ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตายแล้วหมาขนร้วง
  • ตอนนี้หมาตัวเมียที่บ้านมีอาการขนร้วงไม่รู้มันเป็น
    อะไรสงสัยจะแพ้อาหารที่กินแน่เลยจะต้องพาไปทะเลหน่อยแล้ว
  • ของเอ็มก็เป็นนะครับ แต่ มันก็ถึง เวลา ที่จะร่วงของมัน

เอ็มไม่แน่ใจน่ะว่า ช่วงกี่เดือน แต่ของเอ็ม น่ะ 3 เดือน ถึง 4 เดือน น่ะ

มันก็ร่วงแล้ว น่ะครับ
  • พิต มันก็มีช่วงผลัดขนเหมือนกันนะครับ ยิ่งตอนนี้ผลัดไปหลายตัวแล้ว เจ้าไมโล ของ เจ๊จอม ก็เพิ่งผลัดไปเมื่อเดือนก่อน
  • ถึงว่า หมาที่บ้านก็ร่วง
  • อากาศมันร้อนด้วยคับ