ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • อยากให้มีสนามลากที่มาตรฐานที่เมืองเลยจัง

จะได้ซ้อมเอาจริงเอาจังซะที ว่าไหมคับพี่น้อง 555image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0780.JPG 223K
  • >>> สวัสดีคราบทุกท่าน ......

>>> อยากเห็นสนามลากเมืองเลยเหมือนกันคราบ จัดหนักเลยพี่น้อง.... :o046:
  • :o046: :o046: :o024: :o024: :o024: :o046: :o046:
  • >>> คิดถึงพี่น้องตลอดเวลา....

>>>>>>>>>>>>>.........รักนะ จุ๊บ จุ๊บ....... :o040:..............<<<<<<<<<<<<
  • คิดถึงก็มาเยือนบ่อยๆ นะน้องเต้ รู้สึกช่วงนี้บ้านมันเงียบๆ ไปรึเปล่า
  • พี่น็อคเยี่ยมเลย กำลังจะเดินทาง เอาไว้ผมเก็บภาพมาให้ดูน่ะครับ
  • แซม มันต้องมีวันนั้น เห็นเพื่อนร่วมอุดมการณ์แบบนี้แล้วดีใจครับ

พี่เต้ รักนะ จุ๊บๆๆๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 100K
  • สวัสดี ตอนเช้าๆคับ พี่น้องเลย ที่เคารพรัก ทุกๆคน

• ใจพี่น่ะ กิจกรรม เกินร้อย

แต่พี่ยังหาหมาที่ถูกใจยังไม่ได้เลย คับอู๋

อีกไม่นานเราได้เจอกันแน่นอน ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อยากไปด้วยอ่ะ แต่ว่าติดงานเซ็งเลย ซุยคับ เอารูปมาฝากด้วยเด้อ
    จัดหนักเลยคับเพื่อนบูม
  • มันเป็นแบบนั้นจิงๆคับ แคร์

ถ้า บูม ทำไม่ได้ บูม ว่าจะส่ง ที่ดีวัน เลยคับ

จะเอามาฆ่า บักคัตเตอร์ ให้ได้คับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆๆพี่บูม อย่าลืมนะพี่ 555

มะวานคัตเตอร์หยุดอยู่ที่ 500 พื้นสนาม มันก็มีส่วนครับ สนามหญ้ากับพื้นพรมต่างกันอย่างเห็นได้ชัดเลยครับ

เดี๋ยวตอนเย็นเลิกงานไปจะเอาภาพมาให้ชมครับได้ภาพมาน้อยหน่อย เพราะคนถ่ายไปช๊อปจนเพลิน
  • จัดไปคับ อู๋

:063:
  • เอาไปกิน
    imageimageimageimageimage
  • >>> :o023: ตัวนี้ผมขอเลยระกันพี่ สวดยอดที่สุดแล้ววววว เบื่อแล้วส่งมาให้ผมนะคราบพี่บอย.. :o040:
  • >>>>>>>>>>>> :o040: :057: :057: :057: :057: :057: :o040: <<<<<<<<<<<<
  • >>>>>>>>>=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> <<<<<<<<<<
  • imageimageimageimage
    555555555555555 ถ้าเบื่อเมื่อระได้เลยไอ้น้องเต้เป็นคนแรกที่พี่คิดถึง 555555555
    ไฟล์แนบ
    3 เต้.JPG 41K
    4.JPG 53K
    5.JPG 48K
    2.JPG 40K
  • สุดยอดเลยครับ
  • สวัสดีคับทุกคน
  • มวยไทยไม่แพ้ใครคับ
  • เบ้น พี่ว่าไม่น่าจะเอา มวยไทยคนนี้มาโชว์หรอก

ดูแล้ว อ่อนพอๆกับ ไอ้เสื้อขาว แหละคับ เบ้น

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆมันต้อง บัวขาว
  • พี่ล้อเล่นเด้อ เบ้น

อิอิอิ
  • >>> เบ้น จัดซีอุยมาให้บูมชมซิ พี่โครดชอบเลย.. :o024:
  • จัดให้คับ
  • ให้พี่บูม สุดๆ
  • >>> :o023: ถูกใจๆ คราบเบ้น ยก 3 ต่อเลยเบ้นกำลังมัน.... :o046:
  • ไอ้ ซีอุย โดนสับศอกไช่เปล่าคับ พี่เต้ เบ้น

ดีๆจัดมา
  • สวัสดีตอนค่ำครับ....เราจะมีมิทติ้งกันวันไหนดีครับ
  • อู๋ไลก้าพร้อมแล้ว ขาหายดีแล้ว อยากลองลาก ยางเส้นเดียวมนไม่ลาก มันวิ่งเลย 555 นอนละคับพี่ๆเพื่อนๆ น้องๆทุกคน ฝันดีผีกัดดูดzzZZZZ
  • เอาเข้ามาที่บ้านเลยพี่เจ ถ้าวันไหนว่างๆๆๆ มาซ้อมกันหน่อย
  • ไปอู๋ก็ยังไม่เลิกงาน....เอาเป็นวันที่อู๋หยุดดีกว่า
  • โอเคพี่
  • ช่วงนี้ว่างทุกวัน อู๋วันหยุดอู๋ว่างก้อไม่อยู่บ้าน ไปนอนแต่หอ ติดบ่ 555
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พี่เจครับเดี๋ยวไงจะโทรหาอีกทีนะครับ
  • หวัดดีพี่น้องเมืองเลย
  • เอาลีลาคัตเตอร์มาให้ดูครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 66K
    4.jpg 67K
    2.jpg 67K
  • ตัวนี้ผมชอบมากเป็นหมาแดงด้วย หมาพี่อู๋ชื่อเดียวกันด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 72K
  • ทีมอุดร นำทีมโดย อาไพทูล ตามมาด้วยพี่อ็อฟ หมาดุเมียก็ดุ และอามimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 64K
    6.jpg 77K
    7.jpg 79K
  • เสียดายเก็บภาพมาน้อย ตากล้องไปช็อปจนเพลิน มีหมาหลายตัวที่ท่าลากสวยๆๆอยากจะให้เพื่อนๆๆเห็นimageimage
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 75K
    9.jpg 63K
  • เต้เปิดอยู่ 100,000 ไอ้น้อง เจอแต่พี่ชัยนะพี่แก้บอกให้ถามเฮียอีกที่ ยังอยู่ตัวอื่นไปนานแล้ว
  • เต้โทรหาด้วย ถ้าได้มาจิงๆพี่ขอเปิดซิงคนแลกเดอเลย 5555555555imageimage
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 35K
    237722.JPG 70K
  • ดูถ้าแม่งมันต้องออกมาเป็นแบบนี้แน่เลยวะเต้ (อย่ากใหญ่ใจต้องถึง) 55555555555image
    ไฟล์แนบ
    Graphic1.jpg 26K
  • ช่วงนี้เจอมรสุมบ่อยๆ ไม่ได้พบปะกันเลย อู๋
  • ไม่เป็นไรพี่น็อค เอาไว้ให้บ้านเมืองเราสงบก่อนก็ได้ ปีนี้เมืองเลยก็ท่วมกันเยอะ เบื่อฝนแล้วแระ 5555++

ฝากถึงเพื่อนๆๆพี่ ที่กำลังคันไม้คันมือคันคอ วันที่ 12 ที่จะถึง ใครว่างก็เชิญนะครับ พี่ แค พี่ป่าน พี่เจ เเซม น้อง

ตัง เพื่อนเบนซ์ พี่น็อค ใครว่างเจอกันที่ หน้าปากซอยบ้านผม สถานที่เหมาะมาก เจอกันบ่าย 3 โม่งเป็นต้นไป

อากาศเริ่มจะเย็น เอาหมามารองลากกันหน่อย อุปกรณ์มีพร้อม รถสิบล้อหนึ่งคัน เบียร์หนึ่งถาด ตามนี้นะครับ
  • >>> ชอบมากๆคราบพี่บอย แบบนี้ถูกใจที่สูดดดดดดๆๆๆๆๆๆ..... :o040:
  • >>> อยากได้อะ แต่สู้ราคาไม่ไหวคราบพี่ ( ของผม..ญ..อยู่แล้วอะ :o003: )
  • 12 วันอะไรอู๋....หยุดงานติ

10 ตุลาคม นี้ ที่เชียงคานมีงานแห่ออกพรรษาครับ...เชิญชวนพี่น้อง เพื่อนๆๆ ทุกคนครับ

มาดูขบวนแห่ปราสาทผึ่ง นางนพมาศมีแต่คนสวยๆๆทั้งนั้นเลย
  • 12 ตรงกับวันพุธ ว่างรึป่าวถ้าไม่ว่างยังไงลงชื่อไว้ด้วยนะครับจะได้หาวันใหม่