ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อ้าว !! ตายฟรี
  • บ่ายวันหนึ่งมีนักธุรกิจผู้หนึ่งกำลังคล่ำเครียด กับงาน ธุรกิจพันล้าน ทันใดนั้นก็นึกถึงภรรยาที่แสนสวย ที่ทำหน้าที่แม่ที่แสนดีของลูกๆ ที่อยู่ที่คฤหาสน์หลังใหญ่ราคาหลายร้อยล้าน เค้าจึงกดโทรศัพท์ส่วนตัวเพื่อต่อไปที่คฤหาสน์หลังใหญ่ของเค้า เพื่อจะขอกำลังใจจากคนที่เค้ารักเพื่อเป็นกำลังใจต่อสู้กับงานต่อไป
    เสียงโทรศัพท์ที่คฤหาสน์ : กรี๊ง..กริ๊ง..ๆ
    สาวใช้ : ฮาโหล
    นักธุรกิจ : ขอสายคุณผู้หญิงหน่อย
    สาวใช้ : เอ่อ เอ่อๆ
    นักธุรกิจ : คุณผู้หญิงอยู่ไหม..มันมีอะไรเกิดขึ้น..บอกมาเดี๋ยวนี้น๊ะ..ไม่นั้นฉันจะไล่แกออก
    สาวใช้ : เอ่อ..เอ่อ..คือว่า..คุณผู้หญิง..คุณผู้หญิง..พาผู้ชายมาเล้นชู้กันอยู่ในห้องนอนค๊ะ
    นักธุรกิจได้ฟังดังนั้น เลยโมโหสุดขีด จากความรักกลายเป็นความแค้น
    นักธุรกิจ : ถ้าอย่างนั้นเธอถือโทรศัพท์ไปอย่าพึ่งวางสายแล้วเข้าไปที่ห้องทำงานฉัน เธอต้องทำตามฉันทุกอย่าง แล้วฉันจะให้เงินเธอ 500 ล้านบาท
    สาวใช้ : ค๊ะคุณผู้ชาย หนูถึงห้องทำงานคุณผู้ชายแล้วค๊ะ
    นักธุรกิจ : หยิบปืนของฉันในลิ้นชักโต๊ะกลางออกมาซิ
    สาวใช้ : ไม่มีค๊ะ ไม่เห็นมีเลยค๊ะคุณผู้ชาย
    นักธุรกิจ : ฉันว่าฉันเก็บไว้ในลิ้นชักกลางน๊ะ ไหนลองหาที่ลิ้นชักซ้าย ขวาดูซิ
    สาวใช้ : เจอะ..เจอ..แล้ว..ค๊ะ ( สาวใช้พูดแบบสั่นๆ ) แล้วทำอย่างไรต่อค๊ะ
    นักธุรกิจ : เธอไปที่ห้องนอนฉัน แล้วทำการยิงชายโฉดหญิงชั่วนั้นให้ตายเลย
    สาวใช้ : ฮะ..หนูทำไม่ได้ค๊ะ
    นักธุรกิจ : ฉันจะให้เงินเธอเป็น 1,000 ล้านบาท และเจ้าหน้าที่ตำรวจไม่สามารถเอาผิดกับเธอได้ด้วย
    สาวใช้ได้ฟังเช่นนั้นก็ไม่รอช้ารีบเดินไปที่ห้องนอนของนักธุรกิจโดยทันที และแล้วเสียงปืนก็ดังตามมาติดๆกัน 8 นัด
    สาวใช้ : คุณผู้ชายค๊ะ หนูฆ่ามันตายทั้งคู่แล้วค๊ะ ให้หนูทำอย่างไรต่อค๊ะ
    นักธุรกิจได้ฟังเช่นนั้นแล้ว ก็รู้สึกสะใจเป็นอย่างมากที่ชายโฉดหญิงชั่วตายไปได้ เค้าจึงออกอุบายเพื่อจะอำพรางคดีตกตาตำรวจเพื่อช่วยสาวใช้
    นักธุรกิจ : เธอลากศพของทั้งคู่ลงมาข้างล่างก่อน แล้วทำลายข้าวของให้เหมือนกับมีการต่อสู้เกิดขึ้จากนั้นก็เอาศพชายโฉดคนนั้นไปฝังดินให้เป็นปุ๋ยหลังคฤหาสซ๊ะ
    สาวใช้ : หนูทำตามเรียบร้อยแล้วค๊ะ หนูฝังศพของชายโฉดเรียบร้อยแล้วค๊ะ แล้วศพคุณผู้หญิงทำอย่างไรต่อค๊ะ
    นักธุรกิจ : อย่างนั้นเธอจัดการเอาศพคุณผู้หญิงไปทิ้งที่ไว้ที่สระน้ำหน้าคฤหาสน์ ทำให้เหมือนว่ามีโจรขึ้นคฤหาสน์แล้วฆ่าเจ้าทรัพย์ทิ้ง เข้าใจไหม
    สาวใช้ : ไม่เข้าใจค๊ะ
    นักธุรกิจ : จึงอธิบายอีกครั้งแล้วถามสาวใช้ว่าเข้าใจไหม
    สาวใช้ : ไม่เข้าใจค๊ะ...เอ่อ..เอ่อ..คฤหาสน์เราไม่มีสระน้ำที่หน้าคฤหาสน์นี่ค๊ะ
    ..
    ...
    ....
    นักธุรกิจ : ถามแบบ...เอ่อ..เอ่อ..ขอโทษทีคับที่นั่นที่ไหนคับ
    สาวใช้ : ที่นี่คฤหาสน์ของ คุณนาย สมซวย กับ คุณท่าน มีตวย ค๊ะ
    นักธุรกิจ :ได้ยินเช่นนั้นเลยตอบด้วยน้ำเสียงเรียบๆและสุภาพมากว่า(ขอโทษทีคับ ผมโทรผิด )
    แล้วก็วางสาย...ตุ๊ด____________
    สาวใช้ : ..@>~#^*$!*%c

แหะๆ ถ้าเคยอ่านแล้วก็ขออภัยนะค่ะ อิอิ
  • :013::013::013::013:555555555555ขำกลิ้งเลย
  • 555+ เหมือนเคยอ่านแล้ว แต่ว่าก็ยังขำอยู่
  • a: วันก่อนคับ
    b: ทำไมวะ
    a: ไปสยามมาคับ
    b: แล้วไงวะ
    a: เดินผ่านหญิง เค้าหันกลับมามองเลยคับ
    b: โห เมิงหล่อมาก !
    a: ป่าวคับ เหยียบตีนเค้า

a: แล้ววันก่อนคับ
    a: ไปเที่ยวกลางคืนมาคับ
    b: เออ เปนงัยวะ
    a: หิ้ว ญ กลับมาคนนึงคับ
    b: โหย เปยงัยวะ
    a: นม งี้ดูไม่ได้เลยคับ
    b: เห้ยทำนมหรอวะ
    a: เค้าไม่ให้ดู คับ

a : แล้ววันก่อนคับ
    a: เมาเหล้าคับ
    b: เหย ธรรมดาๆ
    a: แล้วปวดฉี่ คับ
    b: แล้วทำไงวะ
    a: เลยไปฉี่ตรงศาลพรภูมิ
    b: เห้ย แล้วไหว้รึป่าว
    a: กลับมาจู๋บวมเลยคับ
    b: เมิงไม่ไหว้อะดิ
    a: ซิบหนีบจู๋ คับ

a: วาเลนไทน์คับ
    b: เปนไงๆ
    a: ผู้หญิงที่คณะวิ่งถือดอกไม้มาหาผม ทุกคนเลย
    b: โห เมิงป๊อปมากเลยนะเนี่ย
    a: ป่าวคับ เค้าเอามาขาย

a: ไปคัดตัวนักวิ่งมาคับ
    b: เออ เปนงัยวะ
    a: 100 ม. ผมวิ่งได้ 4 วิ คับ
    b: โห หยั่งงี้ติดทีมชาติเลยนะเนี่ย
    a: วิที่ 5 ล้มคับ

a: พ่อพาผมไปโรงพัก
    b: เออ แล้วไงต่อๆ
    a: คนไหว้พ้อผมทั้งสน.เลยคับ
    b: โห พ่อเมิงใหญ่มากเลย
    a: พ่อเป็นพระคับ

a: ไปบ้านเพื่อนมาคับ
    b: แล้วไงต่อวะ
    a: เห็นแม่เพื่อนถือถาดมาให้
    b: แม่มาเสิร์ฟน้ำเลยหรอวะ
    a: ขายล็อตตารี่คับ

อ่านแก้เครียด อากาศร้อน จะได้ใจเย็นๆกันครับ

--------------------------------------------------------------------------------
    ไฟล์แนบ
    28-06-49 073.jpg 86K
  • 555555555555+
    ตีนกาขึ้นหน้าเลย
    ทำไมวะ
    ยิ้มไม่หุบเลยซิครับ
    :013::013::013:
  • :065:สุดยอด
  • ....เซ็กส์ของคนแคระ....
    คนแคระ 2 คนเข้าไปในบาร์ ขากลับหิ้วอีหนูออกไปด้วย 2 คน เข้าห้องพักโรงแรมซึ่งได้ห้องติดกัน ปรากฏว่าหนุ่มคนแคระคนที่ 1 ผิดหวังมาก เพราะทำยังไง ๆ เจ้าน้องชายก็ไม่ยอมลุกขึ้นสู้ ต้องนอนทรมานฟังเสียงครวญครางจากห้องข้าง ๆ
    "หนึ่ง, สอง, สาม.....โอ๊ย ! " แล้วก็ตามด้วย " นึง...ส่อง....ซั้ม...อู้ย ! " เป็นระยะ ๆ อยู่ตลอดคืน รุ่งเช้า พอเจอหน้ากัน หนุ่มแคระคนที่ 2 ก็ถามทันที
    "ไงเพื่อน ดีไหม ? "
    "ดีกะผีอะไรเล่า " หนุ่มแคระคนที่1 ตอบ "ขายหน้าจังว่ะ ทำยังไง ๆ มันก็ไม่สู้ "
    หนุ่มแคระคนที่ 2 ส่ายหน้า " แค่นี้ก็รู้สึกขายหน้าแล้วเหรอ ? ข้านะ พยายามขึ้นเตียงทั้งคืน ยังขึ้นไม่ได้เลย"...

.........................................................

...ภาษาใบ้...
    ตรงศักดิ์ กับ โฉมฉาย คบหากันมานาน วันหนึ่ง ตรงศักดิ์ จะชวนโฉมฉายไปซื้อแหวนหมั้น แต่..ไม่กล้าบอกตรงๆ กลัวไม่เซอร์ไพรส์ อีกอย่างโฉมฉายก็กำลังคุยอยู่กับเพื่อนๆ ด้วย จะบอกตรงๆ ก็กลัวจะอายเพื่อน เลยตัดสินใจ เดินไปใกล้ๆ แล้วทำมือทำไม้ เป็นภาษาใบ้ และเรียกโฉมฉายมาดู
    ตรงศักดิ์ : โฉมฉาย โฉมฉาย เรา...(ว่าพลาง ก็เอามือซ้ายทำเป็นรู แล้วเอานิ้วชี้ขวา แหย่ๆๆ รู)
    เมื่อโฉมฉายเห็นดังนั้น เธอทั้งอายทั้งโกรธ
    โฉมฉาย : คุณทำอะไรของคุณ ฉันอายนะ
    ตรงศักดิ์ : คือ..ผมจะชวนคุณไปซื้อแหวนหมั้นหน่ะ
    โฉมฉาย : อ้อ คุณจะชวนชั้นไปซื้อแหวนหมั้นเหรอ นี่ถ้าชวนฉันไปซื้อนาฬิกา จะไม่ทำแบบนี้เหรอ (ว่าพลาง ก็เอามือขวาจับข้อมือซ้าย ยกขึ้นชูให้ตรงศักดิ์ดู)
    ตรงศักดิ์ : - -":m016:

..............................................................................................

...ต้องใส่ถุงยางนะ ...
    มีผู้หญิงที่เป็นฮีสทีเรียอยู่คนหนึ่งกำลังขับรถจะออกไปต่างจังหวัด รถดันเสียระหว่างทาง และในบริเวณที่รถเสียก็ดันเป็นทะเลทรายซึ่งดูแล้วก็มีบ้านคนอยู่แค่หลังเดียวแถวนั้น ผู้หญิงจึงเดินไปที่บ้านหลังนั้นเพื่อขอร้องให้เจ้าของบ้านช่วย เจ้าของบ้านซึ่งเป็นผู้ชายมีอายุ อาศัยอยู่กับลูกชายสามคนก็ได้ช่วยซ่อมรถให้ และก็ได้บอกกับผู้หญิงว่าต้องนอนค้างที่บ้านของเขาเพราะรถนั้นจะเสร็จก็พรุ่งนี้
    เจ้าของบ้านให้ผู้หญิงนอนห้องตรงข้ามกับห้องลูกชาย และบอกกับผู้หญิงว่า ห้ามเข้าไปทำอะไรลูกชาย เพราะลูกชายทั้งสามคนของเขานั้นเอ๋อ..(ไม่เต็มบาท)
    ตกดึกผู้หญิงเกิดอาการขึ้นมา จึงเดินไปเข้าห้องลูกชายคนแรก และก่อนที่จะมีอะไรกัน ผู้หญิงก็บอกกับผู้ชายว่า "ต้องใส่ถุงยางนะ ถ้าไม่ใส่ฉันจะท้อง"
    ...คนแรกจึงทำตาม ต่อมาก็เข้าห้องคนที่สองและสาม และก็บอกเหมือนกันทั้งสามคน

หลังจากวันนั้น 20 ปี ผ่านไป ชายสามคนเริ่มมีอายุมากขึ้น ทุกคนก็นั่งกันอยู่หน้าบ้าน คนแรกนึกขึ้นมาได้จึงเอ่ยขึ้นว่า
    "เฮ้..จำผู้หญิงที่ เคยมาพักที่บ้านเราเมื่อ 20 ปี ที่แล้วได้ไหม?"
    คนที่สองตอบ "อ้อ..จำใด้"
    และคนแรก จึงถามอีกว่า "นายคิดว่าป่านนี้เขาจะท้องไหม?"
    คนที่สามจึงตอบว่า "คงไม่ท้องแล้วมั้ง"
    คนแรกตอบ...
    " ถ้างั้นเราก็น่าจะถอดถุงยางออกได้แล้วมั้ง !"

.............................................................................

เด็กชายป๋องได้การบ้านมาครูสั่งให้หาความหมายคำว่า จู๋จี๋
    เขาจึงไปถามแม่ แม่ไม่ยอมบอกแต่กลับบอกให้เขาไปหลบอยู่หลังม่านห้องรับแขก เพื่อดูพี่เขาจู๋จี๋กับแฟนเอาเอง( เขาเรียกพี่เขาว่าเจ๊)
    เขาจดไปส่งครูว่า เขาแอบอยู่ในม่านห้องรับแขกเห็นเจ๊และเพื่อนชายนั่งคุยกันอยู่สักครู่หนึ่ง เพื่อนชายของเจ๊ก็เดินไปปิดไฟในห้องรับแขก แต่พอมีแสงอยู่เล็กน้อยผมเห็นเพื่อนเจ๊เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อของเจ๊เหมือนหมอตรวจหัวใจ แต่ผมว่าเพื่อนชายของเจ๊คงไม่เก่งเท่าเพราะผมเห็นเค้าคลำมั่วไปหมด
    พอคลำได้สักครู่ทั้งคู่ก็มีเสียงหอบเหมือนคนทำงานหนัก แล้วผมก็เหลือบไปเห็นปลาออกมาจากกางเกงของเพื่อนเจ๊เจ๊ตกใจมาก บอกว่าใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยเห็นมา ผมเห็นตัวมันโผล่ออกมาประมาณ 3 นิ้วได้
    แต่ผมว่าในบ่อหลังบ้านของผมยังตัวใหญ่กว่านี้อีก ปลาไหลตัวนั้นเข้าไปในปากของเจ๊ แล้วเข้าๆ ออกๆ อยู่หลายที่ สักครู่เพื่อนชายของเจ๊ก็สวมปลอกให้เจ้าปลาไหลตัวนั้น แล้วก็นอนทับกับเจ๊ๆ ร้องครางเบาๆ ผมเดาเอาเองว่าเพื่อนชายของเจ๊และเจ๊คงช่วยกันอัดกอปปี๊ ให้เจ้าปลาไหลตัวนั้นตาย สักครู่ผมเห็นเจ้าปลาไหลออกมาแต่มันคงหมดแรง เพราะมันนอนราบแน่นิ่งที่เดียว แต่สักครู่มันก็ชูขึ้นมาใหม่แล้วเจ๊และเพื่อนก็อัดก๊อปปี๊มันอีก

...สุดท้ายผมทายว่าเจ้าปลาไหลคงจะตายแล้วเพาระผมเห็นเพื่อนเจ๊ลอกคราบมันแล้วทิ้งลงในโถส้วม

............................................................................................

...ถ้าเปรียบรักเหมือนกับฟัน...

ถ้ารัก คือ...ฟัน
    รักคงมั่น คือ...ฟันแท้
    รักร่อแร่ คือ...ฟันโยก
    รักโสโครก คือ...ฟันดำ
    รักถลำ คือ...ฟันเหยิน
    รักหมางเมิน คือ...ฟันห่าง
    รักร้าง คือ...ฟันหลอ
    รักหงิกงอ คือ...ฟันกุด
    รักบริสุทธิ์ คือ...ฟันขาว
    รักชั่วคราว คือ...ฟันปลอม
    รักอ่อนซ้อม คือ...ฟันร่วง
    รักสีม่วง คือ...ฟันเก*
    รักจำเจ คือ...ฟันซ้อน
    รักสลอน คือ...ฟันแทรก
    รักแรก คือ...ฟันน้ำนม
    รักระบม คือ...ฟันผุ
    รักคิกขุ คือ...ฟันกระต่าย
    รักสลาย คือ...ฟันหลุด
    รักชำรุด คือ...ฟันสึก
    รักเจ็บลึก คือ...ฟันคุด
    รักตุ๊ด คือ...ฟันหนุ่ม
    รักทั้งกลุ่ม คือ...ฟันหมด
    รักสลด คือ...ฟันพลาด
    รักต่างชาติ คือ...ฟันฝรั่ง
    รักปิดบัง คือ...ฟันชู้
    รักอุดอู้ คือ...ฟันช้า
    รักกะฮา คือ...ฟันเล่น
    รักไม่เป็น คือ...ฟันดะ
    รักเธออยู่เสมอ จริงๆ นะ...ฟันธง....
    *****แล้วรักของทุกคนละคะ รักแบบไหน อิอิ****
  • รักน้องโม คือฟันหมดปาก :013::013::013:(โดนต่อย)
  • 555555555555555555++ คิดได้ไงพี่โต....เอาซะ งง เลย

ไม่ดีๆ พี่ ผิดศีลธรรมอันดีงาม เอิ๊กกกกก..
  • :013:แหม หาเรื่องมาเล่าได้ ตลอดเลยนะ คนสวย:013:
    :006::006::006: สนุกดี :016: คนแคะ:016:
  • :o028::o028::o028::o028::o028::o028::o028: