ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กราบเรียน เจ้าพ่อมุกดาหาร !!!
  • ดูตัวนี้คับ !!!

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Predator 1_resize.jpg 166K
    Predator 2_resize.jpg 150K
    Predator Face 1_resize.jpg 102K
    Predator H Side 1_resize.jpg 116K
    Predator Side_resize.jpg 119K
  • กระดูกหราาาา 2 ข้างรวมกันใหญ่กว่ากระโหลกอีกก
    อ้วนเตี้ย ใหญ่ ย่น
  • ขอบคุณครับ ลุงเอม
  • สวยครับดูดีมีชาติตระกูลเช่นเคย
  • แหมแต่ชื่อกระทู้นี่ ขอได้มั้ยยย
  • อ๊ากกก หวังว่าจะเหมือน!image
    ไฟล์แนบ
    rismooo.jpg 107K
  • ขออะไรพี่ ?
  • ขอเปลี่ยนดิฟระ
  • เลี้ยงด้วยอะไรครับ ทำไมอ้วนล้ำสวยงามได้ใจจริงๆ ชอบจริงๆครับ
  • เลี้ยงด้วยmunta goldครับ
  • ถูกครับ เลี้ยงด้วย Munta Gold สิครับ ผมเป็นเจ้าของเอง แหะๆ ...
  • สงสัยต้องเอามาลองกับหมาที่บ้านมั้งแล้ว!!!
    Munta Gold!!! :063: :063: :063:
  • ริสโม่ลูก ฮิทแมนเหรอครับ
  • ใช่ครับลองเลย ดีจริงๆอย่าที่ คอนเซปที่ว่า
    เราจะหา เนื้อสัตว์ที่ คุณภาพ ดีเท่าเดิมหรือมากกว่าในตลาดเป็นเรื่องยาก
    ให้ทางบริสัท เขา คัด ดีกว่า^^ไม่แพงอย่างที่คิดด้วย
  • หลานฮิตแมน ครับ ลูกhotman
  • ฮ้อทแมนเป็นหมาที่ผมชอบตัวนึงเลยนะ เรื่องการจ่ายลูกนี่ เท่าที่ติดตามมา อีกตัวก็คิมโบ้ ต่อไปอยู่ที่การเลี้ยงดูแล้วล่ะครับ ดูแล้วตัวนี้หน่วยก้านดีครับ ผมชอบนะหมาทรงนี้ มีแววแต่เด็กครับ ไม่ต้องรอตอนเทิร์น
  • หวังว่ามันจะเทรินออกมาเทพๆกับเขาบ้าง
  • มันน่ารักจริงๆ :033:
  • ครอกนี้ก็ MUNTA เหมือนกันครับพี่ต้น
    หมดไป 1 ลังตั้งแต่โห่ครับ ฮ่าๆๆ........

image

image
    ไฟล์แนบ
    235942.jpg 168K
    235943.jpg 166K
  • experimental มุมขางามๆทุกตัวเลยครับย่นๆยับๆได้ใจจริงๆ
  • มาดึกหน่อยเน้ออาจารย์ ท่านตั้้ม

ไอ้พวกนี้ ก็ " มันตา " มาแต่เกิด...

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • สุดๆไปเลยครับ หมามันตาโกล!!
  • คอกข้างบนนี่สวยครับลูกใครเอ่ย หน้าตาเอาเรื่องแต่เล็ก ตัวหัวมุมนี่มีราคายัง
  • คุณประวิธครับ คอกข้างบน ตอนนี้ก็โตเป็นหนุ่มเป็นสาวกันหมดแล้ว 12 ต.ค.นี้ก็ครับ 1 ปีพอดีึครับ

ชุดนี้เป็นลูก KimBo เหมือนกันครับ...
  • พี่โตวันนี้มาดึกนะพี่...มีดริ้งอ่ะป่าวววว
  • มันตระโกนนนน!!
  • โอ้เย !!! ลูกหมา มันตา โกลด์ รายงานตัวกันใหญ่ !!!
  • จัด ตัวเมีย จากครอกเดียวกันบ้าง
    ลูกหมา มันตาโกลด์ ฮี่ ๆ ๆ ๆ

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Paris Face_resize.jpg 145K
    Paris Front_resize.jpg 123K
    Paris H side_resize.jpg 144K
    Paris Side 1_resize.jpg 121K
  • ชื่อนี้เค้าดีจริง :m01:
  • พี่มุ คร๊าบ ขอชมลูกหมา มันตาโกลด์ ของพี่มุ ด้วยสิครับ !!!

^_____^
  • พี่ครับขอถามหน่อยว่า บูลด๊อกนี่ ลูกใครครับสวยดี แล้ว Munta Gold นี่คืออะไรเหรอครับ นม รึว่าอาหาร
  • Bulldog ตัวนี้ ลูก NISS Th Ch Fellow Family Iron Man ครับ

มันตา โกลด์ คือ อาหารลูกหมาวัยอ่อนครับ ใช้แทนนมในระยะท้ายได้ครับ มีคุณค่าทางอาหาร มากกว่านมแม่ 4 เท่า มีหลายอย่างที่นมแม่ไม่มี

^____^
  • ตกลงนะค๊ะ เด๋ว ญ เข้าไปอุ้ม :-D
  • มันเดินไหวมั้ยพี่ต้น :033:
  • ไหว ดิ คร๊าบบบบบบบบ

พริ้ว !!!

ปล. เด็กๆ ชุดนี้ เดินได้ตั้งแต่อายุ 17 วันครับ
  • เพ่ต้นครับ กินมันตะโกนแล้วขี้หมาจะใหญ่ขึ้นสี่เท่าด้วยมั้ย หรือเล็กลงสี่เท่าคร๊าบบ
  • เพ่ ประวิทย์ครับ เท่าที่เห็น มันก็ เท่าๆเดิม นะครับ แต่ ดำปี๋ อิอิ

ส่วนรสชาด ขออภัย ไม่กล้าทดลอง !!!
  • สวยๆๆ จะขอก็เกรงใจ ฮ่าๆๆ
  • เฮียใหญ่มา มุขนี้ ผมไปไม่เป็นเลย อิอิ
  • ผมยังงงๆอยู่เลยพี่ต้น 555
  • ผม ก็งง ว่าพี่หมด งง เรื่องอะไร !!!

:-))
  • ผม งงด้วยช่วยอีกคน
  • น่ารักสุดๆๆๆ พี่ต้น รอนิวด้วยนะ

รอมีบ้านเป็นของตัวเองก่อน 555+
  • ลูกหมาผม มันจะแก่ตายหมดก่อนมะครับนิว !!!
  • ผมงง เรื่องเจ้าพ่อมุกดาหารครับ ตามไม่ทัน555
  • อ่อ...

ครือ ว่า วันที่ตั้งกระทู้นี้ เจ้าพ่อ มุกดาหาร แก ไม่สามารถที่จะรับไฟล์ ใดๆ ได้ จากผม
    และแกอยากเห็นลูกหมาผม ก็เลยมาเปิดกระทู้ โพสรูปให้แกชมอ่ะครับพี่หมวด

:-D
  • ไหนๆก็ใกล้หวยออกแล้ว เจ้าพ่อฝากมาบอกว่างวดนี้ แปดเด่นอีกแล้วครับท่าน :-ss
  • ถ้าไม่ออก นี่ งานงอกแน่ ท่านเจ้าพ่อ !!!!!