ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Happy birth day to Johnny Scubapit
  • วันนี้จำได้ว่าเป็นวันเกิดเฮียเหลียงน้องชายท่านหนึ่งในกลุ่มสกูบ้าพิต จำได้เพราะเกิดเดือนเดียวกับน้องเจ ก็ขอถือโอกาสแฮปปี้เบิร์ดเดย์นะครับขอให้มีความสุขคิดสิ่งใดขอให้สมปราถนาและมีสุขภาพแข็งแรง

เพื่อนๆท่านใดสนิทสนมกับจอนนี่ก็ร่วมอวยพรได้เลยที่กระทู้นี้เลยครับ :036:
  • สุขสมหวังนะครับบบบบบบบ มีความสุขมากๆ นะครับ
  • สุขสันต์วันเกิดครับเฮียเหลียง

ปล. วันนี้ วันเกิดน้องยีนส์ด้วยคับ... เห็นจาก FB
  • ขอให้เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง ครับเฮียเหลียง
  • แองจี้กะปีโป้มาอวยพรวันเกิดค่ะ
    ขอให้พี่เหลียงสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยความสุข และเงินทองเป็นที่รักของสาวๆในบอร์ดตล๊อดๆๆไปค่า
    image
    ไฟล์แนบ
    1zippo.jpg 23K
  • HBD ครับ เฮียเหลียง
  • HBD.ขอให้เฮีัยเหลียงมีความสุขมากๆๆนะครับบบบ
  • สุขสันต์วันเกิดน่ะคับ เฮียเหลียง

• ขอให้มีความสุขตลอดไปครับเฮีย เมษาหน้าก็เกณฑ์ทหารแล้วดิรุ่นเดียวกันเลย jn.fc
  • Happy Birthday ครับ ขอให้เฮีย แข็ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แรง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นะคับ
  • สุขสันต์วันเิกิดครับ
  • HBD ด้วยครับ
  • ็HBD...ด้วยนะครับเฮียเหลียง...

ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง ตลอดไปนะครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ขอบคุณพี่มาคร์และพี่น้องพิทโซนทุกคน คำอวยพรดีๆขอให้สะท้อนไปยังตัวท่านและครอบครัวเช่นกันครับ :X
  • มีความสุขมากๆ ร่างกายครับเฮียimage
    ไฟล์แนบ
    carabao-birthday0001845.jpg 7K
  • ขออวยพรให้เฮียเหลียง ประสพความสำเร็จในทุกๆด้าน สุขภาพแข็งแรง และมีกิ๊กมากมายก่ายกองค่ะ :033:
  • HBD ครับเฮีย.
  • สุขภาพ แข็งแรง มีความสุขมากๆๆครับเฮีย
  • HBD ครับ :035:
  • :035: สุขสันต์วันเกิดครับเฮีย
  • HBD ครับเฮีย :035:
  • HBD ครับเฮีย :008:
  • สุขสันต์วันเกิดครับเฮียเหลียง

ขอให้เงินไหลมากอง...

ขอให้ทองไหลมาทับ...

แฮปปี้ แฮปปี้ ครับ เฮีย ^ ^
  • ขออวยพร ให้เฮียมีความทุกข์.....น้อยๆๆ
    สุขภาพดี คิดอะไรขอให้สมปรารถนาทุกประการ
    อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร ให้น้องๆๆตลอดกาลนาน สาธุ
  • มาอวย เฮีย ของให้รวย

ขอให้แข็ง แรงไม่หมด (ชีวิตนี้ไม่มีโรครภัย)

ขอให้ใหญ่ (ชีวิตที่มีแต่ความยิ่งใหญ่)

ขอให้ยืด ขอให้ยาว (ชีวิตที่มีความสุข ยืดยาวนาน )

ขอให้อึด ขอให้ทน (ชีวิตที่แข็งแกร่ง)

ขออวย ต่อ ไม่ให้หด ไม่ให้เหี่ยว (ชีวิตไม่หดเหี่ยว)

ขอให้ มันส์ไม่ถอย ต่อยนานๆ สาวตรึมๆ มาเป็นชุดบรึมบรึ่มเลย

สุดท้าย วันนี้เลี้ยงวันเกิดตัวเองกับ ครอบครับด้วยเน้อ

ส่วนผมวันหลังงงงงง

• HBD ครับเฮีย
  • สุขสันต์วันเกิดครับผม เย้ๆๆๆ

:036: :036: :036: :036: :036: :036: :036: :036:
    :036: :036: :036: :036: :036: :036: :036: :036:
  • ขอให้เงินทองไหลมาเทมา สุขภาพแข็งแรง
    มีเมียเป็นดงครับ
  • สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมิรู้จบเลยนะครับ
  • กลุ่มพระประแดง ก็ขอ Happy Birth Day ขอให้สุขมากๆครับ
  • ขอให้เฮียสุขภาพร่างกายแข็งแรง
    ไม่มีโรคภัยมาเบียดเบียนHBD.ครับ เฮียเหลียง
  • ทุกคำอวยพรดุจน้ำทิพย์ชะโลมใจ นี่คือของขวัญวันเกิดที่ยิ่งใหญ่มีเงินก็ซื้อไม่ได้ ขอบคุณครับ :*
  • ็HBD ครับเฮีย
    สุขภาพแข็งแรง มีเงินทองใช้ไม่ขาด มียานอวกาศไว้ขับนะครับ
  • HBD คะ ขอให้มีความสุขนะคะ
  • HBD ครับเฮีย แข็งแรงๆครับ
  • HBD เฮียไม่มีอะไรจะให้ ฝากน้องส้มให้เฮียดูแล้วกัน

image
    http://www.clipmass.com/movie/กู๋หว่าไจ๋-6-2-9---609146139223055
    เห็นต่ายโหลวเหลียง แล้วนึงถึง ซาจี๋ ทุกทีไม่รู้เป็นไร 555
    ไฟล์แนบ
    kuwajai.jpg 58K
  • สุขสันต์วันเกิดคับเฮียเหลียง
  • Happy Birth Day ครับเฮียเหลียง.....

แล้วเอารูปดำน้ำสวยๆมาฝากด้วยนะครับ
  • HBDครับเฮีย :035:
  • HBDคับเฮียเหลียงมีฟามสุขมากๆคับ
  • ขอ ให้ เฮีย แข็งๆ แรงๆ ใหญ่ๆ ยาวๆ ครับบบ มีความสุข มาๆก ครับ
  • HBD ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ
  • :035: มีความสุข มากๆๆๆนะเฮียเหลียง :013:
  • HBD. ขอให้มีความสุขสมหวังน่ะค่ะเฮีย:035:
  • คิดหวังสิ่งใด สมใจปารถนาครับ
  • HBD ครับ ขอให้มีแต่ความสุขครับ ยืนยันครับ คนเกิดวันนี้ หล่อมว๊าก สาวๆไม่เคยขาด555
  • HBD ครับเฮีย. มีความสุขมากๆนะครับ
  • เหมือนข้อความข้างบน ของขวัญมารับที่โคราชจะผูกโบว์เอาไว้ให้นะจ๊ะ จ๊วบบบบบบๆๆๆๆ