ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออย่าให้ฝนตกเลยPhotobucket
  • To ชาว A.P.S.

กินไรก็ได้ครับง่ายๆ ค่อยว่ากันอีกที
  • จะเอาลูกน้องไปเล่นด้วย :020:
  • พรุ่งนี้ฝนอย่าตกเลย....
  • วันนี้เจอกันครับ ทุกๆคน....
  • สนุกมาก อิ่มด้วย :020:
  • สนุกค่ะ....อิ่มด้วยมากมวาก........Meeting ครั้งต่ิอไป.....จัดเต็ม!!!!!.....มีน้องRaiderเป็นสีสันของงาน55555น่าร้ากกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    IMG4799A.jpg 8K
  • raider.......น่ารักค่ะ...เป็นตาอุ้ม......
    ไฟล์แนบ
    IMG4794A.jpg 15K
  • อุ๊ย...นางเหยิน..โคดี้..น่าร้าาาาาาาก
  • To ชาว A.P.S.

มีสติ้งที่ผ่านมาสดๆ 2/10/2011

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ยินดีต้อนรับน้องใหม่ บิ๊กครับ กับเจ้า Rider
    v
    v
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

ของใครกันบ้าง

ไรโน่
    V
    Photobucket

โบโบ้
    V
    Photobucket

ซาร่า
    v
    Photobucket

Photobucket

ซาเล็บ
    v
    Photobucket

Photobucket

Photobucket

เฟร่อน
    v
    Photobucket

บีเบ้อ
    v
    Photobucket

บูซี่
    v
    Photobucket

ชิโน่
    v
    Photobucket

บูบู
    v
    Photobucket

• อาทิตหน้าถ้าฝนไม่ตกเจอกันครับ ทุกๆคน
  • สวดยอด!!!
  • แหล่มมั้ยพี่นิด...555+
  • To พี่มาร์คมาเฟีย

รบกวนพี่มาร์คย้ายกระทู้กลุ่มพวกเราให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • อ้น คราวหน้าเอากล้องวิดีโอมาด้วย ลูกชายอยากโชว์
    :020:
  • ขอบคุณพี่มาร์คมาเฟียครับ มาอยู่กระทู้นี้แล้ว.... :X
  • ดีใจจังย้ายมาแล้ว :020:
  • ขออีกนีสสสน่าาาา
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0126.jpg 29K
  • อาทิตย์หน้าเจอกันที่ค่าย..บิ๊กคร้าฟฟฟฟฟ
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่0121.jpg 31K
  • ขอบคุณค่ะคุณมาร์ค...ที่ให้โอกาสพวกเรา..กลุ่มสกลนครค่ะ
  • ภาพสวยมากอ้นPhotobucket
  • กลับมาอีกครั้งกับบ้านสกลนครPhotobucket
  • ผมอยากใส่ปลอกคอใหม่แล้วครับPhotobucket
  • หวัดดีคุณอ้นเเละชาวพิบูลสกลนครทุกท่านคับ...เอาหมาที่บ้านมาด้วย.imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02181.JPG 68K
    Logo%20Pitbull%20pathum3.jpg 104K
  • To คุณ อ๊อดปทุม

ว้าว... จะกัดใครเนี้ยะ... สวยครับ ตัวผู้หรือเมียครับ
  • To ชาว APS.

หลังฝน เคลียทุกอย่างเสร็จ ไปคลองข้างบ้านผมเลย...!

Photobucket

Photobucket

• ตัวผู้คับคุณอ้น....ถ่ายรูปน่ารักอีกเเล้ว...อิอิ
  • พอดีช่วงที่ถ่ายมันกำลังติดสัตว์คับ....อายุ 2ปี 10เดือน
  • อ้นครับ......คลองข้างบ้านอ้นนะพูดมา3ปีแล้วครับจัดได้แล้วเอาแบบลูกทุ่งๆนี่แหละมันถึงจะขลัง
  • คุณviosvta18ผมชอบหมาแดงของคุณนะมันดูซะใจดี
  • To พี่นุ้ย

555+...ตอนนี้อยู่วาริช ไม่ได้กลับไปดูบ้านเลย ให้ญาติดูให้ กลับไปอยู่ก่อน เจอกันพี่
  • To คุณอ๊อดปทุม

โหดๆ ชอบๆ ครับ
  • หวัดดี..ครับ
    ...ขอบคุณ คุณพิพัฒน์(pitbullpipat_saratwo)..มากคับที่ชอบมัน..
    ..มันเป็นหมาที่น่ารักมากยอมตัวเมียทุกอย่าง....เเต่เพศเดียวกันไม่ยอม..
    ..ตอนเลี้ยงมันทีเเรกไม่คิดว่าโตมามันจะดูโหดขนาดนี้...อิอิ

อาทิตย์นี้ว่างมั้ยครับ ว่าจะไปบ้านพี่ มีสติ้งเบาๆ
  • ไม่ไหวครับเราต้องเว้นก่อนเพื่อนบ้านครับเพื่อนบ้านอย่างฮาๆๆๆๆๆๆๆเลยฮิๆๆๆ
  • to พี่นุ้ย
    อาทิตย์นี้ไม่ได้จัด ใช่ไหมครับ :020:

เคๆ พี่ ไว้ว่างๆ เจอกันคับ
  • สบายกันดีนะทุกคน ปลอกคอที่อ้นจัดมาสุดยอดเลย

ของเขาดีจริงพี่

ไรโน่

Photobucket
  • To APS.

วันนี้ไปเก็บภาพที่ค่ายหนองสนม 10/10/2011

ออตีส
    v
    Photobucket

บีเบ้อ
    v
    Photobucket

ฟิวส์
    v
    Photobucket

Photobucket

อาทิตย์หน้าเจอกันครับ ชาว APS.
  • สุดยอดอีกแล้วน้องอ้นPhotobucket

โชว์ปลอกคอใหม่เฟร่อนหน่อยพี่ อยากเห็นครับ
  • สวัสดีครับชาว APS พิทบูลของสกลนครเราก็สุดยอด...โหดๆทั้งนั้นเลย ว่าแต่ เจ้า เฟร่อน เป็นของใครครับ ดูหน้าตาเอาเรื่องดี ชอบเป็นการส่วนตัว ดูแล้วน่าจะเป็นสายกัด หรือปล่าวถ้าเด่าไม่ผิด ขอเบอร์เจ้าของ เฟร่อน ด้วยน่ะครับ จะได้โทรไปปรึกษาเรื่องพิทบูล ขอบคุณครับ
  • To คุณ Fatman

จัดไปครับ 0807443721 (พี่นุ้ย)
  • เคอ้นเคเคPhotobucket
  • โคดี้10ตุลาคม6เดือนแล้วจ้าๆๆๆๆๆๆPhotobucket
  • โชว์กล้ามขาหลังเด็กหลอดแห่งค่ายเสรีไทPhotobucket
  • ผมอีกแล้วใช่ไหมพ่อหรือจะๆๆๆๆๆเป็นPhotobucket