ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • สวัสดีครับ ดีใจจังเลยครับ หมดครึ่งแรกศรีษะเกษขึ้นนำ1-0 วันนี้น่าจะชนะ 2-0 นอกบ้านครับ
  • พี่โตตกลงฮาน่าขึ้นใครไปครับผม มารอติดตามผลงานครับพี่
  • หวัดดีท่านตั๊ม ...

รออีกสักนิสส..เด้อ เดียวแจ้งอีกที รอล้นนิสหนึ่งครับ
  • อุ๋ย....เท่าไหร่ก็ชั่งมันเถอะ เอาชนะเป็นพอ 555
  • ได้เลยครับพี่โต ไม่มีปัญหาครับฮ่าๆๆๆ ของดีๆต้องใจเย็นๆนะครับพี่

วันนี้เอาน้อง Ipad มาฝากนะครับพี่

image
    ไฟล์แนบ
    232808.jpg 145K
  • หวัดดีคับพี่โต พี่เชี้ยง สบายดีนะคับพี่ๆ ปองสบายดีคับพี่คิดถึงพี่ๆนะคับ55..

โอ้โห่สวยคับพี่ experimental ชอบๆ55
  • เตี้ยได้อีกนะนั้น สวัสดีครับพี่ๆ น้องๆ ทุกคนเลย พี่โตเป็นยังไงบ้างครับพี่ :013:
  • หวัดดีครับท่านตั๊ม ตัวนี้เตี้ยดีเน้อ....เก็บหรือเปล่าเนี้ย..

หวัดดีครับปอง ผมตอนนี้สบายดีครับ ปองละเมื่อไหร่กลับ ขข...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • 55+ เห็นพี่โตไม่ค่อยได้เข้ามา ผมนึกว่าติดธุระ :-D
  • หวัดดีครับพี่โต/พี่ๆท่านอื่นด้วย สบายดีกันทุกท่านนะครับ
  • อยากกลับเหมือนกันคับพี่โต แต่แฟนผมท้องอยู่คับทำให้เดินทางลำบากอ่ะคับพี่
    :X
  • สวัสดีครับ สบายดีหรอเปล่าครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0052_resize.jpg 120K
  • พี่โตหายไปไหนเนี้ย เป็นยังไงกันบ้างครับผม ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับบบบบบ :o016:
  • พี่เชี๊ยงถ่ายที่ไหนมาพี่สวยดีครับ
  • X_YoungTurk
    Korat_Youngtur

คือใครเนี้ย....555

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ผมเพิ่งโดนพี่มาค จัดหนักไปเมื่อวานนี้เองพี่โต :024:
  • สวัสดีครับ พี่น้องชาวศรีสะเกษ สำบายดีบ่อ ได้ข่าวว่ากลุ่มอื่นเค้าซุ่มฟิตลูกๆลงแข็งกิจกรรมกันแล้วนะครับ ว่าแต่พวกเราจะเอาอย่างไรกันดีครับท่าน หาอะไรๆไปเป็นสีสันในกิจกรรมที่TPCเค้าจัดจะดีมั้ยครับ ท่านทั้งหลาย
  • สวัสดีครับพี่โต ร้อยเอ็ด น้องๆศรีสะเกษสบายดีกันครับ ท่านเอ็กช์ สบายดีหรอเปล่าครับ
  • สว้สดีครับเฮียฮิม/เฮียเชี้ยง/พี่โต/พี่นก/และพี่ๆชาวศรีสะเกษที่น่ารักทุกๆท่านเลยน่ะครับ
    - ออกมาตามหาคนเมาเมื่อคืนนี้ครับเห็นเดินออกไปอ๊วกแล้วหายไปเลยไม่รู้กลับมาบ้านถูกหรือป่าวเป็นห่วงครับ..๕๕
    - เฮียฮิม/เฮียเชี้ยงสบายดีน่ะครับคิดถึงจังไม่ได้เจอนาน
    -พี่นกสบายดีไหมพี่เห็นเงียบเลยยังงัยฝากดูแลคนข้างๆด้วยน่ะครับไม่รู้สร่างยัง..อิอิ
  • สวัสดีพี่น้องชาวศรีสะเกษครับ ฝนตกหนักเซงเหมือน101รึเปล่าครับ
    ฝนซาแล้วเจอกันครับท่าน คิดฮอดคร๊าบ...
  • มาละ...เดียวดาย

แหม...เสียดายอย่างเดียวมะมีคนมาช่วยเก็บอ้วกเราด้วย ไว้รอบหน้านั่งด้วยกันเน้อเดียวดาย...จะอ้วกใส่ให้เละเลย..5555

หวัดดีครับท่านโต 101 ที่นี่่ฝนตกทุกวันเลยครับ ผมโครตเซ็งเลยอะ...

• สวัดดีคับพี่โต พี่เชี้ยง สบายดีกันเหรอเปล่าคับ เเละสวัดดีชาวศรีสะเกษทุกๆท่านดว้ยนะคับ
    โอ้โห้พี่เชี้ยงไปถ่ายรูปที่ไหนมาคับพี่สวยคับเเถมคนก็หล่ออีก 55.
    พี่โตสวยคับเจ้าตัวนี้ ชอบเเบบนี้คับ เห็นเเล้วอยากได้อ่ะพี่ 55.
  • หวัดดีครับปอง สบายดีครับทางโน้นเป็นไงมั้ง

่ผมก็ยังอยากได้เลยแบบนี้...

• ฝนตกไหมครับทางโน้น อิอิอิอิอิอิอิ
  • ที่ชลบุรี อ.บ้านบึงฝนไม่ตก2-3วันเเล้วคับพี่ ผมสบายดีคับคิดถึงชาวศรีสะเกษทุกคนนะคับ 55..

ศรีสะเกษฝนตกหรือเปล่าคับ เป็นไงบ้างคับพี่โต

พี่เชี้ยงผมไปไหนหน่าอิอิอิ...เงียบมาก55.
  • หว๊าดดี ค๊าฟ พี่น้อง ปลาทางนู้น เยอะมั้ย ค๊าฟฟฟฟ เด๋ว ข้นไป

ฉายา ข้น หมายดับ เข้าหมายไหนหมายนั้นดับ 555+
  • สวัสดีครับพี่โต ร้อยเอ็ด พี่เดียว ท่านเอ็กซ์ ท่านปอง ท่านข้น หล่อเหลา และเพื่อนทุกคน สบายดีกันหรอเปล่าครับ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อยพากันเป็นไข้เป็นหวัดกันครับ
  • สวัสดีครับพี่โต พี่เชี๊ยง ผมสบายดีครับ
  • เฮียเชี้ยงครับ บ่อรอบสวนสมเด็จ ตรงอะควอเรียม ตกปลาได้ไหมครับเอีย
    หมายนี้ ช่อน ชะโด น่าจะตัวโตๆ
  • สวัสดีครับท่านเอ็กซ์ พี่ยศ ผมเคยเห็นคนเขาไปตกอยู่น่ะครับ แต่ไม่อยู่ว่าจะได้ตัวหรือเปล่าครับ
  • สวัสดีครับเฮียเชี้ยง พี่โต พี่น้องชาวศรีสะเกษสบายดีกันทุกคนนะครับช่วงนี้เพิ่งว่างเข้าบอร์ดครับผม :013:
  • สวัสดีครับพี่หนึ่ง ไม่ได้เจอกันนานเลยครับ สบายดีหรอเปล่าครับimage
    ไฟล์แนบ
    249871_115501761870148_100002309738359_148242_4410917_n.jpg 132K
  • สบายดีครับเฮีย แต่ไอ..............เลิฟ....ยู......นิดหน่อยครับเฮีย :013: image
    ไฟล์แนบ
    408096_12089683_0.jpg 36K
  • หวัดดีครับปอง...ที่นี่ฝนก็ยังตกครับ

หนึ่งอำนาจหายไปนานเลยเน้อ...มาแต่ละีที ทีเด็ดทั้งนั้นเลย

• ตัวนี้โหดได้ใจอะพี่โต อิอิอิอิอิอิ
  • ใช่เลยครับ โหดได้ใจเลย
  • ว้าวยังเติกร์โคราชทั้งสองมาทักทายดีใจครับ..

Savage daughter
  • โหย เล่นแซวแบบนี้ อิอิอิอิอิอิอิ จัดหน่อยเอ็ก 5555555555555555555555555555
  • มันอ้วนหรือมันท้องอะพี่โต อิอิอิอิอิ คอหายไปไหนหมด 5555555555555
  • 55+ อยากได้อย่างในรูปอ่ะครับพี่โต
  • สวัสดีครับ ผมแวะมาจากอุบลคับพี่ทุกท่าน
    ในรูปที่คุณX_YoungTurk บอกคือเสื้อชมพูใช่ป่าวคับ
  • ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

เนื่องด้วยวันที่ 22 ตุลาคม 2554 ชมรม พิทบูล โคราช จะจัดงานสังสรรค์ขึ้น

ชื่องาน ชมรม พิทบูล โคราช ร่วมกับ Thailand Pittbull Club ( TPC ) สานสัมพันธ์

จึงขอเรียนเชิญพี่น้อง พิทบูล ทุกๆท่านมาร่วมงานสนุกสนานกัน

งานจะเริ่มตั้งแต่เวลา 13.00 เป็นต้นไป

วัตถุประสงค์ภายในงาน

ท่านจะได้พบกับวิทยากรมากมายมาให้ความรู้ เช่น เลือกดูสนัขแต่ละสไตล์ดูยังไง แตกต่างกันแบบไหน ยัง

ไงถึงจะเรียกว่าบูลลี่ ถ่ายรูปยังไงให้ได้เหมือน 818 ซึ่งในวันงานจะมีสุดยอด 6 2 12 เมืองไทยอย่าง

คุณยุทธจะมาแนะนำถึงการถ่ายรูป ถ่ายยังไงให้ออกมาดูสวย จัดแสงอย่างไรให้ภาพออกมาดูมีมิติ

จะมี Breeder มาบอกถึงเคล็กคลับการเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์ยังไงให้ลุกสุนัขออกมาอย่างที่ต้องการ

Breeder เค้าเลือกพ่อพันธ์แม่พันธ์แบบไหนมาเป็นพระเอกนางเอกประจำคอก จูงสุนัขยังไงให้เหมือน

Handler มืออาชีพ ทำยังไงสุนัขถึงฮึกเหิมในการลาก ฝึกยังไงให้ทำน้ำหนักได้ดีในการแข่งขัน

รวมถึงแฟนๆหมาแดง ท่านจะได้ทั้งเพื่อนและความรู้มากมายกลับบ้านอย่างเต็มอิ่ม งานนี้เราจะไม่มีการแยก

ว่าจะชอบแบบไหนสไตล์ไหน ขอแค่มี PIT มีเพื่อน

วันงานท่านจะได้พบกับพ่อพันธ์แม่พันธ์ของคอกต่างๆในประเทศ

กิจกรรมสานสัมพันธ์

ชักเย่อ

ปิดตาตีหม้อ

วิ่งกระสอบ

ร่วมรับประทานอาหารเย็นโต๊ะจีน ขอเรียนเชิญพี่น้องพิทบูล ศรีษะเกษ ทุกๆท่าน มาร่วมสนุกกันครับ

ขอบคุณครับ
  • ยินดีต้อนรับทุกๆๆท่านเลยนะครับ ถ้าจะให้ดีกรุณาแจ้งจำนวนคนที่มาด้วยนะครับทางเราจะได้จัดอาหาร และ
    ที่พัก ให้เพียงพอเพื่อความสะดวกต่อกลุ่มท่านเองและทีมงานเตรียมงานครับ
  • หวัดดีครับเฮียฮิม ท่านโต ท่านเชี้ยง ช่วงนี้หายไปนานต้องขออภัยด้วยมีภารกิจยาว จะเข้ามาโพสต์ในบอร์ดอำนาจยังต้องรีบๆเข้าเลย ทุกท่านสบายดีนะครับ ยังไงก็เจอกันที่งานโคราชนะครับ คิดฮอดเด้อ...
  • สวัสดีครับพี่โต พี่เห พี่กล้า มาแล้วเน้ออิอิอิอิอิอิอิ ยังไงมาให้ได้นะครับบบบบ พี่โต ทุกๆ คนเลยนะครับบบบบ image
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 174K
  • พี่ชาญเอารูปหมูมาลงอีกแย้ว
  • หวัดดีพี่โต..เจ้าตัวในคลิปไมมันถึงอ้วนปั๊ค แบบนั้นอ่ะพี่..... :m56:
  • จริงเลยคุณสุ ไอ้ตัวในคลิปนี่หมูป่าเผือกแหงเลยครับ

ไว้จะโทรไปหานะครับพี่โต อากาศเป็นไงบ้างครับรักษาสุขภาพนะครับพี่

ขอบคุณครับคุณเอ ในภาพน้องชาย I Pad ตัวนี้น่าจะไปมาเลย์ครับผม
    ผู้ทั้งหมด 4 ไปนอก 2 ตัวครับ รอคอนเฟิร์มตัวที่ 3 ครับผม ..............

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    235942.jpg 168K
    235943.jpg 166K
    236222.jpg 132K
  • พี่โตหายไปไหนเนี้ย อิอิอิอิอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    SNV38752.JPG 55K
  • หวัดดีครับทุกท่าน เอาทีละคนเลยนะครับ
    หวัดดีครับ เอ๊กซ์กับชาญไม่ได้หายไปไหนหรอกครับอยู่เพียงแต่ติดงานนิดหน่อยครับว่างได้ไม่ต้องห่วงมาแน่...นั้่งตัวนั้นมันครับ ยังงี้แหละ Savage Bloodline ให้ลูกออกมาทีไรทั้งแปลก ทั้ง ประหลาดครับ

หวัดดีครับซัน รสนิยมเดียวกันไหมละนั้น

หวัดดีครับท่านกล้า ต้องขอขอบคุณท่านกล้าครับที่ เชิญชวนครับ

หวัดดีครับสุ ตัวนั้นเป็นลูกสาว Savage ครับ มันครับ คอกนี้มันมีเก็บไว้อีกตัวครับ ยิ่งกว่านี้ครับ

Wooo...ท่านตั้ม Go inter แล้วเน้อ ไม่ธรรมดาครับตั้ม น้ำเลี้ยงที่ดีเยี่่ยม บวกกับการเอาใจใส่ทุกราย
    ละเอียดผลงานมันการันตีอยู่แล้วครับ ยินดีด้วยนะครับ..

สุดท้ายขอบคุณพี่เห พี่ชายใจดี ของพวกเรา ขนาดติดงานยังแว๊บมาให้น้อง ๆ ขอบคุณครับพี่