ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศท้ารบจากทีมงาน Youngturk
  • ทีมงานยังเติร์กขอท้าหัวหน้าค่ายดังเพื่อพิสูจน์พลังและความฟิตตามนี้

1. Hero ขอท้า แทงค์แบตเตอร์เลี่ยนพิต มีงบให้ 5,000
    2. Barby  ขอท้าไอรีสของคุณตั๊ว มีงบ 1,000
    3. Chap ขอท้า มูดดี้ของด๊อกฟันพาร์ค มีงบ 1,000

ถ้าสนใจรับคำท้า ลงชื่อไว้เลย แล้วพรุ่งนี้ สิบโมงเช้าเรามาเจอกัน
  • น่าจะมีรูปหมามาประกบกันให้ดูด้วยนะครับ เผื่อมีจับนอกด้วย55
  • image
    hero
    image
    barby
    image
    chap
    ไฟล์แนบ
    229363.JPG 211K
    229366.JPG 111K
    229382 (1).JPG 116K
  • Hero ลาดพร้าว101 ขอท้า มูดดี๊ โชคชัย4 ราคาตามแล้วแต่เสนอ รับไม่อั้น ฮ่าๆๆๆ
  • กำลังนั่งดินเนอร์กะเมียอยู่มีโทรศัพท์เข้าบอกให้เข้าบอรีคด่วนเลย
    พอเข้ามาเจอท้ารบแบบนี้ ผมไม่ใช่นักเลงน้าเพ่ หมาก็ไม่ได้ซ้อม
    แต่ไไม่รับคำท้าได้ไง

ท้ากันกลางอากาศแบบนี้ พรุ่งนี้เจอกัน เด๋วพามือปืนไปด้วย ใคร
    ชนะไปเอาเงินกับลูกน้องผม
  • ยอมแต่500สู้ตาย555
  • Youngturk มีมติแล้วเห็นชอบรับคำท้าคู่chapกับTaro
  • 500ก็เอา พรุ่งนี้เจอกัน

• 500จะสู้เหมือน5ล้านเลยเอ้า
  • ขอบคุณหมวด เงิน 500 บาทที่อนุเคราะห์มาจะได้เปลี่ยนเป็นเบียร์กินรอล่วงหน้าคืนนี้เลย

พี่มาร์คฝากโพ๊ส
  • สวัสดีครับพี่กรยินดีที่ได้รู้จัก และสวัสดีทุกๆท่านที่กำลังนั่งเมากันอยู่ตอนนี้ เอาตามนั้นครับพี่ ว่าแต่ 1,000ไม่ใช่หรือครับฮ่าๆๆ ขำๆนะครับคืนนี้นอนให้หลับสบาย ว่าแต่ทองพูลอยู่ใหนเอ่ย ทาโร่มีงบให้อีก1,000บาท
  • 500นี้คู่heroกับแท้งค์ แต่chapกับtaroคู่นี้1000บาท ตามนั้น
  • ผม แทงฝ่ายชนะ ทุกคู่ คู่ละพัน คับ...

ใครกล้ารับแทง ว่ามาโลด :-D
  • ติดปลายนวมแบบนี้ งานนี้มีมันส์ครับพยะค่ะ 555
  • สนุกแน่งานนี้ แต่จอมกระโดดไกล มาเจอกันได้นะครับ 555+
  • ถ้ามีเดิมพันขอไปชมด้วยคน
  • รับทราบ ตามนั้นครับ
  • ตอนนี้นักกีฬาลงวอร์มสร้างความคุ้นเคยกับสนามกันอยู่ ข้อดีของการมาเช้า
  • เอาคลิปมาลงให้ดูมั่งนะเพ่
  • 555 แล้วผมชนะผมจะไปเอาเงินกับใคร
  • เอากับผมครับพี่ ผมเก็บเงินไว้ให้แล้วแต่เป็นคู่chapนะ
  • ผลเป็นงัยมั่งครับ
  • youngturk ชนะสงคราม แต่แพ้เรื่องเงิน 555
    heroเหมารางวัลทุกประเภท
  • เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆ ไอ้ chap เดี๋ยวนี้ กลาย ร่างเป็น นักกีฬา แร้วหรือเนี่ย
    ที่ผ่าน มาเห็น แต่ กินๆๆๆๆๆๆ อย่างเดียว ฮ่าๆๆๆๆๆๆ :063:
  • มันไม่เคยเจอคน เลยทำได้ไม่ดี และน้ำหนักตัวมากไปนิด แต่คราวหน้าจะเอาใหม่
    image
    ไฟล์แนบ
    chap-wp.jpg 78K