ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีลูกชาย 2 ลูกสาว 1 เหนื่อยคอดๆๆ
  • ลูกสาวคนสวย น้องPANDA อายุ 45 จ้า
    ไฟล์แนบ
    panda.jpg 67K
    pan2.jpg 61K
  • ลูกชายคนเล็ก น้อง TIGER อายุ `45วัน ซนและดื้อสุดๆๆครับ
    ไฟล์แนบ
    tig.jpg 114K
    ti.jpg 78K
  • ลูกชายคนโต กับลูกสาวคนเล็กชอบแหย่กัน แต่ก็รักกันๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    pr.jpg 83K
    r-p.jpg 71K
  • หน้าย่นเหมือนบูลด๊อกเลยโตมาหัวสวยแน่ๆ
  • ขนาดยังเล็กยังเหนื่อย โตมากคงกุมขมับแน่เลยครับผม ไครมีประสบการณ์เลี้ยงหลายตัว ช่วยเล่าประสบการณ์ด้วยนะครับ
  • ผมว่าตอนโตมาถ้าตัวเมียเป็นฮีต ตัวผู้จะกัดกันอะจิครับ จะเหนื่อยตอนเวลานั้นมาถึงอะครับ
  • ใช่ครับ พอโตขึ้น ถ้าตัวเมียมีฮีท ก็จะทำให้ตัวผู้ติดสัด แล้วมันก็จะกัดกันเอง ถ้าให้ทาย เจ้าตัวเล็กทั้งสองตัวนี่ ครอกเดียวกันใช่มะครับ

พอเวลามีฮีทให้ แยกตัวเมียเอาไว้เลยครับ แยกตัวผู้ด้วย มันจะกินเวลาประมาณ 21 วัน โฮ่ๆ ช่างยาวนาน แต่ก็ดีกว่าให้มันมากัดกันเอง
  • เด็กๆน่ารักจังนะครับ ฉากหลังเห็น มินิ ด้วยล่ะ
    ไฟล์แนบ
    P1100728.1JPG3.jpg 87K
  • ลูกๆสวยๆทั้งน้นเลยครับ
  • หมาบ้านนี้คงมีบุญเนอะ..อยู่กับเจ้าของเจ๋งๆแบบนี้
  • ถ้าเหนื่อยมากเลี้ยงไม่ไหว แบ่งตัวเมียมาขายให้ผมนะครับ ฟังเหมือนพูดเล่นแต่เอาจิงครับ ด้วยความเคารพ
  • เจ้าสามตัว น่าร๊ากกกกมากค่ะ:o040::063:
  • ของคุณ aoy สวยจังพอมีแบ่งบ้างไหมครับอยากได้
  • ระวัง มินิ จะกลายเป็นขนม ขบเคี้ยว

ที่แสน อะย่อย

3 ตัวเทพอสูร ยิ่งโต ยิ่งเหนื่อย มันแน่ๆ งานนี้