ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานสังสรรค์ปีใหม่ของชาวพิทบูล
  • เรียนเชิญ ผู้มีพิทบูลอยู่ในหัวใจทุกท่าน (ทุกกลุ่ม ทุกทีม ทุกคอก ทุกสาย ทุกสี ผ่านทางบอร์ดนี้เลยนะครับ)
    เพื่อมาร่วมงานสังสรรค์ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ด้วยกัน

กำหนดการ
    วันเสาร์ที่ 20 ธันวาคม 2551
    เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป
    สถานที่ ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน ถนนกรุงเทพกรีฑา (หมู่บ้านนักกีฬา) เข้าทางถนนศรีนครินทร์

รูปแบบกิจกรรมคร่าวๆภายในงาน
    15:00 น. เริ่มงาน สมาชิกผู้มีเกียรติ์ทุกท่าน เริ่มทะยอยเข้างาน (เดินชมสุนัข สอบถาม เดินทักทาย แนะนำตัว พบปะ พูดคุยกันได้ ตามอัธยาศรัย)
    16:00 น. สมาชิกที่สนใจ ร่วมการสัมนาเรื่อง คำสั่งพื้นฐานและการฝึกสุนัขเบื้องต้น (ภาคทฤษฏี)
    16:30 น. ความเข้าใจและเทคนิคพื้นฐานในการฝึกสุนัขลากน้ำหนัก (ภาคทฤษฎี)
    17:00 น. เทคนิคและวิธีการฝึก การใช้คำสั่งขั้นต้น (เวิร์คชอบ ภาคปฏิบัติ)
    17:30 น. เทคนิคการฝึกลากน้ำหนักขั้นพื้นฐาน (เวิร์คชอบ ภาคปฏิบัติ)
    18:00 น. จบการสัมนา สมาชิกพักผ่อนพูดคุย สอบถามขอข้องใจ(นอกรอบ)
    18:30 น. ร่วมรับประทานอาหารเย็นร่วมกัน (อาหารเครื่องดื่ม ฟรี/ บุปเพ่ต์ /ตักเอง /เสิร์ฟเอง /บริการตัวเอง)
    19:00 น. กิจกรรมบันเทิง ดนตรี คาราโอเค ร้อง ดิ้น กันตามอัตภาพ เน้นสนุกสนาน ผ่อนคลาย
    21:30 น. ปิดงาน ทุกท่านเดินทางกลับบ้านโดยสวัสดิภาพ (ฮาร์ดคอร์ จะอยู่ต่อ จะไปต่อ ตกลงกันเอง)

รายการพิเศษ วันรวมพลคนรักหมาแดง (กิจกรรมเสริม) เอามาก็ได้ ไม่เอามาก็ได้ อยากโชว์เอามา ขี้เกียจเก็บไว้ที่บ้าน

สปอนเซอร์
    1. ดนตรี เครื่องเสียง ระบบ คาราโอเกะ สนับสนุนโดย กลุ่มบัฟฟาโร่โบน
    2. อาหารเย็น แบบบุปเฟ่ต์ สนับสนุนโดย เจ้นภา อาหารเอฟวัน
    3. เครื่องดื่ม น้ำ น้ำแข็ง น้ำอัดลม สนับสนุนโดย ....
    4. เครื่องดื่มแอลกอฮอลล์ (ยาธาตุนักเลง) สนับสนุนโดย ...
    5. เบียร์สด สนับสนุนโดย ....
    6. อื่นๆ แล้วแต่ใครมีจิตศรัทธา ก็ยังยินดีต้อนรับเสมอ ฯลฯ

รายการหลักๆ ที่วางไว้ก็คงประมาณนี้ ใครจะมีข้อแนะนำเพิ่มเติมก็ยินดีเสมอครับ :005::005::005:
  • ช่วยๆ ประชาสัมพันธ์กันต่อไปด้วยเด้อ
    ไฟล์แนบ
    a379600.JPG 34K
    a379635.JPG 55K
  • ท่านมาเฟียที่เคารพ ช่วยลบไอ้รูป ทุเรศนี้ออกได้มั้ยครับ จะหาภาพใหม่ที่หล่อกว่านี้มาลง จะขอกราบ หว่างขางาม สัก สามที ขอบคุณครับ
  • งานดีๆแบบนี้ไม่ควรพลาดด้วยประการทั้งปวง ทั้งสาระและบันเทิงครบวงจร SCUBAPIT ไปเต็มเครื่องแน่นอน และเราชาวพิทดำน้ำ จะมาสาธิตวิธีดำน้ำด้วยไมโครโฟนและคาราโอเกะ ซึ่งเป็นความสามารถพิเศษ และเทคนิคชั้นสูง เด็ก สตรี และคนชรา ควรดูแลตัวเองขณะรับฟัง

มาเฮฮากับคนคอเดียวกันครับ และที่สำคัญงานนี้ช่วยกันมาถล่มป๋าด้วย555
    ไฟล์แนบ
    PA041047.jpg 82K
  • :006:ว้าว ว้าว ว้าว งานดีๆมีมาอีกแล้ววววว ครับท่าน
  • งานดี ๆ มีมากอีกแล้วพี่น้อง :o036: ท่านทั้งหลายที่ชอบ ###หมาแดง### ไม่ควรพลาด งานนี้มาเพียบ เยี่ยมครับพี่มาเฟีย :063::063::063: แล้วพบกัน :o060:
  • :o040:งานนี้ไม่พลาดแน่นอนครับงานดีๆส่งท้ายปีเก่าอันแสนวุ่นวายปีหน้าฟ้าใหม่บ้านเมืองจะได้ดีขึ้นบ้าง55555เกี่ยวอะไรนะเนี้ย:o047:
  • ท่านมาเฟียเดี๋ยวพวกผมเอาหมูกับเนื้อย่างสูตรเด็ดจากแม่บ้านตาเอกPC723ไปช่วยนะพี่

ส่วนน้ำเปลี่ยนนิสัยใครดื่มอะไรจัดไปเอ็งสะดวกสุดดีไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3823.jpg 68K
  • :m009:เศร้าอยากไปด้วย
    ทำไมไม่มีสัญจรบ้างอะ:m019:
    แล้วทำไมเวลาลงรูปของเฮียเหลี่ยงป๋ามาร์คหามาแต่ละรูป:m034:
    คราวก่อนก็ตูด:m026:คราวนี้ก็อาร่ายก็ไม่รู้:m125:
    คราวหน้าจะมีอาร่ายน่าทำให้หมดความนับถึออีกไหม:m101:
  • งานนี้ไม่พลาดแน่ครับส่วนจะเอาไรไปร่วมเดี๋ยวรอประชุมกลุ่มเสร็จจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
  • งานดีๆอย่างนี้ใครพลาดเสียดายเเย่:o061::o043:ไปแน่นอนครับป๋ามาร์ค
  • ถ้ามีคนเอาอาหารมาร่วมเยอะ รีบแจ้งหน่อยนะครับ ผมอาจจะลดบางเมนูลง แล้วไปเพิ่มตรง เครื่องดื่ม น้ำแข็ง น้ำดื่ม น้ำอัดลม ฯลฯ

ไม่ต้องซีเรียสนะครับ พวกเราทุกคนเป็นเจ้าภาพร่วม งานนี้จัดโดนสมาพันธ์ผู้เลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงอยู่แล้ว คนละไม้คนละมือ
    แต่อยากรู้ล่วงหน้าจะได้รีบสรุป ตอนนี้หนักใจไม่รู้ว่าคนจะมามากน้อยแค่ไหน ถ้าเตรียมไว้ระหว่าง 100-200 คน ไม่รู้ว่าเยอะหรือน้อย
    หากมีอะไรไม่ราบรื่นก็ต้องเผื่อใจเอาไว้บ้างนะครับ ทุกอย่างใช้ประมาณการเอาทั้งนั้น

และหัวใจของงานคือการมาพบปะสังสรรค์ เพื่อมิตรภาพ ใครไม่สะดวก พกตัวกับหัวใจมาก็พอครับ :005::005::005:
  • พี่มาเฟียแล้วเตามีไหมจะได้ไม่ต้องขนไป
  • พระรามสาม ขอแจมด้วยคน

ขอเอายาธาตุนักเลง บักจอห์นย่าง ติดมือไปสัก 3 ตึบ

ขอเต็มเหนี่ยวสักวัน

พี่น้องชาวพิทบูล งานแบบนี้ไม่มีอะไรต้องเสียแล้ว สองเท้าก้าวเข้ามา เอามือล้วงกระเป๋าเอาไว้

เอาใจติดตัวมาอย่างเดียวพอ พลาดงานนี้ไม่รู้ต้องรออีกเมื่อไหร่ พองานนี้

เต็มรูปแบบแน่นอน

ไปงานนี้ กลับไปก็เฮงๆกันทุกคน

ใครมีอะไรติดมือกันไป ช่วยๆกันเป้นงานที่ นายมาร์คมาเฟีย จัดเพื่อคนพิทบูลทุกคน

โดยมิได้หวังสิ่งตอบแทนเลย โดยถือว่าเป็นงานสังสรรค์ปีใหม่ของชาวพิทบูลคนคน

ไม่รู้จักใคร แค่แนะนำตัว รู้จักกับ มาเฟียไว้ก็พอแล้ว แค่นี้ ก็คุยยันลูกบวชแล้วจ้า

แล้วเจอกัน ที่ สนาม d1 นะครับ อย่าปล่อยให้เวลาผ่านไปอย่างไร้ค่า มา พูดมาคุย มาสนุกกันนะครับ
  • อยากไปร่วมจัง แต่ติดงานแต่งที่ตึกช้างอดอีกแล้วงานนี้ :014::014::014:
  • มาร่วมกันเขียนประวัติศาสตร์อีกหน้าหนึ่งของชาวพิทบูลเรา
    มีพิท มีเพื่อน มีความสุข

เรามารวมกัน เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกัน พิทบูล เทอร์เรีย

20 ธันว่า อย่าพลาดดดดดดดดดด :039::039::039:
  • ป๋า อย่าลืมเตรียมปากกา กับกระดาษด้วยนะ

เดี๋ยวผมเขียนให้ "ประวัติศาสตร์" เอาแบบตัวบรรจงเต็มบรรทัดเลยนะ ใหญ่ๆ ชัดๆ

วันนั้นเดี๋ยวผมจัดเบียร์ไปสองลัง นะป๋า:013:
  • :o001: งานนี้ไม่ต้องพกหมาไปใช่ป่ะครับ พกแต่ถุงยางไปใช่ป่ะครับเอ้ยพกใจ อิอิ
    :o001: ใด้ข่าวว่างานนี้ เฮียใหญ่ แห่ง รามา3 จะมีจับฉลากรางวัล แจกลูก คอนวิค นี่ครับ ฮ่ะๆๆ
    :o001: รูปที่ 2 ตรงป๋า มาร์คมีจตุคามลอยองค์ด้วยนี่ครับ :o003:
    :o001: ป๋ามาร์คเตรียมเพลง คันทรี่ด้วยครับ
    :o001: กลัวงานเข้าจะอดไปจังครับ ช่วงนี้งานเข้า 2 เสาร์เลยครับ ต่างจังหวัดล้วนๆ
  • สาวๆคนไหนมางานนี้ ทีมงาน Scubapit จะให้ถ่ายรูปคู่พร้อมแจกลายเซ็น อย่างทั่วถึงยิ่งสาว คนไหนมีเสน่ห์ จะมอบ ทริปดำน้ำพร้อมเรียนดำน้ำฟรีครับ สนับสนุนโดย เฮียใหญ่ รามา3 อิๆ
    ไฟล์แนบ
    a465812.jpg 78K
  • น่าไปนะคะ

แต่ไม่รุ้จักใครเลยนี่สิ
  • อาจช่วยได้
    ไฟล์แนบ
    74197419.jpg 42K
  • :018: เอางั้นเลยรึ

• พี่ มาเฟีย งานนี้ จะ ร้องเพลง อะไร เอ่ยยย จะได้ซ้อมไว้รอ น่ะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

งานนี้ ยกทัพไปกัลลทั้ง บ้าน AF ครับพี่น้อง 55555
    ไฟล์แนบ
    20081201193607_SHOW7.jpg 83K
  • น้องวา ลดหุ่นไปถึงไหนแล้ว
    เหลืออีก 13 วัน คงทันนะจ๊ะ:005:

เห็นนางแบบในรูปแล้ว เลือดกำเดาพี่ไหลไม่หยุดเลย :030::001:
  • สวัสดีค่ะ....คุณมาร์ค
    อยากไปจังค่ะ....แต่ติดอะไรหลายๆๆๆอย่าง
    ไว้จะรอชมรูปวันงานที่..ดีวัน...ละกันนะคะ...อย่าลืมนำรูปมาฝากด้วยนะคะ
  • อยากไปจัง