ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตั้งสองกระทู้ติดๆกันมันไม่ค่อยเหมาะนะครับ กระทู้เพื้อนคนอื่นๆตกหน้าเร็วหมด และอีกอย่างมันหาสาระอะไรไม่ได้ด้วย ขอโทษครับที่จะบอกตรงๆ ครั้หน้าไม่เอาแบบนี้นะครับ :-ss :-ss :-ss
  • ผมลงรูปไม่ได้
  • วิธีลงรูป

1.คลิ๊กไปที่แนบไฟล์ เลือกไฟล์ เลือกรูปจากไดร์ที่ฝากไว้
    2.จากนั้นคลิ๊กไปที่แทรกภาพ และคอมเมนท์ได้เลย ถ้าไม่คอมเมนท์ก็กดแสดงความคิดเห็นได้เลยค่ะ

จริงๆแล้วก็เหมือนกับการลงรูปทั่วไป แต่ที่นี่ต้องกดแทรกภาพด้วยแค่นั้นค่ะ