ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผมเจอพิคบลูถูกทิ้ง
  • ตอนมันคลอดก้อไม่ดูแลเอามันไปทิ้งเพราะมันปว่ยผมมาเจอเลยสงสารแต่ที่น่าเสียดายมันตายไป 1 ตัวเหลือตัวเดียวผมเอามันไปหาหมอหมดไปหลายพันบาทหมอบอกว่ามันมาช้ากว่านี้ตายแน่มันผอมมากตอนแรกเห็นก้อรู้แล้วว่าไม่ใช่หมาไทยแน่ตอนนี้มันหายแล้วดื้อมากวันหน้าจะลงรูปมาให้ดู อยากจะเตือนคนเพราะพิคบลูว่าไม่ใช่เขาปว่ยเราก้อทิ้งเขาตัวไหนแข็งแรงก้อเอาไปขายถ้าคิดแบบนี้ทุกคนละวังพิคบลูจะไม่มีค่าเพราะมันจะมีแต่ พิคบลู พิคบลู พิคบลู แล้วก้อพิคบลู เต็มไปหมดเลยใครรู้ตัวว่าทิ้งพิคบลูที่หมู่บ้านไพโรจน์กิจจา2ต้วระวังตัวที่เขาตายจะเอาคุณคืนนะ
  • แสดงความยินดีกับเจ้าหมาเคราะห์ร้ายด้วยครับ
    ที่ยังโชคดีทีมันได้พบคุณเข้าไม่งั้นป่านนี้คงตายไปแล้ว:063:
    ผมยังนึกภาพไม่ออกเลยครับถ้าทั้งซอยหรือทั้งเมืองมีพิทบูลเป็นหมาจรจัดนึกแล้ว:022:
    คุณทำถูกแล้วครับว่างๆช่วยส่งรูปมาให้ดูหน่อยครับ c.manpuen@yahoo.com ที่บ้านผมก็เก็บมาตัวนึงเป็นหมาไทย
  • สาปแช่ง
    ขอให้คนทำ เจอแต่ความอัปรีทุกชาติไป
  • :022:ช่วยลงรูปให้ดูหน่อยนะค่ะ....