ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลี้ยงเพราะรัก
  • แค่ได้เลี้ยงก็มีความสุขแล้ว....มารวย 5 เดือน 12 วัน

ใครแค่ได้เลี้ยงก็มีความสุข

เอาเค้าตัวนั้นมาให้ชมกันบ้างนะค่ะ

ช่วยแนะนำชี้แนะด้วยนะค่ะ
    imageimageimageimageimageimageimageimage :X
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 131K
    7.jpg 105K
    6.jpg 125K
    5.jpg 122K
    4.jpg 131K
    3.jpg 102K
    2.jpg 106K
    1.jpg 121K
  • ลูกชายหล่อมากเลยค่ะ แค่ห้าเดือนยังรักขนาดนี้ อยู่ด้วยกันนานอีกหน่อยจะรักขนาดไหน เจอมาแล้วค่ะ
    ทั้งรักทั้งห่วงสุดๆ :033:
  • ตัดหูได้สวยมาก ทรงนี้ผมชอมมากครับ
  • imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 121K
    3.jpg 102K
    6.jpg 125K
    7.jpg 105K
    8.jpg 131K
  • ชื่อดีจัง
  • สีสวยดีครับ ดูจากขนแล้วสุขภาพดี โตไวๆนะ
  • >>> เด็กเด็กน่ารักจัง ตัดหูที่ไหนคราบ........... :o046:
  • สวยมากคับ ดู่ท่าทางร่าเริงมากเลยคับ
  • @ marisa ขอบคุณมากค่ะทีชม คงรักเค้ามากๆๆค่ะซนสุดๆๆด้วย
    @ zeronutter ขอบคุณค่ะทีชม
    @ aungkana_pea ขอให้เป็นตามซื่อก็ดีนะค่ะ
    @ yuttachai ขอบคุณค่ะ
    @ tae_az ขอบคุณค่ะ ที่บ้านรักสัตว์ จังหวัดพิษณุโลกค่ะ
    @ ขอบคุณค่ะร่าเริงเกิ๊น 555
  • ดำดีจัง สวยๆ ครับ
  • >>> ผมจะเอาเด็กเด็กไปตัดหู ช่วยบอกทางหน่อยคราบ ขอบคุณมากๆคราบ.. :o046:
  • @pongTst ขอบคุณมากนะค่ะน้องหมาในรูปก็น่ารักคะ
    @tae_az อยู่ตรงแยกก๊กหลีอะค่ะ ไปทาง ป.ปลางาม ผ่านจ่าทวีแล้วเจอทางแยกเลี้ยวซ้ายแล้วมองทางขวามือบ้านรักสัตว์
  • >>> ไปมาแล้วคราบ แต่หลงทางไม่รู้อยู่จุดไหน ฮา...ๆ

ผมขอเบอร์คุณได้ไหมอ่ะ จะได้ถามทางง่ายขึ้น ขอบคุณคราบ.. :o046:
  • นี่ก็เลี้ยงเพราะรักเหมือนกันimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4772.jpg 153K
    DSCF0850+1=1.jpg 220K