ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พี่พี่ ครับ PitBull นี้ ผสม ได้ ตอน อายุ กี่ เดือนหรอครับ พอดีมี pitbull อยู่ อ่าครับ

ตอนนี้ 11 เดือน กว่า อยู่ เรย อ่าครับ ผม รู้ว่า ยังผสม ไม่ได้ใช้มั้ยครับ

พอดี อยาก จะ ขอ ลูก จากพ่อมานะครับ หมา อยู่กับพ่อ 55+ จะได้ ไม่ต้อง ซื้ออยู่
  • เอาง่ายๆสั้นๆฮีส3เมื่อไหร่ผสมได้เลยไอ้น้องไม่ต้องลีลาเพราะถ้านับเดือนมันก็ต่างกันไม่กี่เดือนหลอก ขอให้สมหวังสาวๆ:o019::o019::o019: