบ ไม่ต้องยุ่งยากใคร

****จะเอาแบบไหนดีครับ ช่วยส่งเสียงกันด้วยนะ 1หรือ2 (ค่าบล็อกฟรีเฮียช้ายสั่งทำให้แล้ว)

• ไม่ต้องเลือกหรอกพี่ยศเอาทั้งสองอย่างนั่นแหละ
  • ผมก้อว่า..ตามเฮียซันครับ..555นำแนๆๆๆๆ..มาตามหาพี่เหครับ :o008:
  • สวัสดีครับเฮียซัน พี่อ้วน พี่ยศ พี่หนึ่ง น้องอาร์ท และพี่น้องอุบลทุกคน ว่าไงว่าตามกันครับ
  • ลุยกันโลด........... :063: :063:
  • สวัสดีพี่น้องชาวอุบลที่รักทุกท่าน น้ำท่วมรึยังคร๊าบ...เป็นตาไปกางดางไดบอ555
    ขอกางแถวๆที่เดิมเด้อ ปลามันหลายดี คิดฮอด...เด้อเอิกๆๆ
  • ตามท่านโต 101 มาติดดดดดดด..
  • หวัดดีเช่นกันคับทุกๆท่าน

:o046:
  • เริ่มท่วมเป็นบางจุดครับพี่โตแต่ถ้าจะกางดางที่เดิมน้ำไม่ต้องท่วมก็กางได้ปลาเยอะ เอิ๊กๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    20090917150717_542473351.jpg 63K
  • พี่ ๆ ในกลุ่มใครมีเบอร์คุณเอ็กที่ทำกรงขายมั่งคับ ผมขอหน่อยพอดีจะสั่งกรงกับคุณเอ็กคับ
  • โจ้คร๊าบ...อันนี้มันนก!บ่อแม้นปลา เป็นตามาทำลาบเนาะ555 น้ำลายไหล...
  • สวัสดีคับพีทุกคนคับ
    พี่ไปร์คับเบอร์พี่เอ็กซ์
    0817305884
    พี่โตคับงานโคราชเจอกันคับผม