ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลู หรือ หมาไทย
  • รบกวนด้วยครับ เค้าว่าพิทบลู แต่เหมือนหมาไทย
    พอดีเค้าให้มาครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF5452_resize.JPG 51K
    DSCF5453_resize.JPG 49K
    DSCF5454_resize.JPG 54K
    DSCF5456_resize.JPG 57K
    DSCF5457_resize.JPG 56K
  • เงียบกริบ
  • นี่มันบูลด๊อก เพราะไม่เห็นมีรูปอารายเลย
  • มันยังดูไม่ออกหรอกคับยังเล็กขนาดนี้ คิดเอานะคับถ้าเป็นหมาพันธุ์จริงๆไม่มีใครให้หรอกคับถ้าไม่ใช่ญาติกัน
    ถึงญาติกันยังไม่ให้เลย ไม่จำเป็นพิทบูลหรอกคับทุกสายพันธุ์
  • ผมคนนึ่งละที่แยกไม่ออก

แต่เป็น เรจโน๊ต ไม่ก้อ บูลลี่ มันอันนี่ดูออก ขามันจะใหญ่
  • พิทบลูครับน่าจะเป้นคอมเพคมั่งครับ ไม่ใช่เรจโน๊ต กับ บูลลี่ แน่นอน รอคนที่ชำนาญมากกว่านี้บอกหละกันครับ ใครให้มาครับน่ารักดี ขอตัวครับ
  • หรือว่าเป็นไทยพิท
  • อาจจะเป็นสายกัดก้อได้คับ.....
    ของผมเล็ก ๆ เหมือนแบบนี้ แป๊ะเลย
  • เค้าให้มาครับ เพราะเมื่อปีก่อนผมให้หมาโกลเด้นเค้าไปครับ
  • ยังดูไม่ออกหลอกครับ
  • จากที่เคยอุ้มชูมานะครับ...น่าจะเป็นสายกัดครับเพราะตอนเด็กๆเจ้าซ่าและเจ้าเปรี้ยวจี๊ดก็ประมาณนี้ล่ะครับ
    แต่ติดที่หูอย่างเดียวครับ หูสั้นไปหน่อยครับ...
    ยังไงซะก็เลี้ยงให้ดีๆล่ะครับ อย่าลืมว่าเราเป็นเจ้านายมันไม่ใช่มันเป็นเจ้านายเรา
    ...........เลี้ยงหมาหาเพื่อน..พิทบ้านนอก ปุ๊ครับ
  • พิทบลูครับ
  • สงสัยจะให้ดูในใจ
  • มีคนเค้าบอกว่าเหมือนหมาไทย
    แต่พ่อแม่มันเป็นพิทบลูอ่ะ
    งง
  • น่าจะสายกัดคับแต่อย่าคิดมันมากคับพิทบูลก็คือพิทบูลสักวันจะเเสดงเห็นเองว่าคือพิทบูล พิทบูลพระสมุทร
  • ทำไมไม่เห็นรูปอ่ะ งง
  • ต้องกดตรงไฟล์แนบอ่ะครับ ผมก็งงทำไมไม่ขึ้น