ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย Red Nose (3.4 ปี) ตัวผู้
  • ขาย Red Nose 3.4 ปี ตัวผู้ นิสัยดี ไม่ก้าวร้าว เป็นมิตรกับทุกคน เล่นกิจกรรมได้ดี ทั้งสปริงโพล ว่ายน้ำ วิ่ง สนใจติดต่อ อู๊ด 085-7451859 สุนัขอยู่อุดรนะครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF9084.JPG 74K
    DSCF9129.JPG 150K
    IMG_4148.jpg 187K
    MAGMA.jpg 66K
  • image
    ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    MAGMA.jpg 66K
  • ทำไม ถึงขายคับ บอกหน่อยได้ไหมคับ...
  • หาหมาตัวผู้มาปั้นอยู่พอดี .... เข้ามาปิดการขายให้ครับ
  • แก้ไขนน. สำหรับคุณตั้ว เรดโซนนะครับ
    นน.หมาตอนนี้ 30 กก. ครับ ส่วนนน.ที่ผมบอกไป ผมชั่งตอนถ่ายรูป รูปสุดท้ายน่ะครับ คงไม่ว่ากันนะครับ ขอบคุณครับ
  • ตอบคำถามที่ถามว่า ทำไมถึงขาย : ผมมีปัญหากับทางครอบครัวนิดหน่อยครับ ส่วนตัวผมแล้วคิดว่าปัญหานี้มันเป็นปัญหาเล็ก แต่สำหรับครอบครัวแล้ว เค้าคิดว่าเป็นเรื่องใหญ่ แล้วเค้าก็ไซโคผมตลอด ทุกวี่วัน จนผมคิดว่า ผมน่าจะปล่อยให้หมาตัวนี้ไปอยู่กับคนที่เหมาะสมกว่าผม พร้อมกว่าผม เหตุผลนี้อาจจะขัดใจคนรักหมาทั่วๆ ไปนะครับ มันก็ขัดใจผมเหมือนกัน แต่ผมไม่อยากขัดใจทางครอบครัว ผมเลยต้องเลือกทางออกเช่นนี้ครับ ยังไงแล้ว ก็ต้องขอขอบคุณ คุณตั้วมากๆ นะครับ ที่ช่วยในการตัดสินใจของผม หวังว่าทุกคนที่อ่านกระทู้นี้คงเข้าใจและให้อภัยคนเลี้ยงหมาอย่างผมครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • http://www.facebook.com/#!/video/video.php?v=1743767718088
    ฝากลิงค์ให้คุณตั้วดูเล่นครับ เล็กๆ น้อยๆ จากเจ้าแม็คครับ
  • เป็นกำลังใจให้ครับผม ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีครับ สู้ๆ
  • สู้ๆๆๆๆๆๆคับ

ทุกอย่างย่อมมีเหตุผลคับ
  • ขอบคุณทุกท่านมากๆ ครับ...
  • ไปอยู่กับคุณตั้ว นี่ หายห่วงได้เลยครับ รุ่งแน่ คุณตั้วเป็นพิทแมน อนาคตคงได้เห็นหมาตัวนี้วาดลวดลายในสายกิจกรรมแน่ๆครับ ขอแสดงความยินดีต่อทั้งผู้ขายและผู้ซื้อด้วยนะครับ. :063:
  • เอ้า ไปซะและ ตัวนี้นี่อยู่ในดวงใจผมเลยนะเนี่ย ชอบมากๆ ผมเซฟรูปเก็บไว้ในคอมเลยล่ะคับ

• โอ้ววว ขนาดนั้นเลยเหรอครับ ขอบคุณมากๆ เลยครับ โปรดติดตามชมคุณตั้ว เค้าปั้นได้เลยครับ ใจคุณตั้ว กับใจหมาตัวใหม่ ผมว่าไปด้วยกันได้แน่นอนครับ
  • ขอบคุณครับพี่ตี๋ ชมซะตัวลอยเลย 555 พรุ่งนี้มันจะมาอยู่กับผมแล้ว ... อนาคตหมาตัวนี้จะได้ออกมาวาดลวดลายในสนามกิจกรรมแน่นอนครับ
  • เจ้าแม็คเป็นไงบ้างครับคุณตั้ว คงปรับตัวเข้ากับบ้านหลังใหม่ได้ดีแล้วนะครับ
  • สวยมากๆครับ